Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
mình theo ct đã lâu và hôm nay mới dám lên chia sẻ kinh nghiệm của mình khi theo ct.
Có thể nói mình đã lãi hơn 100 triệu nhờ vào ct PHANBAO
Bạn cho mình hỏi tạo dàn 3d của ct Phan Bao sao được vậy

Kubet 3d ăn 972,3k nhé. Nhưng phải nhanh tay chậm tí là số vượt quá quy định của kì cược ngay. Nên chơi ku để tối ưu hóa lãi nhé !

Bạn cho mình hỏi tạo dàn 3d của ct Phan Bao sao được vậy
Bạn copy dàn 64s của PB rồi vào mục tạo dàn 3d của TĐGMSH chọn từng càng 1 tạo dàn, tạo xong copy rồi dán vào trang để đánh.
PB có 4 càng thì thao tác 4 lần dán vào trang là xong.
Lưu ý là phải nhanh tay nhé. Chậm là ko cược được vì mọi người cược đông sẽ quá số quy định của kì cược bạn nhé.

Vốn e chỉ có 2tr, e theo a PB được ko mấy bác, chứ e xa bờ lâu quá rồi, vã lắm
Được mà bạn. Liều đánh to thì cược 10k. Ko liều muốn gột vốn an toàn phòng dây đen thì đánh 5k trước rồi sau có vốn đánh lên 10k.
Mình nghĩ bạn nên đánh từ 5k đi lên sẽ an toàn hơn.
Chúc may mắn !

Anh phan bảo ơi em theo dõi a cũng lâu r nhưng chưa theo a lần nào.. vì em vào theo ý, mạng kém với lại vào cược thì họ báo là những con số vượt quá quy định là sao
Bạn phải nhanh tay. PB chốt lúc 17h50 giờ đó rất nhiều người vào nên mạng chậm, rất nhiều người cược và khi số cược lên hết điểm giới hạn thì kể cả 1k cũng ko cược được vì số đã vượt quá quy định bạn à.

Bạn mở sẵn cách tạo dàn 3d của TĐGMSH ra.
Dán dàn 64s vào ô dàn 3d-4d. Sau đó bạn nhập số đầu tiên vd như càng 2 chẳng hạn. Rồi bạn ấn vào chỗ tạo dàn. Copy dán vào trang kubet.
Đến càng tiếp theo thì bạn chỉ cần viết càng định tạo tiếp theo vd 4. Ấn nút tạo dàn. Copy rồi dán vào trang để đánh.
Cứ thế tạo tiếp. 4 càng thì bạn phải tạo và copy rồi dán 4 lần.
Trước đó bạn phải mở sẵn phần chốt của PB, cách tạo dàn, trang kubet để thao tác thật nhanh. Chậm tí thôi là ko cược được vì quá số quy định của kì đấy.
Tạo 1 lần nhiều càng 1 lúc cũng đc mà bạn. Chỉ cần thêm dấu phẩy vào

mjh cũng là fan của ct phan bảo.hy vọng tháng 3 này ct lên dàn rr.để ae cùng ngồi trên chiếc thuyền của phan bảo để về bờ 1 cách an toàn.cảm ơn phan bảo rất nhiều.chúc phan bảo sức khoẻ

Cho minh hỏi. Dàn 64s của ct 1 ăn 80 thì 1 tháng xịt ko quá bn nhiu ngày thì dc lai ạ
ở đây chỉ chơi dàn 64s 1 ăn 99 thôi, vấn đề xịt ko quá bn ngày thì xưa rồi. nhìn cách chơi canh xịt ko quá bao nhiêu ngày từ thời đồ đá rồi bạn

ở nhà chăm con ko làm ra tiền may mà có dàn 64s của Phan Bảo mà mỗi ngày cũng kiếm ra dc 640-700k còn cao hơn người đi làm cảm ơn bạn đã luôn luôn chia sẻ hữu ích cảm ơn rất nhiều
Bạn bày tui cách với. Dịch này chết đói đến nơi rồi

Lại phải chén thôi ae tôi ơi, cứ chơi cơm gạo ko ăn đc 3d nhưng vẫn húp 470 mỗi ngày dại gì mà ko chơi

24826

Chào ae, hôm nay lại chén dàn 64s của ct Phan bảo, cảm ơn ct, chúc ct sức khỏe và giữ vững phong độ để ae bám càng về bờ.

Cảm ơn CT PBAO, em theo CT hôm nay là ngày thứ 2 liên tiếp được rồi ạ. Chúc CT sức khỏe và thành công!