Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 72 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Em theo bác phan bảo 3 hôm liền vào them 3D thì đều toạch.hôm trước theo dàn 64s thì ăn.các bác cho e hỏi là e có nên theo dàn 3D nữa k ạ

Bác @longlong thế nào rồi. Tổng kết đến hnay thì sao
NHỚ ĐỢT MÌNH BẢO NGAY CẢ PHAN BẢO CŨNG CHƯA BAO GIỜ ĐÁNH 128TR CHO DÀN 64S ,CÓ ÔNG VẢO CHỬI MÌNH GÌ ẤY,XONG MÌNH THỐNG KÊ 5 NGÀY TẠCH LIÊN TIẾP,KHUYÊN K CHÃO CŨNG CÓ ÔNG VÀO CHỬI BẢO KHÔNG BAO GIỜ CÓ CHUYỆN ĐÓ.ANH EM THAM,K NGHE NHAU CHIA SẺ PHƯƠNG PHÁP,THUA THÌ THAN VÃN.NẾU NÓ TUYỆT ĐỐI HÔM NAY GÃY MAI ĂN THÌ NGTA ĐÃ DỐC HẾT VÀO ĐỂ ĐÁNH RỒI.K PHẢI CÒ MỔ VÀI TRĂM ĐIỂM ĐÂU

có phải do thằng này ăn cắp số Phan bảo đưa ra ngoài không nhỉ, nên mấy hôm mới toang nhiều thế
bác ơi người của hđxs nó có mặt ở mọi diễn đàn mà.Nên xịt là điều bình thường
Hi vọng cao thủ giữ vững phongđộ cho ae bám càng với

bác ơi người của hđxs nó có mặt ở mọi diễn đàn mà.Nên xịt là điều bình thường
Hi vọng cao thủ giữ vững phongđộ cho ae bám càng với
Nhưng lấy số cao thủ đăng ra ngoài cũng k đúng, ảnh hưởng đến nhiều người

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Longlong oi tinh hinh suc khoe đông chi thê nao rôi Đông chi vân khoe chu ?

NHỚ ĐỢT MÌNH BẢO NGAY CẢ PHAN BẢO CŨNG CHƯA BAO GIỜ ĐÁNH 128TR CHO DÀN 64S ,CÓ ÔNG VẢO CHỬI MÌNH GÌ ẤY,XONG MÌNH THỐNG KÊ 5 NGÀY TẠCH LIÊN TIẾP,KHUYÊN K CHÃO CŨNG CÓ ÔNG VÀO CHỬI BẢO KHÔNG BAO GIỜ CÓ CHUYỆN ĐÓ.ANH EM THAM,K NGHE NHAU CHIA SẺ PHƯƠNG PHÁP,THUA THÌ THAN VÃN.NẾU NÓ TUYỆT ĐỐI HÔM NAY GÃY MAI ĂN THÌ NGTA ĐÃ DỐC HẾT VÀO ĐỂ ĐÁNH RỒI.K PHẢI CÒ MỔ VÀI TRĂM ĐIỂM ĐÂU
Đung rôi ban noi rât chuân men

Mong hôm nay ra và win thông dài dài mới kéo d

Đã lên dàn cùng chủ tich chiến thắng nào ace ơi! Chúc chủ tich và cả nhà chiến thắng