Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 58 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
cuộc đời vẫn đẹp sao.
ngàn lời cảm ơn giử đến ct @PHANBAO

[/QUOTE
cuộc đời vẫn đẹp sao.
ngàn lời cảm ơn giử đến ct @PHANBAO

e cũng có vốn tầm như a. Nhưng ko dám đánh như a. E cũng đang tính tháng 4 sẽ đánh như a. Mà mỗi lần soi kết quả chắc run muốn rụng rời tay chân. A cho e chút động lực với ?

Các bạn theo bác PB thì tùy vốn mà vào tiền!Mình trước vào diễn đàn theo chủ tịch cả lô và dàn đề,giờ nghe chủ tịch khuyên mình bỏ hẳn lô và 3D 4D lô đề,chỉ theo duy nhất dàn đề 64 số.Tháng 03 này mình dự sẵn vốn 100 triệu theo chủ tịch dàn đề 64 số và đây là thống kê của mình tính đến ngày 24/03!View attachment 28177
Trừ 4 ngày thua ra còn lãi đc 32tr7

10tr chơi dàn 64s mỗi ngày vào cố định 50d là đẹp
Dạ,e cảm ơn a ak,mọi hôm e chỉ dám vào 30d hôm nay nghe a nói thì e yên tâm hơn rồi ạ,mà chả may có gãy thì có nên nhân vốn lên k a hay vẫn giữ 50d ạ

Dạ,e cảm ơn a ak,mọi hôm e chỉ dám vào 30d hôm nay nghe a nói thì e yên tâm hơn rồi ạ,mà chả may có gãy thì có nên nhân vốn lên k a hay vẫn giữ 50d ạ
Giữ nguyên b ơi, 10tr ít quá k gấp đc đâu bay hểt vốn đó

Em đang tính toán.. với vốn 20tr đi đều tay 60d thì dàn gãy 5 tay liên tiếp thì với toang đc.. khả năng này với bác Bảo rất thấp phải ko ạ??
Bạn nên chia làm 10,mỗi ngày chỉ 30k thôi,chơi bộ môn này mà tự tin thì lại ăn suốt.ăn đc bao nhiêu cộng vào vốn chia 10 tăng tiền lên.tôi đang theo chiến thuật này.

Hôm qua số hên cóp nhầm dàn của hôm trc may vẫn trùng chạm 2 3 nên đc húp. Cảm ơn ct