Về bờ - Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có " | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có "

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chơi lô đề 3d lấy 8 càng thì đàn 2d ổn định đã đc 80% ăn ngta rồi.các ông cứ phân tích này nọ các kiểu làm gì.không gì là chắc 100% cả.cứ vào tiền hợp lí 2-3-6 Có vốn cứ vã theo 2 dàn ổn đinh nhất cuối tháng là biết. 20% may mắn có hay k là do mình. Ngta chơi về bờ đc chia sẻ lên mà phân tích nhiều chi zi
🥳🥳😘😘😘

Chơi lô đề 3d lấy 8 càng thì đàn 2d ổn định đã đc 80% ăn ngta rồi.các ông cứ phân tích này nọ các kiểu làm gì.không gì là chắc 100% cả.cứ vào tiền hợp lí 2-3-6 Có vốn cứ vã theo 2 dàn ổn đinh nhất cuối tháng là biết. 20% may mắn có hay k là do mình. Ngta chơi về bờ đc chia sẻ lên mà phân tích nhiều chi zi
Dân Việt Nam mình nhiều người k công nhận thành quả hoặc tài năng của người khác đâu, ghen tỵ vs đố kị hay có cái tính đó, chia sẻ để cùng nhau về bờ mà cứ soi mói hoài đến mệt. Hãy hỏi tại sao mình thua nợ chơi mãi k thắng mà ngta lại về bờ làm dc điều đó, nhìn nhận bản thân mà thay đổi cách chơi mới hiệu quả tối ưu đồng tiền của mình chứ. Chia sẻ để ae nào mới vào muốn kiếm tiền chơi an toàn thì có hướng theo chứ mình có điêu hay súi dục gì đâu.. khổ thật

Loạn số rồi các ban ơi chả biết nghe ai Theo ai nữa . Có ai có phương pháp nào hay và ổn chỉ cho tôi với ạ ...

Tuỳ mỗi ae thích chơi gì thì chơi, mình thì hợp vs 3 càng nên chỉ chơi mỗi 3 càng thôi, vì 3 càng tỷ lệ 1 ăn 9,7 đánh 512k ăn 460k, chơi 2D 640k ăn dc 350k mà chơi 2D chơi 20-30k mà gãy thì phải gấp chão lên nếu đi đều tiền ăn 2-3 ngày mới gỡ dc, còn chơi 3D ăn lại 1 ngày là bằng tiền hôm gãy rồi, nên mình chỉ chơi 3 càng và mình chơi linh hoạt thay đổi dàn của ct nên các bạn đừng nói là theo 2 ct k có lãi hoặc k ăn dc 20 ngày nhé, chơi phải linh hoạt tính toán thì mới chiến thắng dc, các ct đag đen mà cứ bám vào họ thua thông 2-3 ngày thì tiền đâu mà chơi nữa.. mình nói lần cuối để ae hiểu và rõ hơn nếu có chơi phải linh hoạt nhạy bén, mình thua nhiều nên mình tỉnh ngộ dc thôi 🥳
Cảm ơn bạn chia sẻ từ h mình cũng chỉ chơi nguyên dàn 512 số

Dân Việt Nam mình nhiều người k công nhận thành quả hoặc tài năng của người khác đâu, ghen tỵ vs đố kị hay có cái tính đó, chia sẻ để cùng nhau về bờ mà cứ soi mói hoài đến mệt. Hãy hỏi tại sao mình thua nợ chơi mãi k thắng mà ngta lại về bờ làm dc điều đó, nhìn nhận bản thân mà thay đổi cách chơi mới hiệu quả tối ưu đồng tiền của mình chứ. Chia sẻ để ae nào mới vào muốn kiếm tiền chơi an toàn thì có hướng theo chứ mình có điêu hay súi dục gì đâu.. khổ thật
Ai k bik nói gì mặc kệ. Hằng ngày a cứ lên càng cho ae nào muốn theo để cùng nhau lượm lúa😊. Chúc a luôn may mắn😎 để ae cùng theo

Miền Bắc: 09/02
Càng: 0,2,4,6,8,5,9,7
Càng kết: 2-6
Cá nhân mình hôm nay Kết Chạm 9
Ae tham khảo 1 số đặc biệt
09,90,19,91,59,95,29,92,49,94,69,96
TTD: 69,96,09,29
Bạch Thủ: 09

Sửa lần cuối:
Nói chung cách của chủ tớt trước đây đã có rất nhiều ae đã áp dụng rồi,. 64s ghép với 8 càng. Mà đỉnh cao nhất là thời tổng tư lệnh Maica. Thời đó có những tháng 2d ăn lên tới 26-27 ngày/ 30 ngày. 3d cũng ăn tầm ngoài 20 ngày
Thì lúc đó thú thật rất là khả thi vì 3 càng vs 2d bù trừ những ngày tạch cho nhau thì kiểu gì cũng ăn đc ra hơn 20 ngày
Nhưng nghe chủ thớt nói thì thấy 1 điều hình như chủ thướt chỉ nói về 2d của 2 cao thủ là chính, mà tỷ lệ ai dám cá rằng 2 cao thủ đó tháng ăn đc 26-27 ngày. Pải nói như này ko thể chắc chắn 1 điều là 2d ăn thì 3 càng sẽ ăn. có hôm càng ăn cua tạch và cua ăn càng tạch, pải trừ dôi ra rất nhiều,nên cái quan trọng nhất tôi thấy trong pp này của chủ thớt là pải tìm ra cách bắt càng chuẩn xác nhất, 2d cứ trên 20 ngày là lãi, nhưng càng 3d ít nhất cũng pải ăn ngoài 25 ngày trở ra, thì khi bù trừ những ngày cua càng ko đồng nhất thì vẫn lãi. Cách này của chủ thớt chỉ cần gãy càng 2 hôm liên tiếp là ra đảo, vốn x4, ai đánh to là chết ngay, đồng ý quan điểm ko thể 2 ngày liên tiếp 2 cao thủ ko thể cùng tạch nhưng càng 3d có thể tạch 2-3 ngày liên tiếp đc nhé. Nên topic lập ra thấy rất ok để ae cùng phát triển, nhưng t thấy cái quan trọng nhất trong pp này của chủ topic ko pải là 2d đâu mà chí nh là 3d, 3d mới là mấu chốt của toàn bộ vấn đề
Chết là do chão bạn ơi 😂 . Có bao nhiêu vốn chia cho 4 ngày chắc chắn nó sẽ ra. Nhưng A Đồng bảo nằm mơ đi cưng

E đag theo pp của a. E bỏ hết lô va tài xỉu ko

nay vẫn Dongpham va anhduy hả a zai?
Miền Bắc: 09/02
Càng: 0,2,4,6,8,5,9,7
Càng kết: 2-6
Cá nhân mình hôm nay Kết Chạm 9
Ae tham khảo 1 số đặc biệt
09,90,19,91,59,95,29,92,49,94,69,96
TTD: 69,96,09,29
Bạch Thủ: 09
Hupa cả 2 dàm a ơi. Nay e tăng 3k nè. ❤️❤️

Cứ theo hai ct anh duy và dongpham ba ngày nay ăn thông 3 càng dan 64 nếu mà có vốn đánh nâng lên thì thành công quá bác ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.