Về bờ - Dàn Đề Anh Phan Bảo | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dàn Đề Anh Phan Bảo

Anh ấy đỉnh thật
Thứ nhất cảm ơn các chủ tịch những người đã lập ra diễn đàn giúp ae vào bờ
Thứ hai cảm ơn bạn phan bảo đã rất tâm huyết giúp đõ ae cảm ơn bạn nhiều nhiều
Chúc diễn đàn cùng tất cả ae luôn luôn mạnh khỏe

Đều hay chão là do vốn của bạn. Nếu đều tay thì an toàn bạn sẽ ko bị run, ko hoảng khi vào dây đen. Tháng 1 trượt 4-5 ngày liền dàn 64s.
Chão lên thì lãi to khi vào dây đỏ nhưng nếu ko may vào dây đen bạn sẽ bị hoang mang vì mất vốn nhiều.
Theo mình bạn nên vào thêm 1 ít dàn 3d vì vốn nếu thua sẽ thua ít, thắng thì ăn ra nhiều.
Dàn 64s là để đảm bảo an toàn như kiểu kiếm cơm còn dàn 36s, 3d, 4d là kiếm thêm thị cá ấy. Chứ chão mạnh dàn 64s nguy hiểm lắm.
Chúc bạn may mắn với lựa chọn của mình
Tháng 1 ae chơi đều tay có lãi ko ạ

Về cơ bản thì ăn 2 ngày mà gãy 1 ngày vẫn hoà thậm chí là có lời tí tí. Đúng là đại cao thủ, chốt ăn đều như vắt chanh. Cám ơn CT Phan Bảo nhiều!!!!

Nay mình cũng theo Phan Bảo dán 64s đc 1 tuần rùi mình ko biết nói gì hơn chỉ biết chúc a sức khỏe để nhiều ae về bờ thôi

Chào tất cả anh em trong diễn đàn .
Đầu tiên xin cảm ơn anh PB .
Em theo dàn đề của anh từ 12/2 vì ít vốn lên lãi cũng chưa đc bao nhiêu .
Hy vọng tháng 3 anh rực rỡ như tháng 2 để anh em có thể về bờ .
Đây là thống kê của mình t2 của anh Phan Bảo .
anh em có thể tham khảo để về bờ .
Dàn quá chuẩn và ít cao thủ nào gãy ít như vậy .
Hiện em đang nợ 100tr nữa. Hy vọng có thể bám anh vào bờ .
Chúc anh mạnh khỏe và thành công để anh em có thể bám anh ạ
Mình thống kê đi dàn ít nhất 20d đánh đều cũng lãi hơn 10tr .View attachment 23175
E cũng xa bờ quá mà ko vay đc vốn to để theo ah phan bảo!hi vọng rồi sẽ theo ah về bờ đc?

mấy nay theo anh phan bao cũng kiếm dc mớ kha khá cám ơn anh rất là nhiều chuc anh 1 ngay vui ve de cho moi nguoi bam anh vê bờ.

Mn cho mình hỏi muốn xem bát chốt tháng 1 của a phan bảo thì xem ở đâu ạ

Em cũng đang xa bờ , cũng nợ 30 triệu rùi, nhưng ct phan Bảo chốt trễ quá . Giờ đó vào ko dc luon

moi nguoi huong dân minh cach coppy dan de len trang danh voi minh lam mai ma ko dc

Chào tất cả anh em trong diễn đàn .
Đầu tiên xin cảm ơn anh PB .
Em theo dàn đề của anh từ 12/2 vì ít vốn lên lãi cũng chưa đc bao nhiêu .
Hy vọng tháng 3 anh rực rỡ như tháng 2 để anh em có thể về bờ .
Đây là thống kê của mình t2 của anh Phan Bảo .
anh em có thể tham khảo để về bờ .
Dàn quá chuẩn và ít cao thủ nào gãy ít như vậy .
Hiện em đang nợ 100tr nữa. Hy vọng có thể bám anh vào bờ .
Chúc anh mạnh khỏe và thành công để anh em có thể bám anh ạ
Mình thống kê đi dàn ít nhất 20d đánh đều cũng lãi hơn 10tr .View attachment 23175
Bạn lập bảng thống kê này ở đâu vậy bạn

moi nguoi huong dân minh cach coppy dan de len trang danh voi minh lam mai ma ko dc
Bạn vào dàn chốt của các chủ tịch song ấn liệt xuống nó hiện lên chữ dán bạn ấn vào đó song vào lại trang tiếp tục hiện lên bàn phím bạn thấy chữ go nó lưu ở đó bạn chỉ ấn vào là song