Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
mai sẽ lấy lại
Tốt nhất cứ đánh đều tay, đừng chão vì có lần ct Bảo toang thông 4-5 ngày liền. Hnay mình chão x2 thôi nhưng cũng bay sạch số lãi từ đầu tháng, cứ đánh đều tay cuối tháng tổng kết cho nhẹ nhàng

nay vui vui tự nhiên chão x3 cũng toang, thôi mai lại về mức 1, chão tiếp sợ lắm @@

Hôm qua thì ra dàn hôm trước. Hôm nay thì ra dàn hôm qua. Cay thằng đồg

Vấn đề chính là mai có ai dám nhân lên 8 ko ý. 1 là ăn 2 là ra đảo. Vốn từ đầu tháng t biết ae gom góp từ đầu tháng cho 2 hôm nay để gấp thếp. Nhưng đúng đời ko như mơ. Cái gì cũng có thể xảy ra. Mong cao thủ vững tâm, và mạnh khỏe

Vấn đề chính là mai có ai dám nhân lên 8 ko ý. 1 là ăn 2 là ra đảo. Vốn từ đầu tháng t biết ae gom góp từ đầu tháng cho 2 hôm nay để gấp thếp. Nhưng đúng đời ko như mơ. Cái gì cũng có thể xảy ra. Mong cao thủ vững tâm, và mạnh khỏe

Toàn các ông tự nghĩ ra cách chơi thì ra đảo chả trách ai. Ông nhìn dàn anh PB có bao giờ anh ấy chão ko, lúc nào cũng đều đều 400-500 điểm. Chão dàn 64 thì có mà quần đảo cũng chả đủ cho các ông

Moi nguoi binh tinh. Tôi tin ngay mai se tuoi sang tro lai thôi. Ai o đâu thi o yên đo. Ko nên chao.

Nhọ vãi , số sao nhọ thế không biết , kiếm vốn vào dàn thì 2 ngày toang liên tục , mong ct bình tĩnh dẫn dắt ae vào bờ an toàn
Số b cũng đen nhỉ? M tăng vốn hôm qua và chão hôm nay thì bị gãy. Thoii k sao, ánh sáng phía trc và niềm tin vẫn còn mà! Cố lên! CT ơi ae nhờ cậy và luôn đặt niềm tin vào CT

Các bác bình tĩnh. Niềm tin của các bác vào CT đâu hết rồi. Lô đề có hôm ăn có hôm trượt mà. Cứ vững tâm đánh theo cách CT bảo đã dặn là được mà. Chúc các bác may mắn. Chúc CT phan bảo vững tâm, bình tĩnh, tỉnh táo để giúp đỡ các ae ở trong diễn đàn nhiều hơn. Xin cảm ơn!

Tốt nhất cứ đánh đều tay, đừng chão vì có lần ct Bảo toang thông 4-5 ngày liền. Hnay mình chão x2 thôi nhưng cũng bay sạch số lãi từ đầu tháng, cứ đánh đều tay cuối tháng tổng kết cho nhẹ nhàng
Ôi gãy 5 tay luôn ak