Về bờ - Dàn Đề Anh Phan Bảo | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dàn Đề Anh Phan Bảo

Chiều nay bác lại vào đều tiền là 20k 1 số à

Ae để ý dàn Phan bảo khi chết sẽ thông 3 ngày liền. Hãy chão lên một mức cố định nào đấy, để bù lại lúc bị chết dàn.
Dàn của PB thường xuyên gãy 3 hôm thông hả bạn? Nguy hiểm vậy sao?

Chào tất cả anh em trong diễn đàn .
Đầu tiên xin cảm ơn anh PB .
Em theo dàn đề của anh từ 12/2 vì ít vốn lên lãi cũng chưa đc bao nhiêu .
Hy vọng tháng 3 anh rực rỡ như tháng 2 để anh em có thể về bờ .
Đây là thống kê của mình t2 của anh Phan Bảo .
anh em có thể tham khảo để về bờ .
Dàn quá chuẩn và ít cao thủ nào gãy ít như vậy .
Hiện em đang nợ 100tr nữa. Hy vọng có thể bám anh vào bờ .
Chúc anh mạnh khỏe và thành công để anh em có thể bám anh ạ
Mình thống kê đi dàn ít nhất 20d đánh đều cũng lãi hơn 10tr .View attachment 23175
Chủ thớt cho mình hỏi dàn 64s của ct Phan Bảo có tháng nào tổng kết gãy quá 10 ngày ko

Nhiều khi vào gi họ bắt tăng tiền ở giàn 64 s em ko biết xử lý thế nào vì em đánh mỗi con 10k
Bạn đánh ở đâu mà bắt tăng tiền ? Trên trang thì bằng nào cũng đc kể cả 1k họ đều cho đặt hết. Họ sẽ ko cho đặt cược nữa khi số bạn đánh có quá nhiều người đánh rồi đã hết mức rồi ko cược được nữa chứ họ ko bắt mình tăng tiền nhé !

Đâu tiên vao 50k/1con x64so
Bạn ấy có mỗi 5tr mà bạn hướng dẫn bạn ấy chơi 50k/s ×64 = 3200k vậy nếu tèo 2 ngày liền thì sao ?
Nên hướng dẫn để các bạn ấy ở ngưỡng an toàn bạn à. Bạn ấy có mỗi 5tr tức là ko có vốn, khó khăn đấy.

Chào tất cả anh em trong diễn đàn .
Đầu tiên xin cảm ơn anh PB .
Em theo dàn đề của anh từ 12/2 vì ít vốn lên lãi cũng chưa đc bao nhiêu .
Hy vọng tháng 3 anh rực rỡ như tháng 2 để anh em có thể về bờ .
Đây là thống kê của mình t2 của anh Phan Bảo .
anh em có thể tham khảo để về bờ .
Dàn quá chuẩn và ít cao thủ nào gãy ít như vậy .
Hiện em đang nợ 100tr nữa. Hy vọng có thể bám anh vào bờ .
Chúc anh mạnh khỏe và thành công để anh em có thể bám anh ạ
Mình thống kê đi dàn ít nhất 20d đánh đều cũng lãi hơn 10tr .View attachment 23175
tổng tháng 2 mình cũng đc 20m hihi

Dàn đề bất tử hi vọng tháng nào cũng đều đều ae kiếm thêm thu nhập, cảm ơn ct và diễn đàn gmsh

Em cũng theo ct Phan Bảo và đang từ từ vào bờ rồi. Chúc ct Phan Bảo luôn luôn mạnh khỏe, là đầu tàu kéo ae vào bờ.
Chúc ae vững tin để vào bờ thành công.

Đỉnh quá b ơi chắc b cũng theo chuyển sang chơi dàn đề a bảo thôi ăn ít nhưng mà bền