Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Dàn 3d của PB là 256s. Bạn nhìn góc trái màn hình đt có 3 dấu gạch ngang ấy. Chấm vào đó, hiện ra 1 dãy, chọn cái cuối cùng tạo dàn số trượt xuống chọn tạo dàn 3d- 4d. Bạn dán dàn của PB vào ô 2d, 3d rồi ở ô càng bạn nhập 4c PB cho vào, các càng ngăn cách nhau bằng dấu phẩy. Ấn tạo dàn rồi copy dán vào trang cược là xong.
Chúc banb may mắn !

M chủ yếu thua lô và mất nhiều vì lô. Mà lô loạn số lắm, định đánh con này nhưng cuối cùng lại chốt con khác, cuối cùng con chốt thì k về ?
Thế nên mình mới khuyên anh em bỏ lô,chứ theo lô nếu đen anh em sẽ bị cóng không vững tâm lý thì càng thua tiếp,con trúng thì ko vào vào con trượt,thua nhiều lại ham gỡ càng nhanh ra đảo,có ng đen đánh ko con lô không về con nào mà chơi 10 con thì bạn bảo về đc mấy con mà giải chỉ có 27 con,bao giờ đã gỡ đc nếu thua.
Anh em theo dàn đề tự tin mà vào dàn 64S của cao thủ PhanBao hay chủ tịch HiHi đảm bảo 100% hàng tháng bạn sẽ có tiền lời với cách vào tiền hợp lý.

Có nhiều cách chơi dàn 64s
Cách 1: vào đều tay ngày nào cũng đánh cùng mức, thắng thua đều thế.
Cách 2: chão theo tỉ lệ 1:2:5 thu hồi vốn. Nếu ngày 3 ko ra quay về mức ban đầu để bảo toàn.
Cách 3: chão theo tỉ lệ 1:3:10 sẽ có lãi nhưng cũng nguy hiểm trong trường hợp gẫy thông 4-5 ngày.
Lựa chọn vào tiền như thế nào còn tùy thuộc vào số vốn bạn có nhiều hay ít, chọn an toàn hay chọn mạo hiểm. Chọn đều tay thì tính lương tháng. Chọn chão thì lãi cao nhưng nguy hiểm nhiều hơn.
Chúc bạn may mắn !
Cảm ơn bạn

Thế nên mình mới khuyên anh em bỏ lô,chứ theo lô nếu đen anh em sẽ bị cóng không vững tâm lý thì càng thua tiếp,con trúng thì ko vào vào con trượt,thua nhiều lại ham gỡ càng nhanh ra đảo,có ng đen đánh ko con lô không về con nào mà chơi 10 con thì bạn bảo về đc mấy con mà giải chỉ có 27 con,bao giờ đã gỡ đc nếu thua.
Anh em theo dàn đề tự tin mà vào dàn 64S của cao thủ PhanBao hay chủ tịch HiHi đảm bảo 100% hàng tháng bạn sẽ có tiền lời với cách vào tiền hợp lý.
Theo đều tay có ổn ko bác

Chúc CT Phan Bảo Hnay Rực rỡ nha! Cả nhà ơi Hnay may mắn cả 64s,36s, 3c,4c nhé!

B thay ảnh đại diện à b Longlong? Chúc ai Hnay theo CT PB rực rỡ nha. M bít Hnay chơi k đúng pp nhưng m còn 5tr k đủ đánh mỗi con 100 nên chênh lệch dàn 36s. Hi vọng tối nổ cả dàn 36s thì m mới lấy lại dc hôm qua! Cầu nguyện nào ae!

Đính kèm

Hỏi ngu tí ạ. Các bác cho e hỏi dàn 64s của ct phan bảo lấy ở đâu v ạ mới vào nên kb

Nay lấy lại 2d và 3d nữa cả nhà ơi ! Chúc chủ tich và cả nhà thắng lớn! Lại chúng 3d rồi kìa bác longlong ơi!!!zzzzooooo!!!!

thôi thì e tạm thời tắt điện 2 ngày. niềm tin vẫn còn đó. cơ hội vẫn còn ở phía trước

28725

khả năng do đổi bát chốt mới ko hợp phong thủy ct phanbao đó. admin xem xét cho ct về lại bát cũ đi admin ơi