Về bờ - Gửi lời cảm ơn ct NgoKhong húp 100 củ dàn 8 số | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Gửi lời cảm ơn ct NgoKhong húp 100 củ dàn 8 số

Tuỳ theo vốn, tuỳ theo sức của mình để đi thôi bạn. Có vốn đánh 3d, 4d tất cả các giải. Đặc biệt, giải nhất, bao lô. 3d đánh cả Đầu. Tứ thủ giải 7 ct Ngộ không cũng ăn liên tục đó. Nay mà còn vốn là mình ăn được 3 càng 3d lô + tứ thủ g7 nữa rồi. Ít vốn thì giảm tỉ lệ xuống thôi.
Vốn mình có vài tr. Này đánh chỉ mình theo với

Chào ae. Lại là mình đây. Lại phải lên đây cảm ơn ct nữa rồi. Giờ kà lên núi chứ không phải về bờ nữa rồi. Dàn 8s giải nhất ngon quá. Tiếc cái nay cạn vốn theo được ít chứ như mấy hôm trước là rực rỡ hơn lần trước rồi. Chắc sau lần của mình ăn lần trước nhiều ae cũng đánh cả G1 như mình chắc cũng ấm rồi. Cũng tiếc cái nữa là ko biết ct NgoKhong ở đâu, đến tận nơi mời nhậu cho đoàn kết. View attachment 179978View attachment 179979
Ấm quá

Chào ae. Lại là mình đây. Lại phải lên đây cảm ơn ct nữa rồi. Giờ kà lên núi chứ không phải về bờ nữa rồi. Dàn 8s giải nhất ngon quá. Tiếc cái nay cạn vốn theo được ít chứ như mấy hôm trước là rực rỡ hơn lần trước rồi. Chắc sau lần của mình ăn lần trước nhiều ae cũng đánh cả G1 như mình chắc cũng ấm rồi. Cũng tiếc cái nữa là ko biết ct NgoKhong ở đâu, đến tận nơi mời nhậu cho đoàn kết. View attachment 179978View attachment 179979
Số này cứ cop là được hay phải làm thế nào em mới vào vẫn chưa hiểu

Chỉ có điểu em muốn hỏi. Bài viết ko nhắc đến giải nhất hay đặc biệt. Mà mọi người cũng đánh được@@ ảo thế nhờ

Bạn đọc lại trang 1 nhé
Bác này chắc ko đọc bài của cao thủ ngộ không rồi! Như em hỏi:” bài viết ko ghi giải nhất hay đặc biệt” mà các bác đánh giải nhất đó! Ảo thật

Chúc mừng người ae! Đây cũng là mơ ước của bao người...

Chỉ có điểu em muốn hỏi. Bài viết ko nhắc đến giải nhất hay đặc biệt. Mà mọi người cũng đánh được@@ ảo thế nhờ
Số là của ct lên để đánh đặ biệt. Còn đánh tuỳ biến như nào là do mình thôi. Như hôm nay ăn 3,4d để + 3 càng lô 296. Ai ko đánh 3 càng lô thì ko đc ăn. 3 càng lô 8 số cứ quất mấy điểm là có quà

Mình mới vào nhóm mình chưa biết nhiều mong các bạn giúp mình đánh 3d 4d để trả nợ

Mình ko biết vào trang chơi, mong mọi người chỉ giúp ạ .xin cảm ơn