Tâm sự - Góc tâm sự củamột người thua | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Góc tâm sự củamột người thua

Anh em cho mình một chỗ để tâm sự được ko. Thật sự lâu nay mình chơi gì thua đấy . Ko biết đi hướng nào cả . Từ đầu tháng 6 đến giờ mình chơi bet với MN Mb thua gần 200m rồi anh em cho mình xin ý kiến xem giờ mình theo ai trên diễn đàn được ko. Mình cảm ơn

Chào ae, trong DĐ nhiều ae thua tha vì BET quá, tốt nhất nên nghỉ BET đi ae à, nó đánh vào lòng tham của m, thua thì muốn gỡ, dc thì muốn thêm, m biết đến BET khi XSVN ngừng quay do dịch, từ khi đó đến giờ mất nhiều hơn dc, cũng ra đi vài cái sổ đỏ r, dính lại nó đầu óc cứ u mê, lâng lâng làm sao ấy,ko tập trung dc vào việc gì nữa cả, với BET m rút ra 1 điều: KHÔNG THẮNG DC BẢN THÂN THÌ KHÔNG THỂ NÀO THẮNG BET, còn vài đơn cược thời ngày kiếm vài trăm m để làm kỷ niệm. Chúc ae sớm cai bỏ dc BET.

Ai cũng thua,nhưng người bản lĩnh là người giữ được cảm xúc,1 là 1 va 2 là 2,hãy vào thể loại chơi theo sở trường của mình,chia vốn cho đủ các ngày định chơi.Đừng đánh quá nhiều cao thủ nhé.

Bet đánh vào lòng tham của mỗi người nó thì quay cả ngày nên chơi rồi xẽ bị cuốn theo. mới đầu tỉnh táo còn thắng sau chơi dần mụ mẫn là đi hết. mình cũng bị nhiều lần đc xong lại mất hứa với bản thân ko chơi nữa nhưng khi nạo vào lại ngứa tay chân làm vài ba ván đc xong cuốn lại đi. nên giờ chỉ nên tập chung nghiên cứu sxvn thôi có mất thì mai mới chơi đc ko bị cay cú thì mới có thể chiến thắng dần dần đc.

Chào ae, trong DĐ nhiều ae thua tha vì BET quá, tốt nhất nên nghỉ BET đi ae à, nó đánh vào lòng tham của m, thua thì muốn gỡ, dc thì muốn thêm, m biết đến BET khi XSVN ngừng quay do dịch, từ khi đó đến giờ mất nhiều hơn dc, cũng ra đi vài cái sổ đỏ r, dính lại nó đầu óc cứ u mê, lâng lâng làm sao ấy,ko tập trung dc vào việc gì nữa cả, với BET m rút ra 1 điều: KHÔNG THẮNG DC BẢN THÂN THÌ KHÔNG THỂ NÀO THẮNG BET, còn vài đơn cược thời ngày kiếm vài trăm m để làm kỷ niệm. Chúc ae sớm cai bỏ dc BET.

View attachment 123549View attachment 123551
Đúng vậy b ơi .tui đây ăn hơn tháng trời giờ nó lấy lại hết .

123624

Lâu lâu thử vào bet chơi vài tay, bỏ hậu nhị 49 nó về luôn 4 tay, bọn này nó quay ảo lộ liễu thật. Bay bố 1 củ.
Sợ đến già

Mình cũng vì bét mà thua đến hơn 400tr giờ ko còn đồng nào. Cứ vay rồi lại lao vào gỡ lại hết. Giờ đang khốn khổ khốn nạn. Ko biết đi đâu trốn nợ nữa ae ah. Có ae tâm sự giống mình nên đồng cảm.ngày nào cũng nghĩ tiền đâu mà trả nợ.

Mình cũng vì bét mà thua đến hơn 400tr giờ ko còn đồng nào. Cứ vay rồi lại lao vào gỡ lại hết. Giờ đang khốn khổ khốn nạn. Ko biết đi đâu trốn nợ nữa ae ah. Có ae tâm sự giống mình nên đồng cảm.ngày nào cũng nghĩ tiền đâu mà trả nợ.
Mình cũng như vậy thua nhiều h ko còn tâm trí làm ăn nữa,hôm nay lại ngày cuối tháng nữa ko biết chốn đi đâu,mẹ bét nó làm khổ bao nhiu người????

Tốt nhất bạn nên ở nhà . Mình trốn đi dc 6 tháng rồi cũng ko khá hơn dc . Làm dc đồng nào lại nộp cho bét hết .

bét có rất nhiều kiểu lừa,điển hình gần đây nhất nó lừa kiểu số chưa quay nhưng phần cầu tài xỉu chẵn lẻ rồng hổ bên dưới(1 trong số cái đấy nó đã hiện ra trc rồi :tức là ví dụ mới ra 2 xỉu nhưng nó thống kê bên dưới đã hiện trc là 3 xỉu).Lúc đầu mình thấy lạ ko đánh thì tiếng tiếp theo nó ra xỉu thật.Làm mình nghĩ hệ thống máy tính có sai số nên chắc ko tránh dc.Lần thứ 2 gặp trường hợp tương tự tôi đánh thử 1tr thì ăn,tiếp tục lần thứ 2 vẫn xuất hiện kiểu đấy tôi vào 3tr vẫn ăn,lần thứ 3 là 8tr vẫn ăn.Và lần gần nhất là 21tr thì bảng thống kê nó sửa lại sau khi quay số ngay.Như vậy là có thể nó đang lừa người chơi để dụ người chơi vào bẫy.cảm giác như ko bị soi thì có thắng có thua nhưng tk mà đã bị chekc thì gần như đánh trò gì đi nữa hay vận dụng tất cả kèo của các ae trên diễn đàn đều vẫn bị toạch.Trc chưa rút tiền thì đánh ngày đéo nào cũng xanh,2 tháng 60 ngày xanh đủ 60 ngày chưa 1 ngày đỏ.Từ lúc rút tiền đánh chưa ngày nào xanh kể cả xanh 100k:))))

bét có rất nhiều kiểu lừa,điển hình gần đây nhất nó lừa kiểu số chưa quay nhưng phần cầu tài xỉu chẵn lẻ rồng hổ bên dưới(1 trong số cái đấy nó đã hiện ra trc rồi :tức là ví dụ mới ra 2 xỉu nhưng nó thống kê bên dưới đã hiện trc là 3 xỉu).Lúc đầu mình thấy lạ ko đánh thì tiếng tiếp theo nó ra xỉu thật.Làm mình nghĩ hệ thống máy tính có sai số nên chắc ko tránh dc.Lần thứ 2 gặp trường hợp tương tự tôi đánh thử 1tr thì ăn,tiếp tục lần thứ 2 vẫn xuất hiện kiểu đấy tôi vào 3tr vẫn ăn,lần thứ 3 là 8tr vẫn ăn.Và lần gần nhất là 21tr thì bảng thống kê nó sửa lại sau khi quay số ngay.Như vậy là có thể nó đang lừa người chơi để dụ người chơi vào bẫy.cảm giác như ko bị soi thì có thắng có thua nhưng tk mà đã bị chekc thì gần như đánh trò gì đi nữa hay vận dụng tất cả kèo của các ae trên diễn đàn đều vẫn bị toạch.Trc chưa rút tiền thì đánh ngày đéo nào cũng xanh,2 tháng 60 ngày xanh đủ 60 ngày chưa 1 ngày đỏ.Từ lúc rút tiền đánh chưa ngày nào xanh kể cả xanh 100k:))))
gì chứ bet chuyên có kiểu, hiện số điện tử 1 lúc xong mới bắt đầu quay số, nó điêu toa vl bác ạ

Mịa mình cũng kinh kinh rồi, hnay đánh 22, toàn ra 77,272 mà toàn ra 2 nháy, đến lúc ra 22 thì bay 40m rùi, toang luôn, phát cuối còn 20k bảo chắc ra đề đánh 922 về 022 thế là toạch, mấy hôm ăn lại đi hết