Thảo luận - HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6h45 ngày 21/09/1980 ,CT xem giúp xem năm nay gia đình và công việc làm ăn ntn nhé a,cảm ơn ĐT nhiều nha

Nữ: 06/5/1986, giờ sinh: 4-5h sáng. Xem giúp em về gia đạo và tài chính. Mong hữu duyên!

Giờ sing 16h ngày 10/11/1976. Xem giúp, sự nghiệp, tài vận. Xin cảm ơn

kkaa ae vẫn chơi lô đề thì ko cần phải xem làm ăn mà xem bao giờ bán nhà để biết mà chánh thôi
Ôi k lquan nha sếp ,nhiều ng chơi đâu có lquan đến nhà cửa đâu giời 🤭🤭,sao k xem là bh thêm nhà hay mua máy bay nhỉ

Ôi k lquan nha sếp ,nhiều ng chơi đâu có lquan đến nhà cửa đâu giời 🤭🤭,sao k xem là bh thêm nhà hay mua máy bay nhỉ
chơi đến tầm mà lo bán nhà thì k cần lên đây nữa đâu 🤔🤔🤔

Hữu duyên xem giúp mình công việc và sức khoẻ :
Nam sn: 29/6/1996

Dieu Hương xinh đẹp lại còn có nhiều tài nhỉ chúc cả diễn đàn phát tài

Rảnh rảnh Hương mở topic xem tử vi cho ai đam mê
Cả nhà để lại thông tin bao gồm: giờ sinh, ngày tháng năm sinh ( dương lịch ), giới tính
Mỗi người có thể hỏi 1 câu hỏi
Ai bình luận nhiều va vào mắt em thì em hữu duyên giải đáp trước
Hoan hỉ đúng sai mình cùng chiêm nghiệm nha :love:View attachment 355763
Nam SN 3/6/1991. Giờ sinh 5h sáng
Đại tướng xem giúp e tiền tài, công việc, vận hạn gì ko ạ! E cảm ơn ạ!

View attachment 355822

Lá số thấy báo số này tuy có tiền nhưng k có danh, rất phù hợp làm ăn kinh doanh, đương số khá tham vọng , bất chấp để kiếm tiền, năm nay tiền tài có hao hụt nhưng không đáng kể. Gia đạo thấy báo nếu có vợ chồng/ người yêu sẽ cãi vã tuy nhiên vẫn giải quyết được k vấn đề lớn, chú ý sức khỏe của phụ mẫu. Thấy báo luôn là được hưởng phúc đức từ phụ mẫu, phụ mẫu là người có tài đúng không e?
Vâng ạ . E cám ơn đại tướng nhiều ạ 😊

Nam sinh 20/06/1982
Xem giúp về công việc và gia đạo trong năm nay với thầy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.