Tâm sự - Cứu giúp em | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cứu giúp em

Gửi lời chào tới anh chị em diễn đàn cùng các chủ tịch.
Em lỡ lầm đường lạc lối, thua đâu đó tầm 100tr .với em cũng là một con số quá lớn. Có lẽ là do em chơi không đúng phương pháp, và nói chung lại là đen. Tiền mất thì đã mất rồi, nhưng mà đó lại là nợ nên gồng gánh nhọc lắm anh em ạ. Giờ còn đúng 10tr làm vốn mà hoang mang không biết phải làm gì, chơi như thế nào, mong anh em và các chủ tịch soi đường chỉ lối. Em cảm ơn

Thì bạn ấy ko còn vốn nên đành ăn toàn vệ dàn thôi, chảo mà đen gây khủng thì chỉ có ra đảo ở vs khi thôi
20m theo chủ tịch hihi chơi. Chia ra làm 4 khung mà chảo. Nếu mà không ăn thì coi như bạn bỏ đề luôn chứ chơi gì nữa .

bác Cho e lời khuyên nhé, hiện tại e Đang nợ 80tr ,có nên vay thêm để đánh Theo dàn 64s gỡ ko ạ?
dàn 64s mình ko theo dõi dc hết các ct ở diễn đàn bắt thế nào. Nhưng theo cá nhân mình ko nên đánh theo. Dàn 64s các ct vẫn khuyên đánh đều tay nhưng mình tin rằng đều tay ko lãi, chỉ là thua chậm (thua dần đều), dàn 64s phải chão mới có lãi. Nhưng để chão có lãi đòi hỏi các ct p có độ ổn định trong thời gian dài. Số lần gãy sâu ko dc nhiều. Hiện tại các ct trên diễn đàn mình chưa thấy ai quá ổn cả. Nên mình ko biết p khuyên bạn thế nào. Chia sẻ thật vậy.

20m theo chủ tịch hihi chơi. Chia ra làm 4 khung mà chảo. Nếu mà không ăn thì coi như bạn bỏ đề luôn chứ chơi gì nữa .
chia ra 4khung là ntn ạ? Là mỗi ngày mình đánh 1phan4.hay mỗi ngày mình đánh 1phan của 1phan 4 a?

dàn 64s mình ko theo dõi dc hết các ct ở diễn đàn bắt thế nào. Nhưng theo cá nhân mình ko nên đánh theo. Dàn 64s các ct vẫn khuyên đánh đều tay nhưng mình tin rằng đều tay ko lãi, chỉ là thua chậm (thua dần đều), dàn 64s phải chão mới có lãi. Nhưng để chão có lãi đòi hỏi các ct p có độ ổn định trong thời gian dài. Số lần gãy sâu ko dc nhiều. Hiện tại các ct trên diễn đàn mình chưa thấy ai quá ổn cả. Nên mình ko biết p khuyên bạn thế nào. Chia sẻ thật vậy.
Mình chưa thấy ct hihi gãy dàn 64s qua 4 tay.

Theo b thì chơi như thế nào để về bờ ạ?

chia ra 4khung là ntn ạ? Là mỗi ngày mình đánh 1phan4.hay mỗi ngày mình đánh 1phan của 1phan 4 a?
chão thì chão max khung 3 ngày thôi nhé! khung 2 hoặc 3. Ko dc chão tới khung 4 nhé. Dàn 64s nếu đã gãy là sâu lắm!

Mình chưa thấy ct hihi gãy dàn 64s qua 4 tay.
ko dc bạn ạ, Bạn tính thế này nhé, nếu ko quá 4!tay để ăn bạn p chão tay 5. Mà vốn tay 5 bằng bao nhiêu tay ăn bình thường bạn có tính dc ko? ăn nửa năm gãy 1 khung là hết ko còn xu nào. Nên dàn 64s nếu chão chão max 3 ngày (3 kì). Ý kiến riêng của mình là vậy, mình tìm hiểu bộ môn này khá lâu rồi nên cũng hiểu 1 ít.

ko dc bạn ạ, Bạn tính thế này nhé, nếu ko quá 4!tay để ăn bạn p chão tay 5. Mà vốn tay 5 bằng bao nhiêu tay ăn bình thường bạn có tính dc ko? ăn nửa năm gãy 1 khung là hết ko còn xu nào. Nên dàn 64s nếu chão chão max 3 ngày (3 kì). Ý kiến riêng của mình là vậy, mình tìm hiểu bộ môn này khá lâu rồi nên cũng hiểu 1 ít.
Ok , mỗi người có cách chơi khác. Riêng mình đánh giá cao dàn 64s của chủ tịch hihi. Và theo dõi đến tay 3 là ăn rồi

Theo b thì chơi như thế nào để về bờ ạ?
cái này bạn p tìm hiểu và nghiên cứu. Ko nên cắm đầu chơi theo người nọ người kia xui người kia bảo. Mình chỉ chia sẻ thế này
- nếu chưa nợ nần nhiều thì nên bỏ, nợ ít thì làm trả dần, chơi trong tâm lý nợ rất khó chơi, kể cả bạn có pp chơi đúng.
- nếu buộc phải chơi để gỡ để trả nợ thì nên chuẩn bị tốt tâm lý + vốn . Ko có vốn ko chơi đc.
- nếu chơi dàn 64s bạn có thể làm file theo dõi các ct trên diễn đàn xem ct nào ổn định. Bạn có thể chơi khung 2 kì, chờ dàn ct gãy 1 kì thì kì sau vào. chão khung 2 kì vốn 1:3, gãy khung bỏ. tuyệt đối ko chão tiếp. Lưu ý là ăn 7-8 kì mới bằng gãy 1 khung nên sẽ rất vất vả để gỡ, nhưng ít ra sẽ ko thua sâu.
- lô cũng p rình và chão khung 3 kì. đánh bé và cân đối vốn, gãy bỏ ko theo cố.
- ghi nhật kí thắng thua từng ngày để có kế hoạch nên chơi tiếp hay thay đổi phương án vốn như nào cho hợp lý. nên cẩn trọng, có thể ko thắng nhiều nhưng chắc chắn sẽ ko thua sâu thua nhanh nếu ghi nhật ký.

64s gãy 4 tay thì bỏ lô đề đi ạ. Tại sao họ lại được làm chủ tịch dân chơi đề

Ok , mỗi người có cách chơi khác. Riêng mình đánh giá cao dàn 64s của chủ tịch hihi. Và theo dõi đến tay 3 là ăn rồi
thắng hay thua đều p trông chờ vào phong độ và độ ổn định của ct. chúc bạn sớm về bờ.

64s gãy 4 tay thì bỏ lô đề đi ạ. Tại sao họ lại được làm chủ tịch dân chơi đề
đó là do bạn chưa theo dõi thời gian dài thôi, ct trên diễn đàn gãy 5-6 kì liền ko hiếm. Mình cũng khẳng định với bạn 1 điều chắc chắn rằng có là siêu cao thủ thì cũng có lúc gãy 5-6 kì, đó là điều ko thể tránh dc. Quan trọng số lần gãy có nhiều ko, thắng hay thua ở đó cả! Nếu ct có số lần gãy khung (gãy sâu) ít thì vẫn có lãi nhé.

Vậy chắc e chỉ đánh 10k ngày 1 một khung gãy chỉ 120k
Chủ tịch giông bão đã về bờ bằng dàn 64s . Lấy lại 1 tỷ 8 trong vòng 6 tháng. Với số vốn 300tr. Bạn nên tham vấn cách vào tiền của chủ tịch giông bão

anh em co the tham khảo o bat chốt MB tui lên dan o do... xem ổn thi theo..hihi
tui chơi theo ti lệ 1 1,5 và 3... ngay thứ 4 ngay về mức 1...

cái này bạn p tìm hiểu và nghiên cứu. Ko nên cắm đầu chơi theo người nọ người kia xui người kia bảo. Mình chỉ chia sẻ thế này
- nếu chưa nợ nần nhiều thì nên bỏ, nợ ít thì làm trả dần, chơi trong tâm lý nợ rất khó chơi, kể cả bạn có pp chơi đúng.
- nếu buộc phải chơi để gỡ để trả nợ thì nên chuẩn bị tốt tâm lý + vốn . Ko có vốn ko chơi đc.
- nếu chơi dàn 64s bạn có thể làm file theo dõi các ct trên diễn đàn xem ct nào ổn định. Bạn có thể chơi khung 2 kì, chờ dàn ct gãy 1 kì thì kì sau vào. chão khung 2 kì vốn 1:3, gãy khung bỏ. tuyệt đối ko chão tiếp. Lưu ý là ăn 7-8 kì mới bằng gãy 1 khung nên sẽ rất vất vả để gỡ, nhưng ít ra sẽ ko thua sâu.
- lô cũng p rình và chão khung 3 kì. đánh bé và cân đối vốn, gãy bỏ ko theo cố.
- ghi nhật kí thắng thua từng ngày để có kế hoạch nên chơi tiếp hay thay đổi phương án vốn như nào cho hợp lý. nên cẩn trọng, có thể ko thắng nhiều nhưng chắc chắn sẽ ko thua sâu thua nhanh nếu ghi nhật ký.
Nợ nhiều sẽ rất khó bỏ. Và tâm lý ko ổn định, lúc nào cũng lo lắng đến ngày trả lãi. Và như thế càng phải chơi