Về bờ - Hà Nội 15/10/2021 chiến lược phát triển kinh tế | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Hà Nội 15/10/2021 chiến lược phát triển kinh tế

nguyenminf

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,982
Điểm
396
Xu
10,000Xu
Kính gửi ACE yêu quý, e đăng lên đây không phải là để khoe thành tích đâu ạ, ý e là muốn nhắn nhủ ace đừng chơi tràn lan , thua đấy ạ , ngày hôm nay vốn e đầu tư là 2m , kết quả sau 18h30p của e đây có lãi là nghỉ ngày mai chơi tiếp , chúc ACE may mắn và thành công ????

Do ace chưa gặp đc vận may thôi ạ chỉ tiêu của e chỉ là đc rút 2m /1 ngày , hôm nay lại bị vượt chỉ tiêu ạ ???
E nạp 2m chỉ tiêu 500k thôi là chuôbf, vào chơi 3D đuôi 4 chạm 0358 4 Càng 2358 của bác gãy liền 4 tay thông thế toang

Vâng, e thấy nó gãy 3,4 tay xong ăn lại nên e vào, ai ngờ nó đi 3 1 4 1
Mình không dám khoe hay , tại sao, mình cũng chơi chạm ý , sao mình lại có lãi , bạn cũng chơi chạm ý sao bạn lại bị thua, 1la vận may của bạn chưa tới ,2la bạn chưa biết cách chơi, chúc bạn may mắn

Đungs là ko nên chơi chàn lan,lúc vôn đạm mang đang cả mtrungva bác,bắt lô gian đe và đá cả xiên, nên đuọc cái nọ lại bù vào cái kia,tông kêt thi đa phân hoà và thâm hụt vào vốn bác ạ. 2m bac chia vốn chơi như nào ạ?

Ngon thế bác ơi, chúc mừng bác nhé, em chỉ mong được 1/3 của bác 1 ngày thôi.
Ngày hôm nay, lúc đầu e lap vào 2m , e chơi sóc đĩa kéo lên đc 2.900k e nghỉ luôn tới đâu giờ chiều trong lúc chờ đợi để xuống hàng , thời gian đó e đang rảnh mà , e vào lướt qua 1vong các bộ môn , e nhận thấy sóc đĩa bệt chẵn , e thả khoảng 10tay e kèo lên 3600k , e vào cấy luôn MT chơi dàn đề 64s , x2 dài , +thêm tí 3cang đề, song Mt e sang cấy MB , thực ra e Thắng hay thua e không quan trọng , đều là tiền của cái lãi, tạm gọi là mỡ nó rán nó, e ko phải bỏ ngày công lao động của e ra , ace có hiểu ý e nói ở đây không ạ, nếu Ace hiểu đc cách thức e chơi thì Ace đã là người chiến thắng rồi

Đungs là ko nên chơi chàn lan,lúc vôn đạm mang đang cả mtrungva bác,bắt lô gian đe và đá cả xiên, nên đuọc cái nọ lại bù vào cái kia,tông kêt thi đa phân hoà và thâm hụt vào vốn bác ạ. 2m bac chia vốn chơi như nào ạ?
chuẩn đấy Hạ sy BM2612 mình chơi gì chọn 1 thứ thôi , lô là lô đề là đề , Ace cứ thứ giải , lô đề xiên , 3cang lô, 3cang đề , sau cùng thì sao có trúng lãi cũng chả đc bao nhiêu

Nhiêu lúc lôtbet đuoc nên ham,đanh lâu thi trả lại ku hết
Chính những cái mà ace gọi là ham , cuốn, rồi cũng ra đi hết, mình đây cũng chăm nghìn lần như bạn nói là ham ý, sau cùng cũng mất hết chỉ vì cố tí nữa, có những đêm mình bị cụt vốn ko ngủ đc nghĩ lại mới thấy tiếc và hối hận , ace cứ thử nghĩ đi , 1 triệu bằng mấy ngày công lao động, 2tr,3tr có bằng 1tuan , hay là nữa tháng lương không ạ, vậy thì mình ăn non nhiều cái 1,2,3 trieu đó cuối tháng có đc 1 khoản để ace trang chải không ạ

Bac chi cách vao tien cua bác đẻ có lãi đi ạ
Cách e chơi thì nhiều nắm, vd nhiều hôm vốn e có 1m thôi , tại sao e kéo lên 10m 15m , chắc là ace đã đọc qua bài viết của mình rồi , khí mình bỏ vốn ra có 1m mà kéo lên nhiều m , lãi ở đây chứ đâu, khi ace đã cảm nhận được là lãi rồi , vậy có nhất thiết phải đi tìm vận may nữa không, tất cả là ở chỗ lòng tham, thua tha nhiều lên cầy sâu cuốc bẫm , sau 18h30 lô đề không ra theo mình rự đoán vậy là bay mất cả gốc lẫn lãi, như vậy mình cho là tham thì thâm, không trách ai đc , chỉ biết trách bản thân mình ko nắm giữ đc vận may của mình mà thôi.

Chơi cái dàn 256 đó. Bác ko kiên nhẫn đợi gay đc 4 tay thì ko nên chơi đâu bác
Đúng rồi ạ, đàn 256s đó mình phải canh 2ben 1.5 và 3phut trong trường hợp ăn đc tay đầu tay thứ 2x2 lên trúng mình đc x đôi , trượt thì mình mất không đáng kể,