Về bờ - Ct phan bảo | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct phan bảo

chị lan là ai b
Tên nick Lan2109 ngày xưa là CT Top2 chuyên chốt số MB. Do ko thắng ở cuộc thi thách đấu cách đây vài tháng nên BQT chuyển B ấy xang chốt số ở bát chốt CT 3 miền. Vì lý do ko hợp sở trường nên b ấy rút lui ko chốt nữa, khiến nhiều ae bơ vơ. Ngày ấy mình đang theo 4c của b ấy, phải nói là b ấy chốt tuyệt đỉnh

cảm ơn diễn đàn và các CT .chúc các Ct luôn mạnh khỏe ạ ...

Tên nick Lan2109 ngày xưa là CT Top2 chuyên chốt số MB. Do ko thắng ở cuộc thi thách đấu cách đây vài tháng nên BQT chuyển B ấy xang chốt số ở bát chốt CT 3 miền. Vì lý do ko hợp sở trường nên b ấy rút lui ko chốt nữa, khiến nhiều ae bơ vơ. Ngày ấy mình đang theo 4c của b ấy, phải nói là b ấy chốt tuyệt đỉnh
giờ b đó có chốt trong bát chốt miền bắc ko bạn

con Lan2109 là con bán số, bị Bão phát hiện, Bão cho rút trongêm thấm, chứko phải là nó nghỉđâu.
hồi trước có 1 thằng cũngở top 1 một thời gian, tên là Hiệp, về sau cũng lòi ra bán số nên bị sút

Ct bảo gio chốt ở đấu nhỉ
TẠI PHÒNG CHAT CAO THỦ NÀY NHÉ
BẠN MUỐN TÌM BÁT CHỐT CỦA TẤT CẢ CAO THỦ THÌ VÀO MỤC BẢN TIN CAO THỦ NÀY NHÉ