Về bờ - Dàn đề GIẢI NHẤT về bờ cùng ct PHANBAO | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dàn đề GIẢI NHẤT về bờ cùng ct PHANBAO

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Ai cho mình hỏi vào xem ct phan bảo lên dan ơ đâu ạ e tìm mà không thấy

hôm qua bận làm về rồi đi tiệc cưới nên nay mới lên bảng thống kê cho mng xem đc.
tổng lãi 4 ngày 61 triệu 927k

40452

Bác long ơi cho mình hỏi chút, cái tháng pb xảy 7 ngày ấy, bác âm hay dương nhiều ko. Sau đợt đấy bác còn theo ko?
Ngày đấy sau đó vì dịch nên xổ số đóng mình k chơi nữa chỉ theo chơi xổ số thế giới nên k làm bảng thống kê đc.
dàn mb đợt đó mình cũng may là lãi nhẹ 50 triệu. sau đó xổ số thế giới cũng đc hơn 100 nên ổn bạn à

Ngày đấy sau đó vì dịch nên xổ số đóng mình k chơi nữa chỉ theo chơi xổ số thế giới nên k làm bảng thống kê đc.
dàn mb đợt đó mình cũng may là lãi nhẹ 50 triệu. sau đó xổ số thế giới cũng đc hơn 100 nên ổn bạn à
Đợt kia bac ăn gần lên 1 tỏi mà.

Mà mấy bác vốn ác thật .bác đánh 1 này bằng e đánh cả tháng

Tôi đang bám CT GIÔNG BÃO thấy hợp húp và húp đều đều chỉ MB 64s ???

E gửi lời cảm ơn đến ct PHANBAO thời gian qua ko ngại khó khăn và dành thời gian luôn đồng hành cùng bọn e trên diễn đàn.
E thời gian qua tuy ít nói chuyện nhưng ngày nào cũng theo a chơi cả xsmb và xstg.
e hôm nay quyết định lập bảng thống kê chơi theo ct dàn giải nhất.
giải nhất cũng tương tự đề đuôi nhưng e cảm giác ít người chơi nên e sẽ đồng hành ct tới cùng.

hôm nay bắt đầu từ ngày 10/06 e lãi 35tr. đơn cược e sẽ lên hằng ngày rỏ ràng chứ e ko nói điêu với ai bao giờ.
chúc ct PHANBAO ngày càng nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

Nhiều ae còn chưa biết ct PHANBAO chốt ở đâu, theo quan sát của mình thì tầm 5h30 chiều mỗi ngày ct PHANBAO chốt ở phòng chat cao thủ https://caothusohoc.com/chat/room/cao-thu.14/

View attachment 40451

View attachment 40209

View attachment 40208

bạn lấy số chơi của ct ở đâu thế.mình vẫn chưa biết.

Em bắt đầu theo anh Phan Bảo từ hôm qua. Hy vọng sẽ đc may mắn

Nếu mình bắt 3 chạm 51 số mình chơi giải 7 ra 1 cặp vẫn có lời với lại hên ra cả 4 cặp thì lãi to s ae không chơi giải 7 mà phải chú tâm nhiều hơn về đề ta

Nếu mình bắt 3 chạm 51 số mình chơi giải 7 ra 1 cặp vẫn có lời với lại hên ra cả 4 cặp thì lãi to s ae không chơi giải 7 mà phải chú tâm nhiều hơn về đề ta
51s x4 = 204 ra 1x99 sao mà lãi đc bạn, ra 2 con vẫn còn lỗ đấy

Em mới vào nhóm được 2 hôm theo dàn của anh Phan Bảo đúng 2 ngày bị gãy. Em chỉ có vốn 10tr mà 2 ngày thua 5tr rồi. Ae đã theo dàn 64s của anh Phan Bảo lâu rồi chỉ cho e cách vào tiền như nào? Và các a theo lâu thì dàn gãy khoảng mấy ngày ạ?