Về bờ - Dàn Đề Anh Phan Bảo | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dàn Đề Anh Phan Bảo

Chào tất cả anh em trong diễn đàn .
Đầu tiên xin cảm ơn anh PB .
Em theo dàn đề của anh từ 12/2 vì ít vốn lên lãi cũng chưa đc bao nhiêu .
Hy vọng tháng 3 anh rực rỡ như tháng 2 để anh em có thể về bờ .
Đây là thống kê của mình t2 của anh Phan Bảo .
anh em có thể tham khảo để về bờ .
Dàn quá chuẩn và ít cao thủ nào gãy ít như vậy .
Hiện em đang nợ 100tr nữa. Hy vọng có thể bám anh vào bờ .
Chúc anh mạnh khỏe và thành công để anh em có thể bám anh ạ
Mình thống kê đi dàn ít nhất 20d đánh đều cũng lãi hơn 10tr .View attachment 23175
Vào đều tiền gãy hsau ko chão à b

Chào CT PHAN BẢO cùng tất cả anh em trong diễn đàn GMSH.
Tôi cũng đang chơi dàn 64 của CT nhưng góp ý thêm chút kinh nghiệm để AE tham khảo thêm và nếu trùng máu thì chơi theo phương án như sau:
1/ Khi gãy dàn AE bình tĩnh tạm nghỉ để coi mấy ngày sau ra lại thì ngay ngày sau đó tiếp tục vào đều tay, tuyệt đối chưa vội Chão tiền vì cầu có thể thông hoặc lại gãy.
2/ Khi cầu ăn lại từ tay 2 đến tay 3 AE có thể mạo hiểm 1 chút Chão Gấp 2 lần, sẽ xảy ra trường hợp sau:
+ Ăn thì ngay ngày sau quay lại điểm xuất phát ban đầu, như vậy là đã quá ngọt rồi.
+ Thua thì phải chấp nhận quay trở về điều 1 như đã nêu bên trên để làm lại.
+ AE có thể hỏi tại sao chơi như vậy, cá nhân Tôi nhận định khi dàn đã ăn thường thông liên tục vài tay, AE có thể kiểm tra KQ 2020 sẽ rõ.
+ Tuy nhiên vì dàn của CT là: 64s tôi muốn AE cân nhắc để điều tiết vốn chơi lâu dài tùy thuộc khả năng mỗi người và có lời cuối tháng là OK, không khuyến khích AE Chão mạnh hoặc Tất tay nhé vì rất có thể tham là MẤT TAY LUÔN.
Trên đây là kinh nghiệm cá nhân Tôi đang chơi theo dàn CT, Tôi chỉ muốn chia xẻ thêm chút ít kinh nghiệm để AE nào đang ngoài ĐẢO mau chóng trở về gia đình mình.
Hãy tự tin chơi theo phương pháp mà CT PHAN BẢO đã rất nhiệt huyết lên dàn và hướng dẫn đến AE.
Cảm ơn rất nhiều đến CT PHAN BẢO đã cống hiến cho diễn đàn GMSH và ACE, chúc CT cùng toàn thể diễn đàn GMSH luôn May mắn, Hạnh phúc và Thịnh vượng!
P/S: Nếu AE thấy hay đừng Like mà hãy tranh thủ để kiếm XIÈNG, Tôi rất Tâm đắc lời của CT: Đừng tham vì vài con Lô mà quên đi dàn Đề, Cơm Áo Gạo Tiền ở đó đấy và MÃI MÃI LÀ AE!
????????????
Cách chia sẻ theo cao thủ Mây thấy rất hay nek, anh có thể viết một bài riêng về cách anh chơi theo ct phanbao trước giờ ra sao tại mục này anh nhé: https://caothusohoc.com/forums/nguoi-ve-bo.63/

Chào tất cả anh em trong diễn đàn .
Đầu tiên xin cảm ơn anh PB .
Em theo dàn đề của anh từ 12/2 vì ít vốn lên lãi cũng chưa đc bao nhiêu .
Hy vọng tháng 3 anh rực rỡ như tháng 2 để anh em có thể về bờ .
Đây là thống kê của mình t2 của anh Phan Bảo .
anh em có thể tham khảo để về bờ .
Dàn quá chuẩn và ít cao thủ nào gãy ít như vậy .
Hiện em đang nợ 100tr nữa. Hy vọng có thể bám anh vào bờ .
Chúc anh mạnh khỏe và thành công để anh em có thể bám anh ạ
Mình thống kê đi dàn ít nhất 20d đánh đều cũng lãi hơn 10tr .View attachment 23175
Mình cũng đang nợ hơn 100tr nhìn thấy bảng thống kê tháng của bạn thấy rất hay mình lại thêm niềm tin vào dàn 64s của a bảo hi vọng năm nay trả hết nợ

B cho mình hỏi, bạn chơi dàn 64s của a bảo, hay chơi cả 3D ạ ! Cho mình theo với
Chơi 64s hay cả 3d là tùy ở bạn. Như mình thì mình chơi cả 3d theo kiểu sau. Dàn 64s chơi để kiếm cơm còn dàn 3d là kiếm thịt. 3d chơi lãi cao nhưng ko phải lúc nào cũng chén. 1 tuần chỉ được độ 2 phát nên bạn nuôi theo tỉ lệ 1 1 2 2 4 4 8 và đánh nhỏ hơn dàn 64s để đảm bảo dù ko ra3d thì bạn vẫn có cơm ăn.
Nếu ko có vốn hoặc vốn nhỏ thì chỉ chơi dàn 64s để gột vốn trước đã rồi mới tính tiếp nhé.

Chủ thớt có bảng thống kê ăn thua của chủ tịch tháng 1 không a

Xin chào các bác trog dd e là tv mới mog mn giúp đỡ . Lô mb thì cao thủ nào chốt chuẩn ạ . Còn lô 3cang thì mìh nên theo cao thủ nào ạ . Mog mn chỉ giáo . Hi

Cao thủ chỉ chốt trên diễn đàn bạn nha,không có nhóm ở ngoài.

Vạn sự tùy duyên,số má không biết trước được bạn ơi,ai tỷ lệ ăn cao thì các bạn nên theo,chứ không ai nói trước được điều gì.
tuỳ duyên thì chết bạn ạ. Nếu mọi người đánh theo mà chão thì xác định dính ngày gãy nhiều là mất hết! còn nếu đánh đều tay đều tiền thì cũng ko có lãi! biết để có pp đánh hợp lý thôi. Ko bạn gì chia se về bờ tháng 2 đươc 10trieu nhưng tháng 3-4-5 cũng ko biết sẽ tnao.

Vạn sự tùy duyên,số má không biết trước được bạn ơi,ai tỷ lệ ăn cao thì các bạn nên theo,chứ không ai nói trước được điều gì.
dàn 64 tháng gãy 10 ngày là hoà tiền rồi.

chão dàn 36s có khi hợp lý hơn, dàn 64s đánh cho đỡ buồn tay thôi

ct Phan bảo bắt vẫn là ổn định nhất trong các cao thủ

tuỳ duyên thì chết bạn ạ. Nếu mọi người đánh theo mà chão thì xác định dính ngày gãy nhiều là mất hết! còn nếu đánh đều tay đều tiền thì cũng ko có lãi! biết để có pp đánh hợp lý thôi. Ko bạn gì chia se về bờ tháng 2 đươc 10trieu nhưng tháng 3-4-5 cũng ko biết sẽ tnao.
Số má thì ko biết thế nào được bạn ơi. Có duyên vào dây đỏ mình gột được vốn nhanh thì ok nhưng ko có duyên nhảy vào dây đen như tháng 1 thì hoang mang lắm. Mình nghĩ là có tháng nọ tháng kia. Nếu có ̀̀̀vốn thì chão theo tỉ lệ 1 3 8. Ko vốn thì đánh đều tay cho an toàn.
Tất nhiên chọn an toàn thì đảm bảo ko chết nhưng có lãi thì cũng ko cao rồi.

Số má thì ko biết thế nào được bạn ơi. Có duyên vào dây đỏ mình gột được vốn nhanh thì ok nhưng ko có duyên nhảy vào dây đen như tháng 1 thì hoang mang lắm. Mình nghĩ là có tháng nọ tháng kia. Nếu có ̀̀̀vốn thì chão theo tỉ lệ 1 3 8. Ko vốn thì đánh đều tay cho an toàn.
bộ môn này khó phết, nếu cầu hên xui hay cầu "duyên" thì xác định lỗ. đó là mình nói thật. Nên tìm hiểu pp chơi như nào đó, thấy có lãi thì theo.

nếu các bac dịnh chão tiền thì p tính xem nên chão khung mấy ngày, dc thua bỏ, hầu hết ae chơi đều khát bạc chão sâu rồi mất cả vốn @@ mình cũng đang tìm kiếm pp chơi hợp lý mà chưa ra. chơi kiểu cũ chỉ thấy thua tha xa bờ

Sửa lần cuối:
Nhiều khi vào gi họ bắt tăng tiền ở giàn 64 s em ko biết xử lý thế nào vì em đánh mỗi con 10k