Thảo luận - ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ? | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sau khi đọc được những góp ý của các thành viên diễn đàn. Nhận thấy nhiều anh em mong muốn các cao thủ tích cực có một bát chốt riêng để tiện thể dõi.

Vì thế, Ban Quản Trị quyết định tạo một bát chốt riêng. Đây là bát chốt dành cho những thành viên tích cực và những thành viên chia sẻ những cầu kèo hay.

Tại bát chốt này, hàng tháng Admin sẽ mời 3 thành viên có phong độ ổn đỉnh và tích cực nhất của diễn đàn dựa theo đề cử của THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.

Qua đó, đội ngũ Ban Quản Trị cũng tri ân và cám ơn những cống hiến quý giá của các thành viên tích cực.

ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ( TỪ 17/12 ĐẾN 19/12)
? Tất cả thành viên đều có quyền bình luận tên THÀNH VIÊN TÍCH CỰC nhất tại TOPIC này.

? Admin sẽ chọn ra 3 cái tên được BÌNH LUẬN nhiều nhất và đáp ứng đủ điều kiện của BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN.

?Mọi người cũng có thể bình luận góp ý TÊN BÁT CHỐT mà các bạn mong muốn đặt cho các cao thủ được yêu thích nhất nha :)

bác nói hay quá, em đoán và nhìn người ko sai bao h đâu, ngươi 4 ngày là ai, chi có maica truọt 5 ngày thôi, nhưng cung chưa có 1 tuần như ai đó đâu, thà bác im lặng thi hay hơn, BAC NÓI CÂU ĐÓ EM PHAI LÊN TIẾNG - đúng thật, lần trước nguyên 586 nói bác quả ko sai TI NÀO,,,, ok bác nhé,
MAICA XIN UNGT HỘ BÁC SÀI GÒN999 VÀ LELINH0612
Em cứ tưởng anh với bác ấy là chỗ anh em quen biết.? Quả thật bác ấy nói câu ko gẫy quá 4 ngày thì ai đọc cũng hiểu. Buồn thật, khi mọi người trong tập đoàn lại mỉa mai nhau những câu hàm ý sâu xa vậy.

bạn đang dùng từ xúc xiểm gây mất đoàn kết đấy..Bạn thích ae nhà tớ có vấn đề hả.. chắc bạn chưa đủ tuổi ý đâu.. đọc từng từ và từng dấu phẩy nhé ..có từ nào như bạn vừa chọc ngoáy ko..Làm người cho đàng hoàng nhé bạn..
E nghĩ bác rất lớn tuổi câu nói làm người cho đàng hoàng bác nên để dùng ạ . Cả diễn đàn ai cũng biết bác maica vừa bị gãy khung 5 tay giờ bác nói ko bị gãy 4 tay bao giờ có khác gì nói mỉa mai bác maica đâu

Bác cũng nhìn lại cái câu nói ám chỉ của bác xem sao ạ ai trả biết bác maica vừa bị gãy 5 tay
góp ý với bạn nhé.. cái trích dẫn của bạn lại ko phải cái bạn nói.. bạn hãy uốn lưỡi 3 lần hãy nói có ok hơn ko..tớ đang đề cử @saigon999.. liên quan gì tới ai sao bạn chia rẽ vu khống vậy.. cái trích dẫn của bạn còn đó đừng nói là xloi nhé

Bác maica cũng chỉ mới nổi được vài tháng chở lại đây thôi, có thể bác ý tích cực thật nhưng đâu phải cứ tích cực nhất là sứng đáng nhất đâu??? Mà bác ý gãy 5 ngày liền thì ai cũng biết rồi, chính miệng bác ý chắc chắn với ae k có chuyện gãy 5 ngày đó. Đợt vừa rồi khá nhiều ae ra đảo vì vụ này

góp ý với bạn nhé.. cái trích dẫn của bạn lại ko phải cái bạn nói.. bạn hãy uốn lưỡi 3 lần hãy nói có ok hơn ko..tớ đang đề cử @sài gon999.. liên quan gì tới ai sao bạn chia rẽ vu khống vậy.. cía trích dẫn của bạn còn đó đừng nói là xloi nhé
Thôi kệ đi a ơi, mấy ông fan cuồng quá hóa rồ ý mà kkk

Bác cũng nhìn lại cái câu nói ám chỉ của bác xem sao ạ ai trả biết bác maica vừa bị gãy 5 tay
Neu la 1 anh hung gmsh chac ko ai de y toi tieu tiet nho nhat do dau ban.o trong tap doan cung kha nhieu cao thu chu tich toang 4 5 ngay ma.nhung ho van tru vung hien ngang de di vao huyen thoai.vi trong con nguoi ho co to chat cua 1 thu linh.co kinh nghiem cua 1 nguoi tung trai.ket qua ho van la nguoi chien thang. (Neu chi vai cau tu ma lam anh huong toi tam ly thi ko on roi),chuc cac ae trong tdgmsh luon vui ve doan ket de tao nen 1 suc manh dua cac ae dag xa bo tro ve dat lien

góp ý với bạn nhé.. cái trích dẫn của bạn lại ko phải cái bạn nói.. bạn hãy uốn lưỡi 3 lần hãy nói có ok hơn ko..tớ đang đề cử @saigon999.. liên quan gì tới ai sao bạn chia rẽ vu khống vậy.. cía trích dẫn của bạn còn đó đừng nói là xloi nhé
E có lỗi đâu mà phải xin bác . Bác đề cử bác saigon999 nhưng bác cũng nên nghĩ trước khi nói cũng ko nhất thiết phải lồng ghép thêm câu ko có kỉ lục gãy quá 4 ngày ạ . Ko phải mình e nghĩ bác nói mỉa a maica đâu ạ

E có lỗi đâu mà phải xin bác . Bác đề cử bác saigon999 nhưng bác cũng nên nghĩ trước khi nói cũng ko nhất thiết phải lồng ghép thêm câu ko có kỉ lục gãy quá 4 ngày ạ . Ko phải mình e nghĩ bác nói mỉa a maica đâu ạ
HAY tuổi rồng hay tuổi hổ mà ko cho ng khác nói vậy bạn..càng nói càng dở.. im đi cho lành nhé..đọc đc tiếng việt ko..tôi đề cử ai thì bạn có quyền cấm à..

Neu la 1 anh hung gmsh chac ko ai de y toi tieu tiet nho nhat do dau ban.o trong tap doan cung kha nhieu cao thu chu tich toang 4 5 ngay ma.nhung ho van tru vung hien ngang de di vao huyen thoai.vi trong con nguoi ho co to chat cua 1 thu linh.co kinh nghiem cua 1 nguoi tung trai.ket qua ho van la nguoi chien thang. (Neu chi vai cau tu ma lam anh huong toi tam ly thi ko on roi),chuc cac ae trong tdgmsh luon vui ve doan ket de tao nen 1 suc manh dua cac ae dag xa bo tro ve dat lien
chuẩn đó ae.. chưa liên quan gì đã ảnh hưởng tâm lý thế thì buồn thật..vững tin là chiến thắng.. chúc bạn btoi vv

Người ta nói k gãy quá 4 ngày thì có quá khứ chứng minh điều đó. Nói để cho ae nào chưa biết có thể bám theo cao thủ đó. Ơ thế giờ cả diễn đàn chỉ có maica là số 1 còn lại là số 2 số 3 à???

Bác maica cũng chỉ mới nổi được vài tháng chở lại đây thôi, có thể bác ý tích cực thật nhưng đâu phải cứ tích cực nhất là sứng đáng nhất đâu??? Mà bác ý gãy 5 ngày liền thì ai cũng biết rồi, chính miệng bác ý chắc chắn với ae k có chuyện gãy 5 ngày đó. Đợt vừa rồi khá nhiều ae ra đảo vì vụ này
Gãy 5 tay ở diễn đàn thì đến các cao thủ còn bị gẫy đó bạn,Cao thủ Phan Bảo ngày xưa lừng danh nhưng a ý cũng bị 6-7 tay,rồi một số người khác nữa.Lô đề nào ai biết trước được để chắc chắn.Anh Maica cũng ko chắc chắn,anh ý bảo dàn của a ý chưa có tiền lệ gãy 4 tay thôi chứ a ý có bảo tương lai chắc chắn ko gãy 4 tay đâu.Dàn gãy là điều ko ai muốn,chúng ta là người trong cùng tập đoàn hãy động viên nhau cùng tiến bộ lên thôi,giúp các cao thủ lấy lại phong độ,chứ ko nên nhắc lại.

cũng ko nên nhắc chuyện này bạn ak.. lại tại cái bạn kia khơi chuyện dở ra.. mệt thật.. ai cả có lúc này kia..nhưng việc nhà ai tỏ nhà ấy.. tự dưng đi khoe ra là cớ gì.. chia rẽ chắc

THẬT LÀ TUYỆT VỜI DIỄN ĐÀN LUÔN LUÔN ĐỔI MỚI TƯ DUY, ĐÁP ỨNG MỌI NHU CẦU NGÀY CÀNG TỐT HƠN ĐỂ PHỤC VỤ ACE.
XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN NHỮNG NGƯỜI ĐÃ SÁNG LẬP RA DIỄN ĐÀN VÀ TOÀN THỂ ACE ĐANG NGÀY ĐÊM NHIỆT TÌNH CÔNG VIỆC ĐỂ DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN LỚN MẠNH CẢ VỀ SỐ CŨNG NHƯ CHẤT LƯỢNG.
CẢM ƠN CÁC CHỦ TỊCH, CÁC CAO THỦ VÀ ACE ĐANG CHUNG TAY XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN GMSH.
CẢM ƠN TẤT CẢ ACE ĐÃ DÀNH NHỮNG TÌNH CẢM TỐT ĐẸP NHẤT VỚI SAIGON999.
VỚI TÔI ĐƯỢC LÀ THÀNH VIÊN CỦA DĐ VÀ CÓ CHÚT ÍT ĐÓNG GÓP CHIA SẺ CÙNG ACE ĐÃ LÀ HẠNH PHÚC QUÁ RỒI.
VÌ TUỔI CŨNG ĐÃ LỚN, TRÌNH ĐỘ CÒN HẠN CHẾ, HƠN THẾ NỮA DĐ CẦN NHỮNG TÀI NĂNG TRẺ, KHỎE, NHIỆT HUYẾT VÀ ĐÁP ỨNG TỐT VỀ MẶT CÔNG NGHỆ.
CHÍNH VÌ LẼ ĐÓ CÁC NHÂN TÔI XIN ĐƯỢC PHÉP CÁO LUI, HÃY CHO TÔI LÀM 1 NÔNG DÂN SIÊU PHÀM CŨNG ĐÃ HẠNH PHÚC TUYỆT VỜI RỒI.
QUA ĐÂY TÔI XIN ĐỀ CỬ 3 CAO THỦ RẤT ĐỦ TÂM, TẦM VÀ TRÀN ĐẦY NHIỆT HUYẾT, Ở NƠI HỌ HỘI TỤ ĐỦ CÁC TỐ CHẤT VÀ RẤT XỨNG ĐÁNG CÓ BÁT CHỐT RIÊNG ĐÓ LÀ: @ltd2707197 @maica @NIEMTIN678
CHÚC DĐ-GMSH PHÁT TRIỂN LỚN MẠNH KHÔNG NGỪNG, CHÚC MỌI THÀNH VIÊN NHIỀU SỨC KHỎE, HẠNH PHÚC, MAY MẮN VÀ THÀNH ĐẠT.
1 LẦN NỮA SAIGON999 XIN CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC TÌNH YÊU ĐÃ DÀNH TÌNH CẢM CHO CÁ NHÂN TÔI NHÉ?????
Thật tuyệt vời , Không hổ danh với câu nói : Tài Đức Vẹn Toàn ,, Bác có Tài , có Đức cộng thêm sự hiểu biết tinh tường , nhìn nhận và đặc biệt là khiêm tốn , thật tuyệt vời , thật xứng đáng với câu nói ( Đức khiêm nhường đến từ tri thức; sức mạnh đến từ sự hy sinh )

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.