Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 30 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Vừa thôi mấy bác ơi, chứ lên nhiều quá, đồng nó lại soi thì toi đây

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

A long long co thể hướng dẫ hoặc công thức vào tiền dàn64s giup e dc ko?

Mục tiêu năm nay mình sẽ xây nhà lầu và mua xe hơi cho mọi người thấy
Dù có cao thủ cỡ nào,lô đề ko biết trước được điều gì đâu.Chẳng may dàn của ct Phan Bảo xịt thông 4-5 ngày như tháng 1 thì bác có đủ vốn để theo không?nên nhìn vào thực tế đi bác đừng tính đến chuyện nhà lầu xe hơi

Chúc mừng bạn nhé. BQT rất vui mà chắc cao thủ cũng rất mừng vì anh em đều tin tưởng và về bờ nek ?
Phan bảo chốt muộn, nhiều hôm lag phát điên lên đc, thế là sôi máu gửi luôn cho đỡ phải đợi. ?

Đã từng có một thời chơi như bác @longlong . Nhưng mình không chơi 3 càng, mỗi ngày đều tiền 300/sô ~ 19.200.000 trên 1 ngày, lãi ăn 10.050.000. Đã khoảng thời gian mình theo Anh Bảo lãi đến gần 300tr trong vòng có 1 tháng chưa tính vốn tự có của mình. Thế mà đúng hôm sát têt Đồng nó chơi a Bảo gãy 5 ngày, mình vẫn nhớ hôm đó, 5 ngày gãy mà đi của mình hơn 600tr, 200tr còn pải vay ngoài, giờ vẫn chưa trả hết nợ. Nên rất ủng hộ cách chơi của bác @longlong nhưng cũng mong bác cũng như ae biết được tình hình mà căn ke vốn sao cho hợp lý. A bảo vốn rất nhiều, nhưng mình để ý đơn cược của a ngày nào cũng như ngày nào. Vậy nên cốt lõi dàn của a @PHANBAO là vào tiền sao cho hợp lý, có ngày lãi sẽ có ngày lỗ nhưng tổng hợp cuối tháng vẫn có lãi.

Đã từng có một thời chơi như bác @longlong . Nhưng mình không chơi 3 càng, mỗi ngày đều tiền 300/sô ~ 19.200.000 trên 1 ngày, lãi ăn 10.050.000. Đã khoảng thời gian mình theo Anh Bảo lãi đến gần 300tr trong vòng có 1 tháng chưa tính vốn tự có của mình. Thế mà đúng hôm sát têt Đồng nó chơi a Bảo gãy 5 ngày, mình vẫn nhớ hôm đó, 5 ngày gãy mà đi của mình hơn 600tr, 200tr còn pải vay ngoài, giờ vẫn chưa trả hết nợ. Nên rất ủng hộ cách chơi của bác @longlong nhưng cũng mong bác cũng như ae biết được tình hình mà căn ke vốn sao cho hợp lý. A bảo vốn rất nhiều, nhưng mình để ý đơn cược của a ngày nào cũng như ngày nào. Vậy nên cốt lõi dàn của a @PHANBAO là vào tiền sao cho hợp lý, có ngày lãi sẽ có ngày lỗ nhưng tổng hợp cuối tháng vẫn có lãi.
nhỏ thì ăn đều chứ chơi lớn bị soi ngay thôi bak

nhỏ thì ăn đều chứ chơi lớn bị soi ngay thôi bak
Không phải đâu bác, số vốn lúc đầu e theo bác Phan Bảo đã có số vốn e dự phòng rồi, nhưng không ai ngờ nó gãy 5 ngày liên tiếp, cho nên nó cũng là bài học đấy bác ạ. AE nên tham khảo hãy vào đều tiền ko chão và dự phòng 1 số vốn nhất định, tối thiểu cũng pải khoảng 1 tuần phòng nó gãy. Còn chơi đều chắc chắn sẽ lãi, tất nhiên sẽ có ngày lãi, lãi thông nhưng sẽ có lúc nó gãy nên ae hãy cân đối số vốn sao cho hợp lý. E theo a @PHANBAO từ hồi a vẫn chưa lên cao thủ top 1. Rất chân thành cảm ơn a thời gian qua ạ

Bác còn nhớ cái tháng gãy 5 ngày liền đó tổng kết tháng gãy bao nhiêu ngày ko

Mình vốn ít lên chỉ chơi dàn 64s thôi,ae nào vốn ít thì cũng tham khảo theo cách chơi này nhé,kiếm dần dần ae ạ k nóng vội

Chuẩn luôn bác ạ ! Ct PB ngày nào cũng vào có 300k/s mặc dù có rất nhiều tiền. Góp ý kiến nhiều bạn ko tin nói này kia, có bạn tranh luận nặng lời nên thôi ko tranh luận nữa. Tiền trong túi các bạn ấy mà. PB có nói rất chí lí rằng trong bộ môn này ko nên tham, mình cũng nghĩ mèo bé bắt chuột bé được thì tốt còn thua cũng đừng để mình đi xa quá ko có cơ hội quay đầu.

Ok mình nghe lời bạn chỉ giữ mức này chơi quanh năm. Nhiu này thôi mình khả năng trong năm nay mua xe tiền tỷ rồi
Ôi mình ước được 1/5 của bác là sướng lắm rồi, chúc bác và cả nhà may mắn. Cảm ơn anh Phan Bảo cùng tập đoàn rất rất nhiều.

Chuẩn luôn bác ạ ! Ct PB ngày nào cũng vào có 300k/s mặc dù có rất nhiều tiền. Góp ý kiến nhiều bạn ko tin nói này kia, có bạn tranh luận nặng lời nên thôi ko tranh luận nữa. Tiền trong túi các bạn ấy mà. PB có nói rất chí lí rằng trong bộ môn này ko nên tham, mình cũng nghĩ mèo bé bắt chuột bé được thì tốt còn thua cũng đừng để mình đi xa quá ko có cơ hội quay đầu.
Dù ai nói ngả nói nghiêng, e cứ theo anh Bảo 5k/số, đều đều, không lô, ko 3 hay 4d gì hết.