Về bờ - Gửi lời cảm ơn ct NgoKhong húp 100 củ dàn 8 số | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Gửi lời cảm ơn ct NgoKhong húp 100 củ dàn 8 số

N ói chung ae nào có vốn đánh theo tháng, chứ xđ như chủ topic thì pải đỏ lắm mới ăn đc
mỗi ngày vốn 240k, tháng bỏ ra gần 7tr đều tay, may thì ăn, ko thì đen

Uhm. Ngày nào cũng chơi như thế. Ko chơi là bứt rứt ko chịu được. Kkk
Tức là ngày nào bạn cũng chỉ đánh theo cao thủ ngộ không thôi à bạn
Chỉ đánh 3d và 4d giải đặc biệt và giải nhất và bao lô à bạn
Bạn chỉ mình chơi với

N ói chung ae nào có vốn đánh theo tháng, chứ xđ như chủ topic thì pải đỏ lắm mới ăn đc
mỗi ngày vốn 240k, tháng bỏ ra gần 7tr đều tay, may thì ăn, ko thì đen
Sao vốn chỉ có 240k hả bạn
Vào tiền như nào bạn

Sao vốn chỉ có 240k hả bạn
Vào tiền như nào bạn
nhiều vốn 30k/ 1con. Nhưng cũng nên cân nhắc, suốt từ tết đến giờ cao thủ mới ăn đấy, hay ko bằng hên, ít vốn ko nên đánh, đánh cầu may may ra đc

nhiều vốn 30k/ 1con. Nhưng cũng nên cân nhắc, suốt từ tết đến giờ cao thủ mới ăn đấy, hay ko bằng hên, ít vốn ko nên đánh, đánh cầu may may ra đc
Vâng bác
Là mình chỉ đánh giải nhất và giải đặc biệt thôi bác nhỉ

Tức là ngày nào bạn cũng chỉ đánh theo cao thủ ngộ không thôi à bạn
Chỉ đánh 3d và 4d giải đặc biệt và giải nhất và bao lô à bạn
Bạn chỉ mình chơi với
Trên diễn đàn mình chỉ đánh theo ct Ngộ không. Chủ yếu đánh full các giải 3d, 4d.( vốn cái này thì tuỳ từng người thôi. Có hôm đánh 100k/1_ con. Có hôm ít nhất thì 10k). Dàn 4d, 3d nhiều số thì chơi dàn 10s hên xui thôi. Hôm nào thắng miền nam, hoặc thắng KU thì ghép dàn 64s, ko thì thôi. Rồi đánh g7 nữa ( g7 ct ăn đều lắm, cứ theo ko sợ thua đâu). Tóm lại chia vốn của mình để theo đc nhiều ngày chứ cầu may 1,2 ngày thì khó lắm.

Như hôm qua thắng, hôm nay chắc nhiều ng theo kiểu gì cũng trượt dàn ít số ( đây là cảm giác của mình thôi) . Mình ghép 4d 64s của ct vẫn dương bình thường nhé. Nay cũng cảm giác g1 về kép, quất thêm hết kép bằng g1 lại dương được tí nữa. Kkkk

Trên diễn đàn mình chỉ đánh theo ct Ngộ không. Chủ yếu đánh full các giải 3d, 4d.( vốn cái này thì tuỳ từng người thôi. Có hôm đánh 100k/1_ con. Có hôm ít nhất thì 10k). Dàn 4d, 3d nhiều số thì chơi dàn 10s hên xui thôi. Hôm nào thắng miền nam, hoặc thắng KU thì ghép dàn 64s, ko thì thôi. Rồi đánh g7 nữa ( g7 ct ăn đều lắm, cứ theo ko sợ thua đâu). Tóm lại chia vốn của mình để theo đc nhiều ngày chứ cầu may 1,2 ngày thì khó lắm.
Thank bạn nhiều nhé

Như hôm qua thắng, hôm nay chắc nhiều ng theo kiểu gì cũng trượt dàn ít số ( đây là cảm giác của mình thôi) . Mình ghép 4d 64s của ct vẫn dương bình thường nhé. Nay cũng cảm giác g1 về kép, quất thêm hết kép bằng g1 lại dương được tí nữa. Kkkk
Dàn 4d,3d 8s của anh ngộ không chỉ chủ yếu chơi giải đặc biệt và g1 thôi bạn nhỉ

Dàn 4d,3d 8s của anh ngộ không chỉ chủ yếu chơi giải đặc biệt và g1 thôi bạn nhỉ
Lên chơi cả lô nữa bạn à. Cũng hay ăn 3 càng, 4 càng lô lắm. Vào ngày đẹp trời húp full luôn, ko thì có 3d lô gỡ vốn. Bạn tìm lại những ngày chốt từ xưa của ct kiểm chứng lại biết ngay.

Các a c cho e xin kinh nghiệm theo cao thủ với ạ? E loạn số quá ạ.

Từ tết ae này ấm quá rồi, bằng bao năm đi làm cộng lại rồi. Chúc mừng ae nhé

A e cho mình hỏi lấy số 3,4D đâu vây? Thanks all
Xem số của cao thủ rồi vào phần tạo dàn số trên diễn đàn tạo 3d, 4d thôi. Vào xem 1 tí là biết cách ngay thôi. Giao diện rất trực quan.

Có tí góp vui. Cảm ơn ngộ không rất nhiều
Bạn cho mình hỏi là nếu đánh dàn 3 càng, 4 càng 8 số thì mình chỉ đánh bao lô hay đánh cả giải nhất giải đặc biệt nữa ạ. Mình cảm ơn ạ

Có vốn thì đánh lô không thì chỉ đánh đặc biệt và giải nhất thôi

Chào ae. Lại là mình đây. Lại phải lên đây cảm ơn ct nữa rồi. Giờ kà lên núi chứ không phải về bờ nữa rồi. Dàn 8s giải nhất ngon quá. Tiếc cái nay cạn vốn theo được ít chứ như mấy hôm trước là rực rỡ hơn lần trước rồi. Chắc sau lần của mình ăn lần trước nhiều ae cũng đánh cả G1 như mình chắc cũng ấm rồi. Cũng tiếc cái nữa là ko biết ct NgoKhong ở đâu, đến tận nơi mời nhậu cho đoàn kết. View attachment 179978View attachment 179979
lộc em phần lẻ đi bác :v cho số nó tròn :v