Thảo luận - ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ? | Page 17 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sau khi đọc được những góp ý của các thành viên diễn đàn. Nhận thấy nhiều anh em mong muốn các cao thủ tích cực có một bát chốt riêng để tiện thể dõi.

Vì thế, Ban Quản Trị quyết định tạo một bát chốt riêng. Đây là bát chốt dành cho những thành viên tích cực và những thành viên chia sẻ những cầu kèo hay.

Tại bát chốt này, hàng tháng Admin sẽ mời 3 thành viên có phong độ ổn đỉnh và tích cực nhất của diễn đàn dựa theo đề cử của THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.

Qua đó, đội ngũ Ban Quản Trị cũng tri ân và cám ơn những cống hiến quý giá của các thành viên tích cực.

ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ( TỪ 17/12 ĐẾN 19/12)
? Tất cả thành viên đều có quyền bình luận tên THÀNH VIÊN TÍCH CỰC nhất tại TOPIC này.

? Admin sẽ chọn ra 3 cái tên được BÌNH LUẬN nhiều nhất và đáp ứng đủ điều kiện của BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN.

?Mọi người cũng có thể bình luận góp ý TÊN BÁT CHỐT mà các bạn mong muốn đặt cho các cao thủ được yêu thích nhất nha :)

Ae cứ mạnh dạn đưa tối đa 3 tên cao thủ nhé. Admin sẽ tổng hợp và thống kê đầy đủ cho ae
Để khỏi loãng số tôi chỉ ứng cử 2 thành viên mà tôi cảm thấy tâm huyết về con số và bản lĩnh về tâm lý cùng với phương pháp hướng dẫn cách chơi .
Mà người mới chơi như tôi đều có thể hiểu được
Đó là TTL MaiCa và bác Sài Gòn 999
Còn lại vẽ như 1cột điện rất nhiều dây điện rất khó hiểu và hiệu quả cũng không cao . Và quan trọng nữa đó là tâm lý của các Cao thủ dẫn dắt người chơi về tâm lý và đưa được nhiều ae ngoài khơi về đất liền như thời gian qua cũng như thời gian sắp tới
Vì vậy tôi bình chọn 2 Cao thủ đó là TTL MaiCa và bác Saigon999
Chúc TDGMSH luôn luôn thành công và thắng lợi

Để khỏi loãng số tôi chỉ ứng cử 2 thành viên mà tôi cảm thấy tâm huyết về con số và bản lĩnh về tâm lý cùng với phương pháp hướng dẫn cách chơi .
Còn lại vẽ như 1cột điện rất nhiều dây điện rất khó hiểu và hiệu quả cũng không cao . Và quan trọng nữa đó là tâm lý của các Cao thủ dẫn dắt người chơi về tâm lý và đưa được nhiều ae ngoài khơi về đất liền như thời gian qua cũng như thời gian sắp tới
CÁM ƠN AE RÂT NHIÊU, NÓI CŨNG RẤT HAY, THƯỜNG LÀ NHÌN CẦU LÀ BIẾT NGAY DC CÒN NGƯỜI THẾ NÀO ĐUNG KO????

Chỉ có ngài ngoài soi cầu ra còn biết thông thiên tướng số quả là đa tài. Có phải ai cũng nhìn đc đâu .
VÂNG EM SỌI CẦU DC EM CUNG SOI ĐƯỢC TƯỚNG CHỨ, EM CÓ CĂN MÀ, MÀ CÁI TƯỚNG TRONG BỘ TỨ NHẤT LÀ J ĐÓ 1234 THI AI AI CHANG SOI DC CẢ CHỊ, CÁI ĐÓ ĐI VÀO TRUYỀN THUYẾT RỒI, ÔNG CHA TA ĐÚC KẾT TỪ NGÀN XƯA RỒI MÀ, NHUNG THỂ LOẠI ĐÓ TRÁNH THẬT XA CHI ƠI
EM CHỈ CẦN TIẾP SÚC 1 LÂN THÔI LÀ EM HIỂU DC 70% CHỨ CHƯA NÓI LÀ NHIỀU LẦN
EM KO CÓ TAY NUÔI ĐỂ TỬ, TOAN BỊ PHẢN THÔI CHỊ Ạ

Cho phép minh bình chọn tt maica
Mình xin bình chọn cho TTL Maica vì mới tham gia nhưng đã có những bài viết chia sẽ cầu kèo rất hay và tâm huyết, đã giúp nhiều AE vào bờ. Thật ra những con số cao thủ đưa ra chỉ mang tình chất tham khảo, người chơi phải biết được những lúc nào xuống tiền và cân đối vốn. Maica mới vào DDGMSH được 1 năm 4 ngày mà quá đẳng cấp !!!

Mình xin bình chọn cho TTL Maica vì mới tham gia nhưng đã có những bài viết chia sẽ cầu kèo rất hay và tâm huyết, đã giúp nhiều AE vào bờ. Thật ra những con số cao thủ đưa ra chỉ mang tình chất tham khảo, người chơi phải biết được những lúc nào xuống tiền và cân đối vốn. Maica mới vào DDGMSH được 1 năm 4 ngày mà quá đẳng cấp !!!
NHUNG CHINH THỨC MAICA CHIA SẺ CHO AE CHỈ CÓ TỪ THANG 7 THÔI AE, TỪ THANG 7 MAICAI CHỈ LÀ A BINH NHẤT THÔI MÀ, CÓ DC NGAY HÔM NAY CŨNG LA VI DC SÔ ĐÔNG AE YÊU QUÝ MÀ ĐC LÊN CHỨC HÀM NÀY ĐÓ
1 LÂN NỮA ,MAICA XIN CÁM ƠN AE THẬT NHIỀU NHÉ!!!
VÀ CUNG KO TRÁNH KHỎI ĐC SỰ GANH TỊ CỦA 1 SÔ NGƯỜI KHÁC KHI THẤY MAICA VƯỢT MẶT NGHE VẺ KO BẰNG LÒNG, THỰC RA CÁI NÀY LA DO AE YÊU QUÝ CHỨ KO PHAI MAICA MUỐN LÀ DC.
XIN NHẮN NHỦ THÊM VỚI NGƯỜI ĐÓ RẰNG
HÃY LÀM TỐT BỔN PHẬN CỦA MÌNH SẼ DC NHIỀU AE YÊU QUÝ THÌ SẼ CÓ NGÀY DC NHƯ MAICA THÔI

Nói hay và chuẩn bác. quan trọng là bản lĩnh chốt số... và tỷ lệ trúng!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.