Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 78 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Lúc gãy thông 3 ngày tôi đã tạm nghỉ. Bởi vì tháng 1 tôi vừa theo vào đúng lúc gãy thông 5 ngày đi mấy chục tr. Đấy là tôi còn đánh đều chứ chão lên thì ra đảo từ lâu rồi. Tháng 3 lặp lại của tháng 1 rồi a e ạ. Mong ct sang tháng lấy lại cho a e

k thấy ae nào tung hô nữa nhỉ, nên nhớ mình chơi theo luật của đồng, thích là nó bóp cho bằng chết, giờ ai chão hay gấp thếp mới sáng mắt ra. học cách dám chơi dám chịu đi, thua k đc than mà thắng k đc kiêu. ông nào mà than lên đây thì tự xem lại bản thân. chả có gì là tuyệt đối đâu nên tung hô vừa thôi mấy bác nhé

Tôi chia vốn 20 phần đánh đều tay mà giơd cũng hơi mất tự tin đây. Các bố chão 1392781 thì chắc mất xác rồi

Tôi chia vốn 20 phần đánh đều tay mà giơd cũng hơi mất tự tin đây. Các bố chão 1392781 thì chắc mất xác rồi
Đều tay 30 - 50k/giàn mà đến ngày thứ 3 là phải dừng lại đây, chơi cả năm ko phải chơi 1 vài ngày bạn nhỉ!

Đời t từng chải qua r. Nói các bạn k tin

T từng nghe người anh em này nói nv. Những năm tháng đó bạn chưa chải qua thì làm sao hiểu dk. Say tình say rượu k say bạc, nhưng liệu mấy ai làm dk.. trên đỉnh cao liệu mấy ai dừng lại dk. Đời nó thăng trầm lắm anh em ạ.
Khi bước vào cuộc chơi ko làm chủ được bản thân là mất hết, càng tự tìn càng chết bạn nhỉ?

Mấy bác cho em hỏi em mới đọc báo nghe nói thủ tướng ngừng xổ số trong 15 ngày thông tin nầy ntn. Nếu vậy thì mất đường kiếm tiền mua sữa cho mấy nhóc mùa coro na nầy rồi

Mấy bác cho em hỏi em mới đọc báo nghe nói thủ tướng ngừng xổ số trong 15 ngày thông tin nầy ntn. Nếu vậy thì mất đường kiếm tiền mua sữa cho mấy nhóc mùa coro na nầy rồi
Buồn! nhưng mà là có thật bạn ơi!