Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
a phan bao oi co len e van tin tuong a se co ngay lam nen lich su du thua nhung e van tin tuong o a

Anh em đừng kêu nữa. Bác bảo đọc được không vui. Kêu thì lấy lại được tiền à? Kiềm chế đi, tham thì thâm đừng kêu nữa!

Hơi buồn tý cả nhà ơi!!!!!
28987

Nói thật nhá, ko phải tin phong thuỷ gì nhiều?? Ct pb đang post trên tường ngta tự nhiên nghĩ sao đưa mấy chủ tịch vô cùng lò post?
trở lại như cũ dùm đi ạ?? bài ai người nấy post đừng đưa vô cùng chỗ cùng ngày nữa! Nhảm gì đâu

Nói thật nhá, ko phải tin phong thuỷ gì nhiều?? Ct pb đang post trên tường ngta tự nhiên nghĩ sao đưa mấy chủ tịch vô cùng lò post?
trở lại như cũ dùm đi ạ?? bài ai người nấy post đừng đưa vô cùng chỗ cùng ngày nữa! Nhảm gì đâu
e thấy mỗi người mỗi bát riêng có gì thi thoảng vô post bài tâm sự cùng anh em như trước vẫn hay hơn

Cho là lịch sử lặp lại mai gãy thêm ngày nữa thì vẫn theo cao thủ Phan Bảo. Bác cứ tự tin mà chốt nhé.

mình mới theo dc 3 hôm, đúng 3 hôm toang. cày 6 ngày ăn thông nữa mới hoà, khoai

Không sai nếu đứng ở góc độ của thành viên theo từng topic, tuy nhiên Admin đứng ở góc độ quản trị với hơn 12 nghìn thành viên, cần sự hoạt động mượt mà không tắc nghẽn vào giờ cao điểm.