Về bờ - Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có " | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có "

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Miền Bắc: 09/02
Càng: 0,2,4,6,8,5,9,7
Càng kết: 2-6
Cá nhân mình hôm nay Kết Chạm 9
Ae tham khảo 1 số đặc biệt
09,90,19,91,59,95,29,92,49,94,69,96
TTD: 69,96,09,29
Bạch Thủ: 09
Xin cao thủ chỉ giáo. Giờ mình cũng đang nợ rất nhiều.hiện đã vay được 10tr làm vốn liệu mình chơi 2 giải 3D đặc biệt và giải nhất (1đ/ngày) liệu tháng có được 5tr đóng tiền lãi ko nhỉ? Xin cao thủ chỉ cho pp chơi với số vốn của mình như vậy.

1-1-1-9-5... 5 ngày về càng lẻ rồi nên mình ưu tiên càng chẵn, và bắt càng kết nữa
Bác ơi cảm ơn bác rất nhiều vì bác đã chia sẻ pp chơi rất hay. Còn ai nói j kệ họ mỗi ng 1 con đường riêng ai thấy hay hợp lý thì theo k thì k theo. Nhưng e thấy pp của bác rất hay. Cảm ơnbacs rất nhiều

Xin cao thủ chỉ giáo. Giờ mình cũng đang nợ rất nhiều.hiện đã vay được 10tr làm vốn liệu mình chơi 2 giải 3D đặc biệt và giải nhất (1đ/ngày) liệu tháng có được 5tr đóng tiền lãi ko nhỉ? Xin cao thủ chỉ cho pp chơi với số vốn của mình như vậy.
Dư giả luôn b nhé, b đi đều 1d/1ngày tuyệt đối k động chạm đến các món khác thì 5tr/1 tháng quá easy nha, cứ kỷ luật vs bản thân mình là ok

Bác ơi cảm ơn bác rất nhiều vì bác đã chia sẻ pp chơi rất hay. Còn ai nói j kệ họ mỗi ng 1 con đường riêng ai thấy hay hợp lý thì theo k thì k theo. Nhưng e thấy pp của bác rất hay. Cảm ơnbacs rất nhiều
Cảm ơn b đã động viên, mình chỉ chia sẻ pp hợp lý cho ae nào ít vốn mà phải kiên trì mới dc

Tại mình vốn ít nên rất sợ bị cụt vốn.mai mình sẽ bắt đầu đánh mong được may mắn như bạn để trang trải cái khó khăn mình đã gây ra chính là thua bet và xóc đĩa. Cám ơn b nhé.
Dư giả luôn b nhé, b đi đều 1d/1ngày tuyệt đối k động chạm đến các món khác thì 5tr/1 tháng quá easy nha, cứ kỷ luật vs bản thân mình là ok

1 tấm lòng rộng mở, 1 con người giàu lòng thương mến. Cảm ơn bạn nhiều, 1 cái đầu linh hoạt, chúc mừng bạn, đúng là tấm gương sáng để mình soi.
Cảm ơn b động viên, lúc khó ló cái khôn thôi b ạ, tự mình phải kỷ luật vs phương pháp đã trọn, nghiêm khắc vs bản thân, thất bại cho ta kinh nghiệm, cứ trải qua có kết quả rồi sẽ hiểu b à. Chúc bạn thành côg nhé

Cảm ơn b động viên, lúc khó ló cái khôn thôi b ạ, tự mình phải kỷ luật vs phương pháp đã trọn, nghiêm khắc vs bản thân, thất bại cho ta kinh nghiệm, cứ trải qua có kết quả rồi sẽ hiểu b à. Chúc bạn thành côg nhé
anh la than tuong cua em

Các bác muốn thành công thì chỉ tập trung 1 món.e Jo xa bờ lắm mới theo ad đc 2hom.jo e xóa tất cả các nhóm chơi tx với xóc với lotobet .NV mới về bờ dc.chu con những nhóm đó lại đi xa nữa.

ae Làm bảng thống kê lãi lỗ đi đều 1đ xem hết tháng kết quả ntn

Vốn 10tr có chia 2 tk dc k b ơi? Hay chủ đủ chơi 1 tk mình thua quá giờ chỉ còn 10tr thui 😔

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.