Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 74 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Đời t từng chải qua r. Nói các bạn k tin
Đấy là do bạn tự chơi chứ với lại dây đen cuản bạn quá dài. Còn cao thủ gãy 1 ngãy hôm sau lại ăn nên k có vấn đề gì phải suy nghĩ nặng đầu nhé
T từng nghe người anh em này nói nv. Những năm tháng đó bạn chưa chải qua thì làm sao hiểu dk. Say tình say rượu k say bạc, nhưng liệu mấy ai làm dk.. trên đỉnh cao liệu mấy ai dừng lại dk. Đời nó thăng trầm lắm anh em ạ.

không coa gì là ko thể đừng bao giờ nói trước điều gì

Đây cung la bai hoc cho nhung ai thich gâp chao Đanh đêu tay con vai đai ra quân đây nay cac ace ah ! Phai noi la qua đen

Phải hoạn nạn khó khăn ms biết lòng ng. Chỉ một câu thôi:
"Theo bác Phan Bảo đến khi cạn vốn"
Bác Phan Bảo cứ tự tin chốt nhé. Lô đề k gãy k gọi là lô đề.
Thân!

Đang vào dây đỏ mà các ông nào cứ vào nhắc lên nhắc xuống gãy 5 ngày gãy 5 ngày tôi nghe còn nhột nói chi ảnh hưởng tâm lý ct.
Nếu cầu đang ăn ổn các ông làm ơn thứ nhất động viên nhau, thứ 2 nếu có tâm lý bàn lùi thì tự bản thân đừng chơi.
tôi đang ăn các ông cứ bảo gãy 5 ngày khác gì nói mẹ là tôi thua đi à.
cay chịu ko nổi
A e thấy vẫn có dư rồi. Kể cả mn ai theo CT Phan bảo từ đầu tháng vẫn có ăn mà. Nếu mn ko chão. Đánh đều như a long vẫn dương 150 tr con gì. Nên mn đừng than. Lô đề có ăn có thua sao ăn mãi đc.

an sướng . mất cung sướng . cho mình than thở với la
minh âm nặng luôn cac bac a

CÓ MẤY CÂU CHÂN THÀNH THẾ NÀY:
1.SỐ LÀ CỦA CHỦ TỊCH, TIỀN LÀ CỦA CÁC CỤ? KHÔNG AI ÉP ĐÁNH CẢ VÌ VẬY ĐỪNG CÓ THAN VÃN.
2. LÚC THUA KHÔNG ĐỘNG VIÊN ĐƯỢC THÌ LÚC THẮNG ĐỪNG CÓ TUNG HÔ.
3.ĐÁNH THÌ CỨ ÂM THẦM MÀ ĐÁNH, CẢM ƠN BẢO KO NHẤT THIẾT CỨ PHẢI TUNG HÔ.
4.ĐÁNH PHẢI CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI BẢN THÂN VÌ TIỀN LÀ CỦA MÌNH VÀ CỦNG ĐỪNG CÓ KỂ KHỔ, LÔI CON CÁI NGƯỜI THÂN VÀO, CHƠI ĐƯỢC THÌ CHỊU ĐƯỢC.

Sửa lần cuối:
mai làm lại anh em ơi, mình đoán ngày mai lại chạm 0,1,5,6 tiếp

Phải hoạn nạn khó khăn ms biết lòng ng. Chỉ một câu thôi:
"Theo bác Phan Bảo đến khi cạn vốn"
Bác Phan Bảo cứ tự tin chốt nhé. Lô đề k gãy k gọi là lô đề.
Thân!
Bác nói đúng. Cứ tự tin lên