Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 79 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Ko mỗi a phan bảo e ms theo chú tiểu chơi giải nhất 9 ngày gần đây thì 4 ngày ăn 5 ngày gãy r

co ae nao biet choi lotobet k chi cho minh voi ,minh k hieu gi ve mon nay ca

NÓI CHUNG TẦM NÀY KHÔNG CÒN GÌ ĐỂ NÓI NỮA AE À. NGTA ĐƯA DÀN LÊN MÌNH ĐÁNH THUA HAY KHÔNG, KHÔNG PHẢI LỖI CỦA NGTA. CÓ TRÁCH THÌ NÊN TRÁCH MÌNH, NGTA TRÌNH ĐỘ CŨNG CÓ GIỚI HẠN, KHÔNG PHẢI LÀ THÁNH. THEO HAY KHÔNG LÀ LỰA CHỌN CỦA MNG.

SAU ĐỢT NÀY THÌ MỚI MỞ ĐC TO CÁI MẮT RA. THẮNG LÀ IM NGỈM MÀ THEO. SUỐT NGÀY TUNG HÔ NÓ LÊN TOP CÓ ĂN CC

Ko mỗi a phan bảo e ms theo chú tiểu chơi giải nhất 9 ngày gần đây thì 4 ngày ăn 5 ngày gãy r
khó xơi lắm bạn ơi , dàn 4 chạm gãy7- 8 ngày là bình thuong . test rồi tất nhiên năm có 1-2 lần thôi

kHÔNG BIẾT BÁC @LONG LONG CHỦ TOPIC NÀY GIỜ ĐÂU R ??? CỨ Ô NÀO RA TOPIC LÀ CHẾT ĐỢT ĐẤY. ĂN THÌ IM IM MÀ ĂN BÀY ĐẶT LẬP TOPIC GIỜ SÁNG MẮT HẾT RA..

CHỈ BUỒN CƯỜI 1 SỐ THÀNH PHẦN. LÚC ĂN THÌ TÔN HỘ LÊN LÀ THÁNH, CẢM ƠN, TÌNH CẢM CÁC KIỂU. ĐÊN LÚC THUA THÌ NÓI HỌ KO RA GÌ, CA THÁN NỌ CA THÁN KIA. ĐẦU ÓC KHÔNG BẰNG SÚC VẬT. TỐT NHẤT LÀ CÓ ĂN THÌ CŨNG NGẬM HẾT MỒM VÀO CHO ĐỠ BỊ CƯỜI ỈA.

CHỈ BUỒN CƯỜI 1 SỐ THÀNH PHẦN. LÚC ĂN THÌ TÔN HỘ LÊN LÀ THÁNH, CẢM ƠN, TÌNH CẢM CÁC KIỂU. ĐÊN LÚC THUA THÌ NÓI HỌ KO RA GÌ, CA THÁN NỌ CA THÁN KIA. ĐẦU ÓC KHÔNG BẰNG SÚC VẬT. TỐT NHẤT LÀ CÓ ĂN THÌ CŨNG NGẬM HẾT MỒM VÀO CHO ĐỠ BỊ CƯỜI ỈA.
BÁc nói thì cũng nói những câu tử tế chút chứ bác !

Sao lại nói như vậy bạn ơi. Có tiền ai chả mừng ai chả nói ra. Làm sao cấm được diễn đàn để giao lưu học hỏi nhau mà. Vào dây đen thì phải chấp nhận. Cũng chính vì những topic như thế này mới tạo động lực cho các chủ tịch đấy chứ. T thấy bạn mới là người sân si thua mới cay cú nói ra những lời này. Còn đừng vơ đũa cả nắm như thế.