Thảo luận - Góc tâm sự về 1 cao thủ | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Góc tâm sự về 1 cao thủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay mình vào fb nhìn thấy cái này . Anh em vào và cho một suy nghĩ nhé anh em.
122945

Đính kèm

Niềm tin 678 mk biết bạn chôta số giỏi mà có khi bạn cx kiềm chế lại bản thân mk chút. Diễn đàn hơn 20k nghìn ngọa hổ tàng long, nhân trung long phượng thiếu j người giỏi. Nhưng cổ nhân có câu bông lúa càng nặng càng cúi đầu, dòng sông càng sâu càng chảy nhẹ con người càng giỏi giang càng khiêm nhường.

u
Ghen ăn tức ở , bất tài vô dụng , nên mới đi nói xấu em
Thực ra đẳng cấp của nó chưa bằng 1/10 em
Chứ đừng nói sóng sánh với Bác phanBao , NguoiQuaDuong ...
Em vào 4rum chưa được 1 năm , cũng húp hơn 150 tỷ VND
Đơn cược vẫn đầy đủ rõ ràng , chấp cả dòng họ nó sánh với em
Nó vào tường cá nhân của em , thấy thông lô đề liên tục hơn 160 ngày
Tức ói máu , lấy tên em ra để đánh bóng tên tuổi
Ngu đần , nghèo , hèn , dốt nát , như nó , em đâu thèm để ý
Chuột cống hôi tanh , tuổi gì sánh vai với Niềm Tin 678
:i :i :i
uh có ng nói xấu e mà vẫn đánh theo e đấy thôi. chấp cno lzj e cứ xem số đẹp cho ae theo là ok rồi

Chào cả nhà!
Hôm nay, mình được biết một số thông tin về bạn MaiCa và mình cũng đã đọc một số bình luận của một số người về bạn MaiCa.
Sau khi suy ngẫm, mình cũng mạnh dạn đưa ra quan điểm của cá nhân mình như sau:
Thứ nhất, mình là thành viên vừa mới gia nhập diễn đàn được 3 tháng nay, với mục đích chính là học hỏi các cách đánh của mọi người trên diễn đàn. Cảm nhận đầu tiên của mình đây là một diễn đàn hết sức vô tư, trong sáng, mọi thành viên đa phần rất có trách nhiệm, đặc biệt là chủ tịch và các thành viên sáng lập diễn đàn, các cao thủ tốp 1, tốp 2, các thần tượng và các cao thủ soi cầu, trong đó có bạn MaiCa.
Mình cũng chẳng biết MaiCa là ai! Ngày mới vào diễn đàn, mình cũng có đọc các bài viết chia sẻ cầu kèo, chốt số, đặc biệt là còn được nghe chia sẻ của bạn ấy với tư cách là khách mời của diễn đàn Và mình nhận thấy: MaiCa là người rất thông minh, chốt số rất có trách nhiệm và hiệu quả cũng rất cao, do đó mình đã có một bài viết ca ngợi và khích lệ tinh thần của bạn MaiCa. Tóm lại, mình rất ngưỡng mộ, khâm phục và học được nhiều điều từ bạn MaiCa.
Thứ hai, vừa rồi bạn MaiCa có lời chia tay diễn đàn và sau đó có tin bạn ấy lập nhóm về số má gì đó (chính điều này đã gây phản ứng của anh em trên diễn đàn).
Với cá nhân mình không đồng tình với một số bình luận không mấy là thiện cảm của một số bạn với cách làm của bạn MaiCa.
Theo quan điểm cá nhân mình:
1) Khi đang là thành viên của diễn đàn, bạn MaiCa rất có trách nhiệm, lao tâm khổ trí để nghiên cứu cầu kèo và đóng góp không nhỏ vào sự lớn mạnh của diễn đàn. Với sự cống hiến của MaiCa rất đáng được vinh danh.
2) Khi bạn ấy rời khỏi diễn đàn, bạn ấy cũng rất đàng hoàng và gây thiện cảm với rất nhiều anh em trên diễn đàn.
3) Sau khi bạn ấy rời khỏi diễn đàn, bạn ấy làm gì là quyền của bạn ấy, chúng ta không có quyền lên án bạn ấy vì bạn ấy không làm điều gì phương hại tới diễn đàn (trừ khi bạn ấy làm điều gì đó phương hại tới lợi ích và uy tín của diễn đàn).
Vì những lí do trên, cá nhân mình không trách cứ gì bạn ấy Và với mọi người cũng vậy, chắc là do quá yêu quí MaiCa nên có những phản ứng vậy thôi.
Thời gian rồi sẽ qua đi, chúng ta hãy giành cho nhau những tình cảm thật tốt đẹp để giúp nhau vượt qua những khó khăn trong cuộc sống, nếu được vậy thì cuộc sống này đáng sống biết nhường nào.
Trên đây là những tâm sự của cá nhân mình, có gì chưa đúng mong mọi người bỏ qua.
Mình luôn luôn yêu quí diễn đàn cà tất cả mọi thành viên của diễn đàn.
Chúc diễn đàn đoàn kết và ngày càng lớn mạnh!
Chỉ sợ bọn bán số giả danh maica thôi để gây dựng tiếng tăm mong các admin và anh em tìm hiểu cho kỹ không oan đó

Nhiều bạn ăn cháo đá bát quá :) Dù gì anh maica cũng chưa làm gì sai khi còn là thành viên của diễn đàn.
Tiền trong túi các bạn anh ấy ra ngoài làm riêng thì liên quan tới việc các bạn mất tiền à mà chửi bới kinh thế. Bạc bẽo thật

Tiếc cho 1 nhân tài của diễn đàn , sống là phải biết hi sinh đừng vì lợi ích nhỏ , diễn đàn mở ra để là nơi cho tất cả mọi người học hỏi kinh nghiệm chứ k phải là nơi để các bố lấy quân số vào nhóm nhá .

E cũng hay lấy số cầu của bác chơi từ đầu năm đến h bác tính xem hết bao tiền cho e gửi :p
Tôi chưa bao giờ nói cầu là chắc nhưng đỏ tôi chơi tới đen tôi chỉ văn nghệ thôi, còn cs cầu ko thiếu câu chữ ace tham khảo!

Nhiều bạn ăn cháo đá bát quá :) Dù gì anh maica cũng chưa làm gì sai khi còn là thành viên của diễn đàn.
Tiền trong túi các bạn anh ấy ra ngoài làm riêng thì liên quan tới việc các bạn mất tiền à mà chửi bới kinh thế. Bạc bẽo thật
Bạn nói ko đúng tại vì đã vào diễn đàn là bạn tự nguyện ko ai bắt buộc thậm chí bạn phải qua kiểm duyệt của admin mới vào đc và cũng ko mất 1 xu. Bạn vào ko ai bắt bạn phải làm việc cho diễn đàn hay bỏ trí não! Cái này tôi gọi là thể hiện đẳng cấp nếu bạn(cố) thể hiện để lấy đc lòng tin của mọi người để có ý đồ riêng như(lập nhóm thu phí) là một người sinh ra từ (diễn đàn giải mã số học) tôi thấy là bách nhục! Thân chào bạn là phan của maica.

Bạn nói ko đúng tại vì đã vào diễn đàn là bạn tự nguyện ko ai bắt buộc thậm chí bạn phải qua kiểm duyệt của admin mới vào đc và cũng ko mất 1 xu. Bạn vào ko ai bắt bạn phải làm việc cho diễn đàn hay bỏ trí não! Cái này tôi gọi là thể hiện đẳng cấp nếu bạn(cố) thể hiện để lấy đc lòng tin của mọi người để có ý đồ riêng như(lập nhóm thu phí) là một người sinh ra từ (diễn đàn giải mã số học) tôi thấy là bách nhục! Thân chào bạn là phan của maica.
Đúng rồi bác,tinh thần của diễn đàn là chia sẻ cầu kèo,cách chơi sao cho hiệu quả để a e tham khảo còn hành vi lợi dụng uy tín của diễn đàn lập hội nhóm bán số thì ko thể chấp nhận dc

View attachment 123151
Dù gì trước cũng từng 1 thời chơi số theo người ta, đừng nên bình luận cho thêm xấu hổ.Còn những anh em khác ko chơi theo thì họ nói còn được,chứ những người trước đu bám số của ng ta,giờ thấy ng ta như vậy quay ra nói thì khác gì ăn cháo đá bát
Xin lỗi tôi bám đc 1 tháng dàn 3₫ Lãi đc 2m nhưng tim tôi trong tháng ấy có vài lần chết.nhưng K quan tâm cái cốt như giông bão nói chó cùn rứt giậu.chắc a ấy cũng nói sai.kkkkk...

Thôi bạn ơi. Theo Maica của bạn còn ko có bát mà ăn xin nói gì đến cháo. Không phải tự nhiên Maica của bạn bị giảm số ng theo đâu

Tranh cãi nhau nhiều quá,
Nói chung các bác cho em theo ai chơi 3d đề vs giải nhất ổn đijnh vs cáh đi tiền vs ạ

Trước khi rời diễn đàn có tham khảo Maica chốt số được mấy tay, ăn thông lô.
Còn riêng cái diễn đàn này chỉ có PHANBAO là hợp vía mình :)
Các bạn ạ, tự tìm cho mình cách chơi, vì cao thủ hay chủ tịch cũng là con người thôi.
Người có cách chơi, cách soi cầu là người luôn tỉnh táo trong bộ môn này.
Lô quay ảo như hôm kia được mấy người ăn lô ( hôm đấy ai ăn lô 17 71) còn đâu rụng hết.
Tự học cách soi cầu, soi số đi.
Mình chỉ to tay khi ai đó mình hợp cũng chốt như mình ( hôm CT PHANBAO chốt 93 48 84) cá nhân mình cũng to tay theo vì trùng máu.
Chơi mà ko có phương pháp, ko có cầu kèo khác gì đi ăn bám người khác.
Ăn bám người ta xong ngta đã ko muốn ở lại diễn đàn qua ra chửi? Các bạn mua số thì có những người bán số.
Còn ai có tâm, có tầm thì trong tim mỗi người có 1 hình bóng riêng, với cá nhân mình là CT Phanbao.

thì sao bạn ? Người ta ra khỏi diễn đàn rồi thì làm gì kệ người ta. Có ai bắt các bạn phải mua không? Bản thân tôi cũng chẳng phải mua bán gì , tự tôi lên số tự chơi.Tôi tôn trọng a ấy vì anh ấy có 1 thời làm mưa làm gió với 3 càng đề và điều đó làm tôi không ngừng học hỏi để tự lên dàn cho mình.
Chuẩn đấy e ra ngoài rồi làm gì là việc của người ta

Số anh ấy bắt.chẳng có ai ngồi ngày 14-15 tiếng đồng hồ để đi lừa ai cả.ai cũng có cuộc sống công việc riêng.1 phần anh ấy nghỉ diễn đàn là vì có mấy con chó ăn chào đá bát.ăn thì ko sao gãy cái cứ sủa nhặng hết lên.cái gì cũng có giá của nó bạn á
Chuẩn ai cũng có cuộc sống riêng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.