Cầu MB - HOI321 PHƯƠNG PHÁP TẠO DÀN ĐỀ -2D -3D -4D THÁNG 2 KÉO AE VÀO BỜ | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thông báo với anh nào theo mình nhé ... vì lý do E gái mình quên tài khoản KU nên đến lúc nào ad quét tới tài khoản của mình là Ac Hoi321 không còn nữa ... mình sẽ cố gắng đăng ký 1 tài khoản mới để chèn vào sau khi bị khoá
Ka.ka...Vậy nếu anh lập tk mới thì lại lấy cái tên cho na ná giống tên cũ để lúc vào lại ae dễ nhận ra...Chứ ae đang bám anh lại bơ vơ ???

Xin hỏi các bạn! mình chơi 36s là ko chơi được 64s là sao ko hiểu nhưng thấy mn vẫn chơi bt 2 dàn được xin chỉ giúp mình với.

Giới hạn cược tối đa là 65s, nếu trong số 36s tiếp theo bạn hạ từ giàn 65s thì chỉ việc copy vào cược tiếp. Nhưng nếu trong 36s hạ kia có 1 số ko nằm trong 65s đã cược thì sẽ là vượt quá giới hạn chơi. (Tức là chơi tối đa được 65s khác nhau thôi)

Xin hỏi các bạn! mình chơi 36s là ko chơi được 64s là sao ko hiểu nhưng thấy mn vẫn chơi bt 2 dàn được xin chỉ giúp mình với.
Giới hạn cược tối đa là 65s, nếu trong số 36s tiếp theo bạn hạ từ giàn 65s thì chỉ việc copy vào cược tiếp. Nhưng nếu trong 36s hạ kia có 1 số ko nằm trong 65s đã cược thì sẽ là vượt quá giới hạn chơi. (Tức là chơi tối đa được 65s khác nhau thôi)

tên Thanhtruc97 nhé
Vẫn như thường mình ko cần mật khẩu tk mà chỉ cần tên tk vẫn hoi321 còn mật khẩu mới dđ cấp mới chỉ đăng đơn cược là đc mình cũng vừa đc cấp lại nhanh mà:+