Thảo luận - Dàn đề động không chão đánh theo ngày | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Dàn đề động không chão đánh theo ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi ít học lắm có thể tôi không bằng bác gs. Trình độ giải thích cũng không hay nên chỉ mong những định hướng của mình sẽ giúp ít hoặc nhìu cho ae trong lúc khó khăn thua tha nợ nầng như thế này. Còn hơn những ai sống mà không biết chia sẽ, không muốn chấp nhận những thứ mới mẽ , cổ hữu, chỉ biết đánh giá và nhận xét người khác theo 1 hướng tiêu cực. Cái "tôi" trong con người bạn quá lớn, tôi nghĩ ở điểm này thôi thì giữa tôi và bạn " trình" ai hơn ai thì người khác cũng hiểu rõ rồi nha bn
E nói quá chuẩn.chúc e may mắn nhé

Ngày 1đánh 1 dàn duy nhất nhất tầm trên dưới 50s . Có khi 40 mấy, cũng có khi 50 mấy số
Khi ngày 1 không nổ thì ngày 2 ta sẽ đánh 2 dàn mỗi dàn tầm trên dưới 60-70 số. Tỷ lệ ngày 2 ra 1 trong 2 dàn là 30% tỷ lệ ăn full cả 2 dàn là 65%. 5% còn lại là xịt, nếu ngay 2 không ra ngày 3 tôi sẽ bắt thêm 1 dàn nữa nhưng sẽ giảm số lại còn tầm khoảng 59 số được sếp chòng mí lên nhau. Tỷ lệ ra 1 trong 3 dàn là 30% và nổ cả 3 dàn là 67%
.cứ đều đặng như vậy. Chưa khi nào tôi phải bắt đến 4 dàn 1 ngày vì tỷ lệ ra khá cao , ae đi đều tiền cuối tháng sẽ kiếm chút đỉnh. Khoi g nhìu nhưng cũng đủ cà phê thuốc lá sữa sùng cho con
Tks ct nhé, ct bắt thêm cái tứ thủ om cho thích ?

giống chương trình của giongsog nhưg h giogsog chạy đâu mất tích rồi chơi cả tháng vốn 40t mà 1thag k lên nổi 5t thử ? dân lô đề cờ bạc với ae có sô vốn 40t liệu có chịu lấy lãi 5t voi so vốn 40t k ai làm duoc tôi chỉ cách chơi

Lô khung muốn kiếm ngày 500k thì cần bn vốn và cách đi ntn e hd cho a với .thank
Vốn 20 trịu chia làm hai phân nữa đánh lô khung còn nữa kia bạn làm vốn dự phòng ,đến cuối tháng ta nhập lãi vào tổng vốn , rồi lại chia ra 2 phần ,người ta gọi đó là "vong tuần hoàn của vốn trong lô khung ". Đi mức 10:30 , đến tháng sẽ có lương nhé.chúc bạn may mắn

Lô khung muốn kiếm ngày 500k thì cần bn vốn và cách đi ntn e hd cho a với .thank
Vốn 20 trịu chia làm hai phân nữa đánh lô khung còn nữa kia bạn làm vốn dự phòng ,đến cuối tháng ta nhập lãi vào tổng vốn , rồi lại chia ra 2 phần ,người ta gọi đó là "vong tuần hoàn của vốn trong lô khung ". Đi mức 10:30 , đến tháng sẽ có lương nhé.chúc bạn may mắn

Lô khung của e là k2n hả e .e chốt lô ở đâu sao a ko thấy nhỉ

Bạn nhấn vào tên tôi.xong nhấn vào bài viết của tôi.vô từng bài viết của tôi mà tìm , Nhớ để lại lươt lai nhé
Thầy ơi em vd vốn 10 triu thì theo nô khung có lên đi dàn đề động nữa ko ak

Bạn nhấn vào tên tôi.xong nhấn vào bài viết của tôi.vô từng bài viết của tôi mà tìm , Nhớ để lại lươt lai nhé
Ok e .thường thì khoảng mấy giờ e lên lô khung ở đấy vậy e

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.