Tâm sự - Cứu giúp em | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cứu giúp em

Gửi lời chào tới anh chị em diễn đàn cùng các chủ tịch.
Em lỡ lầm đường lạc lối, thua đâu đó tầm 100tr .với em cũng là một con số quá lớn. Có lẽ là do em chơi không đúng phương pháp, và nói chung lại là đen. Tiền mất thì đã mất rồi, nhưng mà đó lại là nợ nên gồng gánh nhọc lắm anh em ạ. Giờ còn đúng 10tr làm vốn mà hoang mang không biết phải làm gì, chơi như thế nào, mong anh em và các chủ tịch soi đường chỉ lối. Em cảm ơn

Chủ tịch giông bão đã về bờ bằng dàn 64s . Lấy lại 1 tỷ 8 trong vòng 6 tháng. Với số vốn 300tr. Bạn nên tham vấn cách vào tiền của chủ tịch giông bão
Giong bão hay đánh 3d,4d vốn to lắm ạ
Chủ tịch giông bão đã về bờ bằng dàn 64s . Lấy lại 1 tỷ 8 trong vòng 6 tháng. Với số vốn 300tr. Bạn nên tham vấn cách vào tiền của chủ tịch giông bão
Theo dàn 3d 192s của bão cũng ok b nhỉ?

Giong bão hay đánh 3d,4d vốn to lắm ạ

Theo dàn 3d 192s của bão cũng ok b nhỉ?
Ct giông bão gở nợ từ lâu rồi, ko phải bây giờ đâu bạn. Cũng theo dàn 64s của cao thủ khác đó

chia sẻ thêm vs ae xa bờ là ko nên đánh ăn theo chỉ tiêu, vì cuối cùng cũng chẳng đến đâu cả. Ví dụ ngày ăn chỉ tiêu 500k, nhưng có chắc mai ae ăn dc 500k nữa ko? hay lại toang thêm 2-3 củ rồi gỡ cả tuần ko lại? Đó ko p chân lý nên ko về bờ dc. Cách về bờ nhanh nhất là nếu ae nợ ít có thể cố làm trả dc thì nên bỏ. Ai đam mê hoặc nợ nần sâu thì hít thở sâu vào rồi bình tĩnh gỡ!
Bạn nói quá chuẩn,tôi theo đủ kiểu rồi cứ âm thêm,càng vay để gỡ càng chết,hiện tại phải nằm im,theo dõi xem liệu tiếp tục hay đóng lãi và trả dần.

Bạn nói quá chuẩn,tôi theo đủ kiểu rồi cứ âm thêm,càng vay để gỡ càng chết,hiện tại phải nằm im,theo dõi xem liệu tiếp tục hay đóng lãi và trả dần.
nên đóng lãi và trả dần, càng cố càng chìm. còn nếu vẫn đam mê thì đánh tiền ảo (đánh nháp ra giấy), theo dõi. có ngày sẽ tìm ra cái j hay ho thì gỡ sau.

Mình cũng ở hoàn cảnh như bạn trk theo ct bão gần về bờ rồi tự nhiên có dịch covit mình biết tới e bét thế là ko kìm dc bản thân bị e ấy hút cho ko còn tý máu nào đến nỗi h cả ko giám nạp tiền vào ku nữa theo giàn các ct dc tý nào lại ném vào bét hết lên h mình chỉ tham khảo số các ct ròi báo chủ ngoài thôi mong gỡ dần, tập cho mình tính kiên trì có vốn rồi lại quay lại ku đòi tiền
giống mình thế cứ nạp vào ku là toang hết ,theo ct cũng toàn mà đánh theo cầu cũng toang ko dám nạp củi vào nữa ngứa tay lại đốt hết

Ct bão mới chốt dàn 64 s từ khi hết dịch mà . Sao b lại biết ct gỡ 1ty8 nhờ dần 64 s

Ct bão mới chốt dàn 64 s từ khi hết dịch mà . Sao b lại biết ct gỡ 1ty8 nhờ dần 64 s
Bạn theo dõi và đăng ký kênh youtube của tập đoàn giải mã số học. Khi nào ct live thì bạn hỏi ct kể cho.

Bạn nên theo dàn của chủ tịch hihi ở câu lạc bộ đề đuôi. Mình nợ 1ty vay nóng để gỡ lại theo dàn của chủ tịch hihi, ko lô, ko xiên, ko theo cầu nào hết... Thật tỉnh và chỉ theo chủ tịch hihi, vào tiền theo tỉ lệ 1:3:8
toi k hieu bạn nói bạn nói bạn nợ 1ty hay bạn vay nóng 1ty de choi neu ma vay duoc 1ty mà dag nợ 1ty thi 1thag toi có thẻ go duoc 1tỷ voi số von 1ty

m đã phải xoá ứng dụng ku vì sợ sẽ k kìm Dc tay . Rảnh rỗi cứ vào bấm với cược rồi có đồng vốn nào nó hút hết . Bạc.,,
ku la cach gỡ nợ nhanh nhat sao ban lại xoa nhỉ toi cũng dag toag vi ku nhưg toi vãn hi vọng vao ku neu co vốn thi ngay láy của ku 5-10t cũng đơn giản mà neu von 100m

ku la cach gỡ nợ nhanh nhat sao ban lại xoa nhỉ toi cũng dag toag vi ku nhưg toi vãn hi vọng vao ku neu co vốn thi ngay láy của ku 5-10t cũng đơn giản mà neu von 100m
Ôi m mà có 100tr m đã k chơi số . Tiền m làm ra chơi thua xót ruột lắm b ah

dàn 64s mình ko theo dõi dc hết các ct ở diễn đàn bắt thế nào. Nhưng theo cá nhân mình ko nên đánh theo. Dàn 64s các ct vẫn khuyên đánh đều tay nhưng mình tin rằng đều tay ko lãi, chỉ là thua chậm (thua dần đều), dàn 64s phải chão mới có lãi. Nhưng để chão có lãi đòi hỏi các ct p có độ ổn định trong thời gian dài. Số lần gãy sâu ko dc nhiều. Hiện tại các ct trên diễn đàn mình chưa thấy ai quá ổn cả. Nên mình ko biết p khuyên bạn thế nào. Chia sẻ thật vậy.
Lâu lâu đọc được bài ưng ý.

Theo b thì chơi như thế nào để về bờ ạ?
qua 1 thời gian tìm hiểu, bằng kinh nghiệm của mình khuyên bạn thế này, hãy nhớ kĩ những gì mình nói:
1- nếu bạn nợ ít có thể làm ăn trả dần thì nên bỏ.
2- nợ đã quá sâu ko còn đường lùi thì đành nhắm mắt đưa chân, k có con đường cùng vì vấp ngã và thất bại trong cs này xét cho cùng cũng chỉ là trải nghiệm..., chọn hướng này thì hãy tìm cách để thắng!
3- BET thì mình ko có lời khuyên vì nó vẫn khá khó (rất khó).
4- MB thì bạn có 3 cách để chơi: dàn 64s, dàn 36s và song thủ lô. 3 cách này đều p chão mới có lãi (p chão gấp tiền mới có lãi), ai bảo đánh đều tay thì đừng có nghe. Nên đánh khung 3 ngày (với dàn 64s + lô), còn dàn 36s có thể theo khung 3-5 ngày.
5- cân đối vốn đánh vừa sức mình.

mot Ngay bỏ 20k theo chủ tịch ngộ không 1 con 4 càng bao lô

Tốt nhất tránh xa BET . Anh em chưa biết cầu kèo BET thế nào thì tốt nhất nên tránh xa. Khi nào có vốn mạnh thì nên theo Bet . Còn giờ nợ nần thì nên bỏ BET , chỉ oánh dàn 64s mới mong về bờ . Anh em mà còn đu theo BET là còn ra đảo dài dài .
Bác đánh dàn 64s vào tiền theo pp như nào mà về bờ đc ạ

Cao thủ mỗi ng có 1 cách khác nhau b nên tham khảo