Về bờ - Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có " | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có "

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng k rảnh để viết dài vs kể ntn làm gì? Thống kê thay vì kết quả mình đã đăng lên rồi đó, còn mình cũng k muốn chia sẻ hay nói lên làm gì đâu, vì cảm ơn 2 ct và diễn đàn làm mình có chí hướng tìm dc đường kiếm tiền nên mình lên cảm ơn thôi, còn mỗi người 1 phương pháp tuỳ ae mà, ai có công có ơn thì mình cảm ơn thôi
Moi người chỉ có 1tk thôi

Theo như bài viết của bạn. Thì mình thấy mình chơi 3d 10c và 2 dàn 2d tổng 100 số. Sẽ có 14 số giống nhau từ 2 dàn. 1 tháng chỉ cần 6 ngày ăn cả 2 dàn là cũng có lãi rồi. Hihi

Xin Chào Toàn Thể AE tập đoàn Ddgmsh, đến Hôm nay chính thức Mình lên nói đôi lời chia sẻ cho ae khi mình đã về đến Bờ và cũng là những ngày cuối năm bận bịu tấp nập..
Trước tiên mình xin nói quãng thời gian đưa mình ra đảo du lịch là khi đó tháng 4 năm 2020 khi cả nước nghỉ giãn cách ly xã hội, ng dân nghỉ làm ở nhà mình tò mò táy máy biết đến bộ môn lotobet và xóc đĩa, Mới đầu chơi cũng chỉ bảo kiếm 300-500k/1 ngày mùa dịch để có tiền ăn uống. Nhưng không gì là dễ dàng kiếm tiền cả, tự chơi k theo ai thua 1tr ròii thua 10tr - 15-20- rồi -50tr cứ thế số tiền vay mượn càng nhiều, lãi càng thêm lãi, tổng số tiền vay mượn dc là hơn 400tr trong khi đó đã bán điện thoại ip 11 và lấy trộm 3 chỉ vàng của vợ đem nướng vào ku hết.vợ tôi biết đã đòi ly dị với tôi và tôi cũng đã khóc lóc và quỳ xin lỗi vợ tha thứ hứa sẽ k phải để vợ con phải chịu cảnh thiếu thốn nợ nần nữa 😰😰. đúng là giống nghiện thua nằm càng nghĩ càng cay, hết tiền cũng là lúc mình quên đi dc lô đề và đã cai dc 1 thời gian. Rồi nợ ngta đòi lãi đòi gốc mình đã đi làm shipper hàng thịt, làm bốc vác xe tải ngày làm 12 tiếng lương dc có 6tr mà phải lo cho vợ con. Đường cùng tôi báo khoá nợ và đi làm công nhân, vào công ty thì đúng là như gặp 108 a hùng lương sơn lô đề, 10 người thì 9 ông chơi lô đề, như hội cùng đam mê vs nhau nhưng tôi chỉ theo dõi họ và kết quả mỗi ngày, rồi điều đó cũng đã đến
Tôi lấy lương được 14triệu cao hơn gấp đôi số tiền làm trước đó, tôi nghĩ: cứ làm thế này phải mất mấy năm để đóng lãi vs trả nợ cho cno. K dc, Phải Liều thôiii. Tôi đã góp 3-4 tháng tiền lương để làm vốn dc 30tr. Tôi đã tính toán rất kỹ và có theo dõi các ct trên diễn đàn: tôi tự hỏi nên chơi lô khung 2 ngày hay chơi dàn đề 64S nói chung rất nhiều cách. Và tôi đã đưa ra lựa chọn cuối cùng của mình là: Chơi Dàn 3 Càng 512so Tương đương với dàn đề 64 số + 8 càng. Tôi đã theo dõi bảng xếp hạng mỗi tháng từng ngày ct nào ổn định tôi theo ct đó. Tôi đã lựa chọn 2 CT để đặt niềm tin đó là CT Dongpham86 và CT AnhDuy0810 để chơi 2 Dàn 3 Càng đề. Để chơi dc 2 dàn của 2 CT tôi phải cần 2 Tài khoản chơi. Với tính toán rằng chia làm 2 nếu có 1 CT trượt thì còn 1 CT khác Húp thì Hoà sẽ k Âm, Còn nếu cả 2 húp thì Húp Full Lãi x2. Trượt cả 2 cùng ngày thì tôi bị đúng 1 lần và rất hiếm k có lần 2 và 1 trong 2 CT trượt hôm sau ăn lại mạch thông ngay. Có tháng CT ăn 26/30 Ngày quá là tuyệt luôn. Về càng ae có thể lấy càng của 2 CT lọc ra những con số trùng nhau lấy vào để ghép nhé. Tôi sẽ chia sẻ cách vào tiền cho ae tham khảo luôn nhé
* Ví dụ vốn 30tr bỏ ra cho mỗi dàn của 2 CT mỗi tài khoản 1tr.. chơi 2k ngày đầu 512x2= 1024 húp Thì là: 1979-1024= 946x2 tài khoản= 1892k
Tôi đi đều khi CT đang ăn thông lên 5 ngày tương đương vs lãi 5tr tôi sẽ tăng tiền lên thành 4k và cứ như vậy cứ có lãi là tăng tiền chơi lên. lấy mỡ nó dán nó, và cứ thế tôi cảm thấy mình đã tìm dc đường về bờ rồi, mới đầu kiếm 2tr lãi 1 ngày rồi lãi tăng dần thì chỉ tiêu mình lại tăng dần 4tr/1ngày rồi 6tr/1ngày và mình chỉ dừng lại ở mức 6tr hoặc mức 5trieu/1ngày và cứ ngày tháng CT ăn thông dàn đề cùng với mình ăn thông dàn 3 càng để.. 5tr/1 ngày 1 tháng CT ăn 20 ngày là tôi có 100tr rồi và tôi cũng đã giả hết nợ và về bờ sống cuộc sống thoải mái đầu óc chẳng lo màng gì nữa. Cứ thế mà kiếm tiền thôi mặc cho ai ăn lô 4-5 nháy tôi mặc kệ dù trước đây tôi mê lô nhất và chuyên bắt lô. Giờ tôi mặc xác, ai ăn hay gì kệ cứ đến giờ côpy và dán thôi k phải xem nhìu, giờ tôi vẫn làm cty ổn định đóng bảo hiểm và mỗi tháng có thêm tiền cho vợ và bố mẹ. Tết này tôi đã mua dc con Xe mà tôi thích là SH 2019, Mua 1 Đôi DT vs Vợ Iphone 12 Prm và cầm tiền về cho vợ vs bố mẹ tiêu tết. Tôi hoàn toàn tin tưởng vào phương pháp chơi mà tôi đã chọn. Hôm nay xin dc chia sẻ cho ae Tham khảo nhé. Bài viết cũng đã dài rồi, xin cảm ơn AE đã đọc đến đây và cũng xin cảm ơn Các CT và hội đồng admin ddgmsh đã tạo lập nên 1 sân chơi bổ ích giúp cho các anh hùng tranh tài, giúp dc nhiều người tìm dc con đường về bờ về vs gia đình. Những người đó có tôi trong đó.
Tôi xin chân thành cảm ơn rất nhiều. Chúc MN năm mới thật nhiều may mắn và thành công trong năm 2022

* à tôi xin lưu ý với AE về phương pháp chơi của tôi: là Ai mà chơi theo như vậy phải có tính kiên trì và bền bỉ k dc nản dù có thua 1-2 ngày nhé.. "kiên trì cái gì cũng có" Chúc AE thành Công 💪🏻

Bạn nói sai r. B đanh 2 dàn mỗi dàn 521s x 2k = 1042 x 2 thì vốn đánh phải là 2084 chứ

Xin Chào Toàn Thể AE tập đoàn Ddgmsh, đến Hôm nay chính thức Mình lên nói đôi lời chia sẻ cho ae khi mình đã về đến Bờ và cũng là những ngày cuối năm bận bịu tấp nập..
Trước tiên mình xin nói quãng thời gian đưa mình ra đảo du lịch là khi đó tháng 4 năm 2020 khi cả nước nghỉ giãn cách ly xã hội, ng dân nghỉ làm ở nhà mình tò mò táy máy biết đến bộ môn lotobet và xóc đĩa, Mới đầu chơi cũng chỉ bảo kiếm 300-500k/1 ngày mùa dịch để có tiền ăn uống. Nhưng không gì là dễ dàng kiếm tiền cả, tự chơi k theo ai thua 1tr ròii thua 10tr - 15-20- rồi -50tr cứ thế số tiền vay mượn càng nhiều, lãi càng thêm lãi, tổng số tiền vay mượn dc là hơn 400tr trong khi đó đã bán điện thoại ip 11 và lấy trộm 3 chỉ vàng của vợ đem nướng vào ku hết.vợ tôi biết đã đòi ly dị với tôi và tôi cũng đã khóc lóc và quỳ xin lỗi vợ tha thứ hứa sẽ k phải để vợ con phải chịu cảnh thiếu thốn nợ nần nữa 😰😰. đúng là giống nghiện thua nằm càng nghĩ càng cay, hết tiền cũng là lúc mình quên đi dc lô đề và đã cai dc 1 thời gian. Rồi nợ ngta đòi lãi đòi gốc mình đã đi làm shipper hàng thịt, làm bốc vác xe tải ngày làm 12 tiếng lương dc có 6tr mà phải lo cho vợ con. Đường cùng tôi báo khoá nợ và đi làm công nhân, vào công ty thì đúng là như gặp 108 a hùng lương sơn lô đề, 10 người thì 9 ông chơi lô đề, như hội cùng đam mê vs nhau nhưng tôi chỉ theo dõi họ và kết quả mỗi ngày, rồi điều đó cũng đã đến
Tôi lấy lương được 14triệu cao hơn gấp đôi số tiền làm trước đó, tôi nghĩ: cứ làm thế này phải mất mấy năm để đóng lãi vs trả nợ cho cno. K dc, Phải Liều thôiii. Tôi đã góp 3-4 tháng tiền lương để làm vốn dc 30tr. Tôi đã tính toán rất kỹ và có theo dõi các ct trên diễn đàn: tôi tự hỏi nên chơi lô khung 2 ngày hay chơi dàn đề 64S nói chung rất nhiều cách. Và tôi đã đưa ra lựa chọn cuối cùng của mình là: Chơi Dàn 3 Càng 512so Tương đương với dàn đề 64 số + 8 càng. Tôi đã theo dõi bảng xếp hạng mỗi tháng từng ngày ct nào ổn định tôi theo ct đó. Tôi đã lựa chọn 2 CT để đặt niềm tin đó là CT Dongpham86 và CT AnhDuy0810 để chơi 2 Dàn 3 Càng đề. Để chơi dc 2 dàn của 2 CT tôi phải cần 2 Tài khoản chơi. Với tính toán rằng chia làm 2 nếu có 1 CT trượt thì còn 1 CT khác Húp thì Hoà sẽ k Âm, Còn nếu cả 2 húp thì Húp Full Lãi x2. Trượt cả 2 cùng ngày thì tôi bị đúng 1 lần và rất hiếm k có lần 2 và 1 trong 2 CT trượt hôm sau ăn lại mạch thông ngay. Có tháng CT ăn 26/30 Ngày quá là tuyệt luôn. Về càng ae có thể lấy càng của 2 CT lọc ra những con số trùng nhau lấy vào để ghép nhé. Tôi sẽ chia sẻ cách vào tiền cho ae tham khảo luôn nhé
* Ví dụ vốn 30tr bỏ ra cho mỗi dàn của 2 CT mỗi tài khoản 1tr.. chơi 2k ngày đầu 512x2= 1024 húp Thì là: 1979-1024= 946x2 tài khoản= 1892k
Tôi đi đều khi CT đang ăn thông lên 5 ngày tương đương vs lãi 5tr tôi sẽ tăng tiền lên thành 4k và cứ như vậy cứ có lãi là tăng tiền chơi lên. lấy mỡ nó dán nó, và cứ thế tôi cảm thấy mình đã tìm dc đường về bờ rồi, mới đầu kiếm 2tr lãi 1 ngày rồi lãi tăng dần thì chỉ tiêu mình lại tăng dần 4tr/1ngày rồi 6tr/1ngày và mình chỉ dừng lại ở mức 6tr hoặc mức 5trieu/1ngày và cứ ngày tháng CT ăn thông dàn đề cùng với mình ăn thông dàn 3 càng để.. 5tr/1 ngày 1 tháng CT ăn 20 ngày là tôi có 100tr rồi và tôi cũng đã giả hết nợ và về bờ sống cuộc sống thoải mái đầu óc chẳng lo màng gì nữa. Cứ thế mà kiếm tiền thôi mặc cho ai ăn lô 4-5 nháy tôi mặc kệ dù trước đây tôi mê lô nhất và chuyên bắt lô. Giờ tôi mặc xác, ai ăn hay gì kệ cứ đến giờ côpy và dán thôi k phải xem nhìu, giờ tôi vẫn làm cty ổn định đóng bảo hiểm và mỗi tháng có thêm tiền cho vợ và bố mẹ. Tết này tôi đã mua dc con Xe mà tôi thích là SH 2019, Mua 1 Đôi DT vs Vợ Iphone 12 Prm và cầm tiền về cho vợ vs bố mẹ tiêu tết. Tôi hoàn toàn tin tưởng vào phương pháp chơi mà tôi đã chọn. Hôm nay xin dc chia sẻ cho ae Tham khảo nhé. Bài viết cũng đã dài rồi, xin cảm ơn AE đã đọc đến đây và cũng xin cảm ơn Các CT và hội đồng admin ddgmsh đã tạo lập nên 1 sân chơi bổ ích giúp cho các anh hùng tranh tài, giúp dc nhiều người tìm dc con đường về bờ về vs gia đình. Những người đó có tôi trong đó.
Tôi xin chân thành cảm ơn rất nhiều. Chúc MN năm mới thật nhiều may mắn và thành công trong năm 2022

* à tôi xin lưu ý với AE về phương pháp chơi của tôi: là Ai mà chơi theo như vậy phải có tính kiên trì và bền bỉ k dc nản dù có thua 1-2 ngày nhé.. "kiên trì cái gì cũng có" Chúc AE thành Công 💪🏻
cảm ơn a đã chia sẻ cach chơi tinh ra phương pháp a chơi dàn 3 càng đè k bao giơ lố ok e đang áp dụng cach chơi của a .chi cần dàn đề cao thủ nổ đều là có lái cam ơn a rất nhiều

cảm ơn a đã chia sẻ cach chơi tinh ra phương pháp a chơi dàn 3 càng đè k bao giơ lố ok e đang áp dụng cach chơi của a .chi cần dàn đề cao thủ nổ đều là có lái cam ơn a rất nhiều
E đaz chơi dc bao lâu r

Thế thì chịu đó, cứ đóng họ cho ku thế là tốt kkkk
N cũng còn biết điểm dừng bạn à.k để bị âm sâu để k còn cơ hội làm lại.pp của bạn rất hay mình đang cb vốn đủ lấy 30tr th sau theo pp của bạn.th vừa rồi cũng muốn n vốn ít quá đâm ra ngứa tay nhiều vào bet

Thế thì chịu đó, cứ đóng họ cho ku thế là tốt kkkk
Bác ơi cho e hỏi chút. E cũng be tha nợ nần nhiều, giờ vốn chỉ có 30tr. E muốn theo bác chơi dàn 3D đề, bác cho e hỏi T3 này e nên theo 2 cao thủ nào, rồi chia vốn đánh 1 ngày sao cho có lãi ạ? E tính sơ2 2 CT mà ăn đều dàn 64số + bắt 7càng của CT saigon thì tháng lãi đc 20-30tr. Nhưng e sợ tháng mới theo càng và 64số của các CT cầu k thông thì lại âm rồi thêm nợ nần. Bác chỉ dẫn cho e cách đi vốn, rồi chốt càng ntn cho e đc k ạ? E giờ âm gần 300tr rồi, chỉ tiêu tháng kiếm 2-30tr liệu có đc k bác ơi. E cảm ơn bác nhiều.

Bác ơi cho e hỏi chút. E cũng be tha nợ nần nhiều, giờ vốn chỉ có 30tr. E muốn theo bác chơi dàn 3D đề, bác cho e hỏi T3 này e nên theo 2 cao thủ nào, rồi chia vốn đánh 1 ngày sao cho có lãi ạ? E tính sơ2 2 CT mà ăn đều dàn 64số + bắt 7càng của CT saigon thì tháng lãi đc 20-30tr. Nhưng e sợ tháng mới theo càng và 64số của các CT cầu k thông thì lại âm rồi thêm nợ nần. Bác chỉ dẫn cho e cách đi vốn, rồi chốt càng ntn cho e đc k ạ? E giờ âm gần 300tr rồi, chỉ tiêu tháng kiếm 2-30tr liệu có đc k bác ơi. E cảm ơn bác nhiều.
Dc ae nhé, ae vào topic sô cầu miền bắc mục rời đảo cùng 2 dàn 3D teddy, vào đó với ae nhà mình, hiện tại chơi từ mùng 6 tết đến hôm nay 26 đang dương 25triệu rồi ae nhé

Tôi lấy lương được 14triệu cao hơn gấp đôi số tiền làm trước đó, tôi nghĩ: cứ làm thế này phải mất mấy năm để đóng lãi vs trả nợ cho cno. K dc, Phải Liều thôiii. Vẫn Ham chơi nhưng tôi sẽ chơi kiểu khoa học có tính toán, tôi đã tự kiểm điểm bản thân và tự hỏi cho mình nhiều câu hỏi như? Tại sao mình ra nông nỗi này? Tại sao lại chơi ngu như vậy? Sao vay mượn dc tiền mà chơi lung tung thế? Ngta trong diễn đàn vẫn kiếm dc tiền kia?..... Đã tự nghiêm khắc và kiểm điểm lại bản thân những gì đã gây ra. Tôi đã góp 3-4 tháng tiền lương để làm vốn dc 30tr. Tôi đã tính toán rất kỹ và có theo dõi các ct trên diễn đàn: tôi tự hỏi nên chơi lô khung 2 ngày hay chơi dàn đề 64S nói chung rất nhiều cách. Và tôi đã đưa ra lựa chọn cuối cùng của mình là: Chơi Dàn 3 Càng 512so Tương đương với dàn đề 64 số + 8 càng. Tôi đã theo dõi bảng xếp hạng mỗi tháng từng ngày ct nào ổn định tôi theo ct đó. Tôi đã lựa chọn 2 CT để đặt niềm tin đó là CT Dongpham86 và CT AnhDuy0810 để chơi 2 Dàn 3 Càng đề. Để chơi dc 2 dàn của 2 CT tôi phải cần 2 Tài khoản chơi. Với tính toán rằng chia làm 2 nếu có 1 CT trượt thì còn 1 CT khác Húp thì Hoà sẽ k Âm, Còn nếu cả 2 húp thì Húp Full Lãi x2. Trượt cả 2 cùng ngày thì rất hiếm và 1 trong 2 CT trượt hôm sau ăn lại mạch thông ngay. Có tháng CT ăn 26/30 Ngày quá là tuyệt luôn. Về càng thì mình tự bắt để ghép vs dàn của ct. Sẽ có người nói tôi điên? Chơi 64s 8 càng chơi làm gì? Tưởng thế nào? Có gì đâu bình thường mà?? Vâng tôi chỉ bình thường giản dị vậy thôi. Tôi chơi 8 càng dc thì lãi ít hơn các bạn, nhưng tôi chắc chắn 1 điều tôi ăn đều hơn các bạn chơi 5-6 càng, và các bạn tài giỏi các bạn bắt dc còn mình dốt nát chỉ biết bắt 8 càng thôi, chỉ tính dc là ăn đều ổn định ít mà no lâu chứ k tính kiểu ăn ngày 1 ngày 2 và ăn tham. Ăn nhiều ai cũng muốn nhưng tỷ lệ trúng sẽ giảm đi thôi, mình chơi thực dụng ăn ít mà bền là ok.

Tôi sẽ chia sẻ cách vào tiền cho ae tham khảo luôn nhé
Tôi đi đều khi CT đang ăn thông lên 5 ngày tương đương vs lãi 5tr tôi sẽ tăng tiền lên thành 4k và cứ như vậy cứ có lãi là tăng tiền chơi lên. lấy mỡ nó dán nó, và cứ thế tôi cảm thấy mình đã tìm dc đường về bờ rồi, mới đầu kiếm 2tr lãi 1 ngày rồi lãi tăng dần thì chỉ tiêu mình lại tăng dần 4tr/1ngày rồi 6tr/1ngày và mình chỉ dừng lại ở mức 6tr hoặc mức 5trieu/1ngày và cứ ngày tháng CT ăn thông dàn đề cùng với mình ăn thông dàn 3 càng để.. 5tr/1 ngày 1 tháng CT ăn 20 ngày là tôi có 100tr rồi và tôi cũng đã giả hết nợ và về bờ sống cuộc sống thoải mái đầu óc chẳng lo màng gì nữa. Cứ thế mà kiếm tiền thôi mặc cho ai ăn lô 3-4 nháy dù trước đây tôi mê lô nhất và chuyên bắt lô. Giờ tôi k quan tâm lắm, ai ăn hay gì kệ cứ đến giờ côpy và dán thôi k phải xem nhìu, Nhưng cũng phải kiên trì và nghiêm khắc vs bản thân ae ạ, k lại thấy bet vs 27 lô mà ham thì chỉ có nướng vào nó hết thôi.
giờ tôi vẫn làm cty ổn định đóng bảo hiểm và mỗi tháng có thêm tiền cho vợ và bố mẹ. Tết này tôi đã mua dc con Xe mà tôi thích là SH 2019, Mua 1 Đôi DT vs Vợ Iphone 12 Prm và cầm tiền về cho vợ vs bố mẹ tiêu tết. Tôi hoàn toàn tin tưởng vào phương pháp chơi mà tôi đã chọn. Hôm nay xin dc chia sẻ cho ae Tham khảo nhé. Bài viết cũng đã dài rồi, xin cảm ơn AE đã đọc đến đây và cũng xin cảm ơn Các CT và hội đồng admin ddgmsh đã tạo lập nên 1 sân chơi bổ ích giúp cho các anh hùng tranh tài, giúp dc nhiều người tìm dc con đường về bờ về vs gia đình. Những người đó có tôi trong đó.

Bạn cho mình hỏi chạm 3D thì mình đánh 8 chạm là ra 512 số z nên bỏ 2 số. Z theo 2ct thì nên đánh cham 3d giống nhau luôn hay sao b

Bạn cho mình hỏi chạm 3D thì mình đánh 8 chạm là ra 512 số z nên bỏ 2 số. Z theo 2ct thì nên đánh cham 3d giống nhau luôn hay sao b
4 chạm và 8 càng ae ơi, càng giống nhau còn dàn 2D chưa chắc đã giồn nhau đâu b

Khi đó cóp 3 tháng lương dc 30tr vốn đi 2 tài khoản mỗi tk chơi 3k ngày đầu tổng 2 tk là 3triệu/1 ngày.. rồi khi húp dc kha khá lãi rồi nâng lên 6k/1 tài khoản... khi có vốn rồi mình đi 10k là 5tr/1tk/1 ngày nhưng chỉ đi 2 ngày húp mình lại về mức 6k. Vì cầu đang đỏ tranh thủ đi to 1-2 ngày rồi về mức trung bình là 6k/1tk b nhé
em thay tang tien hay gay qua nen e dinh di deu tien so ko co loi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.