Tâm sự - có ai chơi lotobet mà thắng k? | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự có ai chơi lotobet mà thắng k?

Đây nhé ae từ đầu tuần tới hết ngày hôm qua tôi làm chỉ nhiêu đây thôi còn thời gian trc ae nào có theo dõi tôi thì sẽ biết tôi ăn từ nó là bao nhiêu rồi
Vốn bác mấy trăm mà ăn được ngày hơn trăm kinh thế bác

Đây nhé ae từ đầu tuần tới hết ngày hôm qua tôi làm chỉ nhiêu đây thôi còn thời gian trc ae nào có theo dõi tôi thì sẽ biết tôi ăn từ nó là bao nhiêu rồi
vậy bác ko kiếm tiền theo chỉ tiêu ngày phải ko? cứ cược vài đơn được thua bao nhiêu cũng nghỉ phải ko? ko cày cố?

Vốn bác mấy trăm mà ăn được ngày hơn trăm kinh thế bác
Tôi nạp ngày 20 củ để chơi thôi chứ k nạp nhiều ban đầu tôi chơi nhỏ khi vốn tăng dần thì tôi cứ thế nâng mức đánh lớn lên lần

vậy bác ko kiếm tiền theo chỉ tiêu ngày phải ko? cứ cược vài đơn được thua bao nhiêu cũng nghỉ phải ko? ko cày cố?
Đúng rồi ae chơi gì cũng cần có mục tiêu rõ ràng như mình nói trên đó ngày nạp nhiêu đó chơi thôi k nạp nhiều ăn thua cũng nghỉ cờ bạc cay cú cố gỡ càng nhanh mất hơn

Đúng rồi ae chơi gì cũng cần có mục tiêu rõ ràng như mình nói trên đó ngày nạp nhiêu đó chơi thôi k nạp nhiều ăn thua cũng nghỉ cờ bạc cay cú cố gỡ càng nhanh mất hơn
cám ơn chia sẻ của bác

với cách của bác mà e chơi dàn 2 chạm (36s), thì có khác nhiều so với cách của bác đang chơi hậu tam (252s) ko?

Tôi nạp ngày 20 củ để chơi thôi chứ k nạp nhiều ban đầu tôi chơi nhỏ khi vốn tăng dần thì tôi cứ thế nâng mức đánh lớn lên lần
E nói thật là e có nạp bao nhiêu thì khi nâng mức đánh lên là chết bác ạ. chỉ loanh quanh ngày 10% thì còn được ăn. Bác cho e học hỏi thêm với

E nói thật là e có nạp bao nhiêu thì khi nâng mức đánh lên là chết bác ạ. chỉ loanh quanh ngày 10% thì còn được ăn. Bác cho e học hỏi thêm với
quan trọng là p có phương pháp, cầu kèo, còn đánh ngáo ngơ thì bác nạp bn cũng hết, e cũng đốt mớ vào BET rồi đây, như cái thùng ko đáy.

quan trọng là p có phương pháp, cầu kèo, còn đánh ngáo ngơ thì bác nạp bn cũng hết, e cũng đốt mớ vào BET rồi đây, như cái thùng ko đáy.
pp của mình thì chỉ có vậy đánh hậu nhị thôi chứ ko đánh ngáo ngơ

Ai cũng như bác chắc bét sập mất ?

hậu nhị nhưng bác có biết lúc nào nên vào tiền ko? đều tay hay chão? ý e phương pháp là chỗ đó
Đánh đều tay trong trường hợp ko xuất hiện cầu bệt. Còn nếu bệt thì tất nhiên là phải chão rồi. Có điều cầu chạy là thay đổi. b phải theo dõi liên tục. chứ k phải nói chắc chắn là ngày nào nó cũng như ngày nào cho b được.

với cách của bác mà e chơi dàn 2 chạm (36s), thì có khác nhiều so với cách của bác đang chơi hậu tam (252s) ko?
Khác chứ ae dàn 2 chạm đánh 10k vốn hết 360 ăn đc 970 - 360 = 610 còn dàn hậu tam cũng 2 chạm ghép 7 càng thì chỉ 252s nếu đánh 1k thì vốn chỉ 252 trúng 970 - 252 = 718 nhưng đánh hậu tam rủi ro cao hơn nếu hậu nhị ăn mà càng gãy thì thua nói chung chơi sao đó ae lựa chọn miễn có lãi k âm là ok

Khác chứ ae dàn 2 chạm đánh 10k vốn hết 360 ăn đc 970 - 360 = 610 còn dàn hậu tam cũng 2 chạm ghép 7 càng thì chỉ 252s nếu đánh 1k thì vốn chỉ 252 trúng 970 - 252 = 718 nhưng đánh hậu tam rủi ro cao hơn nếu hậu nhị ăn mà càng gãy thì thua nói chung chơi sao đó ae lựa chọn miễn có lãi k âm là ok
ok bác vì dc lãi hơn nhưng có phần rủi ro nếu càng trượt nên e thấy cũng ko khác nhau mấy. khả năng cách của bác lãi hơn chút so vs 2 chạm.

Sửa lần cuối:
T toàn lên ngó cầu kèo tự học tự chơi, hiếm.khi theo ai hô kéo lăm, ngồi xem kĩ các topic chia sẻ kinh nghiệm chơi, đừng vội hỏi, cứ vào xem.hêt bình luận từ đầu đến cuối sẽ có câu trả lời dù mấy trang hay mấy chục trang cũng xem, xem để suy ra cách cao thủ họ chơi mà học để có cái cần câu của riêng mình, tôi đọc cầu đọc cách vào tiền và quan sát đơn cược ct đăng lên, người chơi chân chính ko sợ cs đơn cược lên đâu, tôi toàn lấy cảm hứng từ đơn cược của các ct
hay nek

e hoir bác câu cuối hiện h bác đang chơi mức 50-100-200-300k ah? cám ơn bác