Thảo luận - Dàn đề động không chão đánh theo ngày | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Dàn đề động không chão đánh theo ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi ít học lắm có thể tôi không bằng bác gs. Trình độ giải thích cũng không hay nên chỉ mong những định hướng của mình sẽ giúp ít hoặc nhìu cho ae trong lúc khó khăn thua tha nợ nầng như thế này. Còn hơn những ai sống mà không biết chia sẽ, không muốn chấp nhận những thứ mới mẽ , cổ hữu, chỉ biết đánh giá và nhận xét người khác theo 1 hướng tiêu cực. Cái "tôi" trong con người bạn quá lớn, tôi nghĩ ở điểm này thôi thì giữa tôi và bạn " trình" ai hơn ai thì người khác cũng hiểu rõ rồi nha bn
Thanks bác nay húp rồi ah

Ngày đầu theo thầy húp luôn, cảm ơn thầy nhiều!

Bạn chưa độc kỹ tiêu đề à bạn. Dàn động có nghĩa là mỗi ngày 1 dàn khác. Không cố định
M hỏi tí lô k2n bạn đánh gối k ? Hay chỉ đi 1 cắp đó . N1 k ra đi tiếp N2 . Có gối 1 cặp khác k vậy

nhiều ae có thắt mắc rằng tại sao không đánh dàn cố định mà lại đánh dàn động. Vậy tôi xin hỏi ngược lại ae 1 câu nhé. Vậy tại sao nhà đồng nó không nổ đề "cố định" mà lại nổ đề "động" thay đổi liên tục ?
ae nào có câu trả lời không nhỉ????

Tai các bác nay ng ta chắc choi rồi tinh Toan roii moi lap toppic , bác ko theo thi thôi noi cau kho nge lm gi
Ko phải là khó nghe mà là tôi nói để cho các ông tỉnh ngộ.theo ai hay ntn tuỳ các ông mà còn phải biết tỉnh táo mà theo chú nghe nó nói phét lên đên tận mấy xanh mà còn tin dc

giống chương trình của giongsog nhưg h giogsog chạy đâu mất tích rồi chơi cả tháng vốn 40t mà 1thag k lên nổi 5t thử ? dân lô đề cờ bạc với ae có sô vốn 40t liệu có chịu lấy lãi 5t voi so vốn 40t k ai làm duoc tôi chỉ cách chơi
B chỉ hộ tôi với xem Pp của b có hay ko

Thầy ơi thầy xem giup e pp nào chơi hop ly vi hum nay e choi dàn de 51s thì ăn nhưng lại truot nô len hoà , thầy gop y xem đi 2 dan dc ko ạ
Bạn không biết tính à. Ăn đề mà trược khung ngày 1 xem như mình đỡ được khung ngày 1. Tôi đặt biệt rất quan ngại về tầm nhìn xa cũng như khả năng về Toán của bạn

Ko phải là khó nghe mà là tôi nói để cho các ông tỉnh ngộ.theo ai hay ntn tuỳ các ông mà còn phải biết tỉnh táo mà theo chú nghe nó nói phét lên đên tận mấy xanh mà còn tin dc
Tôi không biết bạn lớn tũi hơn tui bao nhiêu , mà cách dùng từ của bạn . Nó này nó nọ , là đủ biết con người bạn như thế nào rồi

Bạn vô diễn đàn cũng đã lâu xin hỏi bạn đã lm j đc cho diễn đàn chưa. Giúp ít j đc cho ae chưa. Hay mục đích vô đây chỉ có vậy. Còn nói về trình độ chuyên đi phê phán , nhận xét, và khinh thường người khác như bạn thì tôi đây không bằng bạn được rồi
Thầy là người của công chúng. Không chấp bọn tiểu nhân ăn nói hồ đồ làm gì Thầy ạ. Bọn nó nói bọn nó nghe. Cho tâm nó tĩnh Thầy ạ

Đi đều tiền tỷ lệ 1:1:1:1:1:1:1?( đi mãi không chảo )
Dàn N1 : 12/6/2021 (10₫/1con) 51con = 510.000

00,01,04,06,07,10,12,13,15,16,19,22,23,24,29,31,32,36,38,39,40,42,44,46,50,52,54,55,56,57,59,64,66,67,68,72,74,76,79,80,83,87,90,91,93,94,95,96,97,98,99

Tổng lãi lỗ : ............
Dàn đề này ngày nào cũng đánh à Thầy. Hay trượt ngày 1 rồi thì ngày 2 có dàn khác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.