Tâm sự - có ai chơi lotobet mà thắng k? | Page 15 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự có ai chơi lotobet mà thắng k?

Mà có vốn và biết cách canh cầu thì di tam sẽ ngon.vd như đơn cược max la 512 nhưng ăn là 970-512 vẫn còn lời nếu full là lời ngon.lời hơn hn và tn.nhưng nó mà gãy là cũng bay acc lun

hôm ăn hm thua sâu
vấn đề ở đây là 100m đó bác mất vid loại hình nào, mỗi 1 loại hình bác sẽ đều mất học phí, chết là chết ở chỗ bác nộp học phí nhưng chưa học đc j hoặc học nửa vời, thấy đắt bác chuyển chơi món khác => tiếp tục mất. Nếu chỉ tập trung nghiên cứu 1 loại, ko la cà tham.lam thấy ngừii ta ăn mình cũng lao đầu vào mong ăn theo thì có thể bác đã bắt đầu kiếm đc lương tháng với môn này rồi ấy chiứ

@chis123 bác bấm vào mục xanh mà có gạch đít trong phần kết quả đó.nó sẽ hiện thị tổng đơn cược của ngày đó.
ok bác, tôi đã soi đ rồi, ko có sx cái nó xah lè xanh lét luôn :)

Đúng
Ôi. Bet ơi là Bet. Khó xơi lắm ae ah. Mình to mo nhào vô chơi, lúc đầu ăn liền mười mấy tay,sau đó ham hố quá không chịu nghỉ thế là toang hết cả vốn luôn. Đúc kết lại là không nên tham quá ae ah. Ra chỉ tiêu chơi đu rồi nghỉ thì ok.
. Rất đúng b ah! Mình mới tập chơi cũng thành nghiện rồi nè. Chơi thắng mà sau thành thua, k kiềm chế dc

e dùng pp chão tài ( hoặc xiu) choi thu thay ok,, vào bé dc mấy tay xong nó cho gãy ( ra tài 11 phát) e vao thu nhi lại ra luon

toang tai xiu , quay sang rình hậu tam có lý hơn ( cầu chạy bon thì dc mấy tay ) ăn là nghỉ,,, choi tiếp nó cho gãy
đợi nửa tiếng sau theo dõi thì nó ra thông dàn xịt 10 tay

vấn đề ở đây là 100m đó bác mất vid loại hình nào, mỗi 1 loại hình bác sẽ đều mất học phí, chết là chết ở chỗ bác nộp học phí nhưng chưa học đc j hoặc học nửa vời, thấy đắt bác chuyển chơi món khác => tiếp tục mất. Nếu chỉ tập trung nghiên cứu 1 loại, ko la cà tham.lam thấy ngừii ta ăn mình cũng lao đầu vào mong ăn theo thì có thể bác đã bắt đầu kiếm đc lương tháng với môn này rồi ấy chiứ
đang hc cách chơi BET thôi bác ạ, xsmb thì tạm ổn rồi, bác có thể thua nhưng e ko thua cái đó. Cò cưa hm ăn hm thua nhẹ. tháng vẫn có lãi.

Chơi cái này thì ko tham duoc vốn bỏ ra 20truc mà ngày kiếm dược 2+3trieu là nghĩ dược rồi các bác nhé dung có tham. Tham là di cả vốn lẫn lãi day

Còn ai ko biết chơi mà muốn vào chơi cho do buồn thì tôi có một cau chơi cho hậu +tiền nhi cũng ổn. Nhưng dặc biệt thấy cầu chạy thì vào chơi ăn 2den 3 tay nghĩ lại doi. Cầu là các bác cứ lấy con tâm càng và bóng duong của nó làm 2 cham chơi cho hậu và tiền nhi. Phải vào soi xem nó có chạy ko rồi hãy vào nhé .nếu chạy thì vào ăn dược 2+3tay là nghĩ ko tham doi cầu gãy. Lúc nào nó chạy lại vào nhé. Ah mà nhớ vào tiền là phải vào diệu tay day ko cần chao lên dau nhé vi cầu danh theo tay một chứ ko phải nuôi dau.. Chúc anh em may mắn

đang hc cách chơi BET thôi bác ạ, xsmb thì tạm ổn rồi, bác có thể thua nhưng e ko thua cái đó. Cò cưa hm ăn hm thua nhẹ. tháng vẫn có lãi.
thì t cũng nói bet mà, bet cũng có mảng tài xỉu, rồng hổ, hậu tiền nhị, hậu tiền trung tam, 1 hàng số các kiểu, bác chỉ học 1 loại cho nhuần nhuuễn thôi, đừng ham nhiều loại :))
Như t đây chỉ chơi bằng đt nên t ko có dàn số hay cầu kèo j nhiều đc t chọn chơi 1 đôi số rời cho chắc ăn, lâu lâu chơi nhóm hậu tam và 2s5t 3s5t vẫn ăn mà ko đều đặn như cái mình đã chơi thuận tay

thì t cũng nói bet mà, bet cũng có mảng tài xỉu, rồng hổ, hậu tiền nhị, hậu tiền trung tam, 1 hàng số các kiểu, bác chỉ học 1 loại cho nhuần nhuuễn thôi, đừng ham nhiều loại :))
Như t đây chỉ chơi bằng đt nên t ko có dàn số hay cầu kèo j nhiều đc t chọn chơi 1 đôi số rời cho chắc ăn, lâu lâu chơi nhóm hậu tam và 2s5t 3s5t vẫn ăn mà ko đều đặn như cái mình đã chơi thuận tay
ok bác, e thấy bác sở trường số rời với đôi sám :D tập trung chuyên môn vậy. Còn xskt thì e luyện xong võ rồi. tập tọe thêm BET thời gian dịch thôi. Cám ơn bác vì những cs cầu kèo!

Mình ko biết cả nhà có thắng bét ko. Mình từng đọc đc những dòng ts chia sẻ kn mọi người từng chơi bét. Hôm sổ dừng quay mình dính vào hơn cả nghiện ma túy luôn. Ôm đt cả ngày đêm. Đc 30p. Lãi 19tr. Ham tưởng dễ . Cuối cùng ra hết nạp mấy chục triệu ra đi trong nốt nhạc. Càng chơi càng chết ko thắng nổi với máy lập trình sẵn của bét đâu.tự nhiên mất mấy chục triệu sợ lắm rồi. M ko chơi nó ra bệt 7 tay. 6 tay .ko gãy lao vào gãy . Như có hệ thống nhìn thấy m đánh dàn nào ý . Sợ lắm rồi cạch đến già . Qua đây muốn gửi đến những ai chưa biết bét. Hãy tìm hiểu thật kỹ rồi vào chơi. Thân ái

Mình ko biết cả nhà có thắng bét ko. Mình từng đọc đc những dòng ts chia sẻ kn mọi người từng chơi bét. Hôm sổ dừng quay mình dính vào hơn cả nghiện ma túy luôn. Ôm đt cả ngày đêm. Đc 30p. Lãi 19tr. Ham tưởng dễ . Cuối cùng ra hết nạp mấy chục triệu ra đi trong nốt nhạc. Càng chơi càng chết ko thắng nổi với máy lập trình sẵn của bét đâu.tự nhiên mất mấy chục triệu sợ lắm rồi. M ko chơi nó ra bệt 7 tay. 6 tay .ko gãy lao vào gãy . Như có hệ thống nhìn thấy m đánh dàn nào ý . Sợ lắm rồi cạch đến già . Qua đây muốn gửi đến những ai chưa biết bét. Hãy tìm hiểu thật kỹ rồi vào chơi. Thân ái
chơi cái này khó cái kiểm soát tâm tính tâm lý, nói chung là cái đầu, e mấy nay đang thử sức thấy thua nếu chơi ẩu, còn rình rập kiểm soát vốn và tiết kiệm từng đồng thì vẫn thắng.

Sáng ra vào làm dc nhiu đây ấm no rồi người ae phải học nhìu ngày rồi hãy chơi phải bình tĩnh k được cay cú cứ từ từ mà chơi
DÀN BẠN TỰ LÊN HẢ BẠN. VỀ CẦU KÈO BẠN CÓ THỂ LÊN BÀI CHIA SẺ CHO NHIỀU ANH EM DIỄN ĐÀN BIẾT ĐẾN Ở MỤC NÀY BẠN NHÉ

bác @mun1810 cho e hỏi có cần căn ke thêm nhịp ko vì e đánh vẫn thua kiểu của bác

T toàn lên ngó cầu kèo tự học tự chơi, hiếm.khi theo ai hô kéo lăm, ngồi xem kĩ các topic chia sẻ kinh nghiệm chơi, đừng vội hỏi, cứ vào xem.hêt bình luận từ đầu đến cuối sẽ có câu trả lời dù mấy trang hay mấy chục trang cũng xem, xem để suy ra cách cao thủ họ chơi mà học để có cái cần câu của riêng mình, tôi đọc cầu đọc cách vào tiền và quan sát đơn cược ct đăng lên, người chơi chân chính ko sợ cs đơn cược lên đâu, tôi toàn lấy cảm hứng từ đơn cược của các ct
ngẫm mấy dòng này của bác thấy đúng quá, nên như vậy.

Máy nó tính cân tiền từng ván, con người nếu chơi lâu dài mà thắng máy thì em chịu,ván bác thắng thì là có người thua to thôi, còn ai tài giỏi đánh thắng nhiều không rảnh nên đây dậy các bác đâu, lúc có tiền người ta đi ăn chơi hưởng thụ rồi

Đây là do bác ko biết pp chơi và chia vốn hợp lý, muốn nhanh giàu nên toang là đúng rồi. Vì vậy muốn chơi bác phải học cách kiềm chế bản thân, ko cay cú, ko tất tay được thua 15-20% là nghỉ.