Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Hôm nay gửi đồng 1 ngày nha ae, muốn kiếm đc tiền quan trọng nhất phải vượt qua đc những lúc khó khăn sẽ tích lũy đc kinh nghiệm.
Cuộc đời mà cứ bằng phẳng cho đi thoải mái thì ko có ai nghèo đâu.
những người vượt qua đc mình tin là những người thành công
Chuân quá bác ạ!

Hôm nay gửi đồng 1 ngày nha ae, muốn kiếm đc tiền quan trọng nhất phải vượt qua đc những lúc khó khăn sẽ tích lũy đc kinh nghiệm.
Cuộc đời mà cứ bằng phẳng cho đi thoải mái thì ko có ai nghèo đâu.
những người vượt qua đc mình tin là những người thành công
cho hỏi sao tự nhiên đang chơi nhỏ ông chuyển qua chơi lớn vậy, gọi được vốn đâu ak

cho hỏi sao tự nhiên đang chơi nhỏ ông chuyển qua chơi lớn vậy, gọi được vốn đâu ak
mình bước vào lô đề ko bị nợ nầng gì hết nên tâm lý rất thoải mái. theo ct phanbao đc 1 thời gian thì ngẫm nghĩ sao mình k đầu tư lớn hơn để lãi nhiều hơn.
tương lai k nói trc đc điều gì nhưng cho tới hiện tại thì mình đang thành công

Dù có cao thủ cỡ nào,lô đề ko biết trước được điều gì đâu.Chẳng may dàn của ct Phan Bảo xịt thông 4-5 ngày như tháng 1 thì bác có đủ vốn để theo không?nên nhìn vào thực tế đi bác đừng tính đến chuyện nhà lầu xe hơi
Đúng rồi cái gì đến nhanh thì đi cũng nhanh phải biết giữ

Chốt chạm là bạn sẽ tự lên dàn. K sẵn copy dc nữa.
Đến giờ vào lấy số mà lag quá,nhỡ k vào dc diễn đàn thì sao tạo dàn đc,cái khó là như vậy,vẫn chưa vào đc bờ mà giờ lại khó khăn thế này,vẫn còn nhiều ae cùng hoàn cảnh mà

Người giầu càng giầu vì người ta ko phải lo nghĩ j đến thiếu tiền! Thuận theo chiều gió thì gia đình chúng ta phải chúc phúc và sức khoẻ cho các chủ tich và các cao thủ củ tập đoàn ! Thế là ơn giời các chủ tich vào cao thủ gieo phúc đức còn ae nhà chúng mình xin lộc! Ko nhiều đạn nên chỉ nâng cấp lên cấp 1 tháng 3 của bác longlong là ok lắm rồi. Chúc các chủ tich và các cao thủ mạnh khoẻ và cả nhà đại thắng!

mà các bác để ý bấy giờ anh bảo mà bắt chạm thì dàn 64s sẽ là 4 chạm, vậy bây giờ ví dụ có chạm a ý bắt nó có 1 con đề khan k đẹp thì biết loại kiểu gì, bởi vì khi thấy a lên số chi tiết vẫn có những con của chạm a ý bỏ mà