Về bờ - Dù vốn ít - chơi ít , nhưng theo anh Phan Bảo thì vẫn cứ tuyệt vời | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dù vốn ít - chơi ít , nhưng theo anh Phan Bảo thì vẫn cứ tuyệt vời

Chào bác, giờ em nợ hơn 50 củ, hàng tháng phải trả lãi 5củ. Hiện tại em còn vốn 10củ. Em tính mỗi ngày theo 30đ dàn 64s của bác phanbao, và ghép thêm 8 càng đánh 3d=1đ. Mong bác chỉ giáo xem cách chơi và vào tiền như thế có hợp lý k ạ
Bạn Khải tính làm sao khi dàn 64s của pb nổ thì tối thiểu bạn vẫn giữ lại số vốn ngày hôm đó cược , nếu dàn 64 mà ghép8 càng thì theo mình là thôi chứ bạn đừng nên tham làm gì

Chào bác, giờ em nợ hơn 50 củ, hàng tháng phải trả lãi 5củ. Hiện tại em còn vốn 10củ. Em tính mỗi ngày theo 30đ dàn 64s của bác phanbao, và ghép thêm 8 càng đánh 3d=1đ. Mong bác chỉ giáo xem cách chơi và vào tiền như thế có hợp lý k ạ
Cũng ok bạn

Anh em hãy chơi theo số vốn mình có, không tham lam, không tất tay...đừng có thấy đang thông rồi tất tay là sẽ lại xa bờ đấy ae..chúc ae tự tin và theo anh Phan Bảo nhanh về bờ ❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ( tâm sự với ae : trước đây tôi sinh viên, gia đình không có điều kiện nên vay vốn ngân hàng cho tôi đi học , rồi sau bố tôi bệnh ung thư phổi tôi cũng dựa vào bảng lương để vay thêm ngân hàng chữa bệnh cho bố..giờ nợ gần 500 triệu , nhưng từ khi theo anh Phan Bảo cuộc sống của tôi đã sang 1 trang mới và trả được 1 chút nợ...nhưng tôi không tham lam vẫn đang tích cóp hằng ngày để có vốn và theo anh Phan Bảo để sớm trả hết nợ - chắc nhiều ae vẫn còn may mắn hơn tôi- ae hãy cố gắng và theo anh Phan Bảo đúng phương pháp nhé. !!!!View attachment 26414 )
Chúc ct sớm ngày về bờ

Đúng thế m cũng đang chơi dàn g1 của a bảo

Lấy dàn cố định của a bão đánh mb cũng ổn lắm đó

Làm sao vào đâu coi được dàn của phan bảo vậy mn

Mình đang tìm hiểu, nhờ ae đi trước có kinh nghiệm chỉ giáo giúp mình giữa dàn 64s của ct HiHi và dàn 64s của PhanBao thì đánh đều tay theo dàn nào ổn hơn ạ? Cảm ơn các tiền bối

Mình đang tìm hiểu, nhờ ae đi trước có kinh nghiệm chỉ giáo giúp mình giữa dàn 64s của ct HiHi và dàn 64s của PhanBao thì đánh đều tay theo dàn nào ổn hơn ạ? Cảm ơn các tiền bối
Theo mình thì a phan bảo hay bác hihi cũng thế ..mình lấy dàn 64s củ a phan bảo hoặc hii rồi ghép càng 3 càng của bão..chỉ đánh 3 càng đều tay cũng ok