Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 29 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
26251

Thôi bác longlong ơi tháng này bác kiếm 3tỷ thôi là ae có nhờ! Vì chủ tich phan bảo nhà chúng ta chốt thông hết tháng cơ mà! Cảm ơn bác cùng chủ tich phan bảo! Cả nhà cứ theo bảng thống kê chốt của bác longlong là qúa đẹp và rực con nhà bà rỡ tồi.

Thời gian bạn hỏi thắng bao nhiêu ngày thì tôi ăn 600 triệu rồi. Chúc bác tiếp tục hỏi ngồi ngắm mng húp
E mà có xèng như bác rồi e sẽ múc 4d vốn to tí nhưng lãi rất cao. E mong gột đc tí vốn e múc luôn 4d xem cảm giác được 4d nó phê như thế nào.

thôi cứ đà này thì một năm làm mười mấy tỷ thôi bác long long ạ
ổng còn kêu có vốn nữa thì còn gấp chão nữa kia,mà thôi long ơi giữ vững mức này thôi,gấp lên đến dây đen lại hết,lô đề nó k nói trước đc điều j đâu ae ạ,giữ đc lãi là dc rồi,chúc ae chơi vui vẻ nhé

ổng còn kêu có vốn nữa thì còn gấp chão nữa kia,mà thôi long ơi giữ vững mức này thôi,gấp lên đến dây đen lại hết,lô đề nó k nói trước đc điều j đâu ae ạ,giữ đc lãi là dc rồi,chúc ae chơi vui vẻ nhé
Ok mình nghe lời bạn chỉ giữ mức này chơi quanh năm. Nhiu này thôi mình khả năng trong năm nay mua xe tiền tỷ rồi