Thảo luận - ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ? | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sau khi đọc được những góp ý của các thành viên diễn đàn. Nhận thấy nhiều anh em mong muốn các cao thủ tích cực có một bát chốt riêng để tiện thể dõi.

Vì thế, Ban Quản Trị quyết định tạo một bát chốt riêng. Đây là bát chốt dành cho những thành viên tích cực và những thành viên chia sẻ những cầu kèo hay.

Tại bát chốt này, hàng tháng Admin sẽ mời 3 thành viên có phong độ ổn đỉnh và tích cực nhất của diễn đàn dựa theo đề cử của THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.

Qua đó, đội ngũ Ban Quản Trị cũng tri ân và cám ơn những cống hiến quý giá của các thành viên tích cực.

ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ( TỪ 17/12 ĐẾN 19/12)
? Tất cả thành viên đều có quyền bình luận tên THÀNH VIÊN TÍCH CỰC nhất tại TOPIC này.

? Admin sẽ chọn ra 3 cái tên được BÌNH LUẬN nhiều nhất và đáp ứng đủ điều kiện của BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN.

?Mọi người cũng có thể bình luận góp ý TÊN BÁT CHỐT mà các bạn mong muốn đặt cho các cao thủ được yêu thích nhất nha :)

Sau khi đọc được những góp ý của các thành viên diễn đàn. Nhận thấy nhiều anh em mong muốn các cao thủ tích cực có một bát chốt riêng để tiện thể dõi.

Vì thế, Ban Quản Trị quyết định tạo một bát chốt riêng. Đây là bát chốt dành cho những thành viên tích cực và những thành viên chia sẻ những cầu kèo hay.

Tại bát chốt này, hàng tháng Admin sẽ mời 3 thành viên có phong độ ổn đỉnh và tích cực nhất của diễn đàn dựa theo đề cử của THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.

Qua đó, đội ngũ Ban Quản Trị cũng tri ân và cám ơn những cống hiến quý giá của các thành viên tích cực.

ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ( TỪ 17/12 ĐẾN 19/12)
? Tất cả thành viên đều có quyền bình luận tên THÀNH VIÊN TÍCH CỰC nhất tại TOPIC này.

? Admin sẽ chọn ra 3 cái tên được BÌNH LUẬN nhiều nhất và đáp ứng đủ điều kiện của BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN.

?Mọi người cũng có thể bình luận góp ý TÊN BÁT CHỐT mà các bạn mong muốn đặt cho các cao thủ được yêu thích nhất nha :)
Cho phép minh bình chọn tt maica

Đúng rồi bạn.. mới thông có 98 ngày.. so với các cao thủ top thì họ thông năm.. khó thật
Bạn ấy cầu hay nhưng cần lên số như : 1 ngày 3 con lô hoặc 2 con lô. dàn đề , 3D LÔ , đề. còn dùng nhiều cầu rồi tổng hợp thông 98 ngày thì nhiều lắm bác à. Nhiều cầu sẽ loạn người chơi va theo.

Bạn ấy cầu hay nhưng cần lên số như : 1 ngày 3 con lô hoặc 2 con lô. dàn đề , 3D LÔ , đề. còn dùng nhiều cầu rồi tổng hợp thông 98 ngày thì nhiều lắm bác à. Nhiều cầu sẽ loạn người chơi va theo.
Bạn này đặc biệt chưa thấy lên dàn bao giờ.. cũng chỉ có vài số.. ko nổ đề thì hup lô.. mình theo thử mấy hôm cũng kiếm dc tí.. hii.. nó nhiều số mà toang thì tớ xếch quần chạy r.. kkk

hihi o đây chỉ co thống tướng va tổng tư lệnh la đẳng cấp hihji
Bạn khen thế ae nhà tớ phổng mũi mất.. tớ sao bằng maica dc.. hắn thông nam Bắc . Tớ thì quê mùa 1 cục mỗi một miền.. hiii.. cảm ơn thịnh tình của ae.. Dứng bát chốt này tớ ko có cửa..kkk

Giongsong có ý kiến kính gửi ADMIN!

1 - Những vị Chủ tịch các CLB và các cao thủ TOP 1, TOP2 đã có bát chốt riêng thì hãy để các anh chị ấy vẫn như vậy, không nên động đến. Chủ tịch CLB do BQT Diễn đàn đề cử, các cao thủ TOP 1 và TOP 2 do cả một quá trình thi cử mà có.
2 - Những cao thủ có đẳng cấp cao như anh em đã đề cử như bác Saigon999, MAICA, NIEMTIN678... một số anh em từng đỗ đạt cao từ các kỳ thi TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ...,, xin ADMIN mời khoảng 10 vị gần cùng đẳng cấp, tạo sân cho các vị ấy thi triển võ công trong 30 ngày đầu tiên. Từ tháng thứ hai trở đi, mỗi tháng rút xuống 2 vị => Nhóm này ta có thể tạm hiểu là CAO THỦ TOP 3.
3 - Lại có một nhóm khác gồm khoảng 10 vị làm việc giống các vị ở TOP 3 nói trên. Mục đích mỗi tháng lấy hai vị thăng hạng lên TOP 3 thế chỗ cho 2 vị vừa bị rút đi => Ta có thể hiểu đây là CAO THỦ TOP 4.
4 - Vậy TOP 5 là gì? TOP 5 chính là các anh em đang ở BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN. Có thể hiểu đây là sân chơi phòng trào, nơi ƯƠM MẦM những cao thủ tiềm năng.

Trân trọng!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.