Thảo luận - HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỮU DUYÊN XEM TỬ VI THÁNG 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
21/11/1996 . Giờ sinh : 11h . Nam
Xem giúp A mình về tiền bạc và gđ năm nay thế nào đại tướng

Giờ sinh 23h30 - sinh 17/10/1985 năm ngoái bóng bánh số học thua tha nợ nần nhiều quá. Năm nay xác định đi cày trả nợ đời, mong Đại tướng xem hộ vận mệnh năm nay thế nào, có cơ hội làm lại cuộc đời không? Mong chỉ giáo để thoát khỏi vòng cơ cực. Mình xin chân thành cảm ơn!
Mong Đại tướng xem giúp

Nữ: 06/5/1986, giờ sinh: 4-5h sáng. Xem giúp em về gia đạo và tài chính. Mong hữu duyên!

Mệnh chị số này cực lắm luôn, bắt buộc phải đi làm xa quê mới có kiếm ăn được, năm nay thấy báo có chút lộc nhưng cũng sẽ mất mát khó mà giữ được tiền, may cho chị số được nương nhờ chồng, phúc đức tổ tiên kém quá, đức năng thắng số ráng tâm hướng thiện để cải mệnh chị ạ, chị ngẫm đúng sai có thể phản hồi lại nha

Giờ sinh 23h30 - sinh 17/10/1985 năm ngoái bóng bánh số học thua tha nợ nần nhiều quá. Năm nay xác định đi cày trả nợ đời, mong Đại tướng xem hộ vận mệnh năm nay thế nào, có cơ hội làm lại cuộc đời không? Mong chỉ giáo để thoát khỏi vòng cơ cực. Mình xin chân thành cảm ơn!

Mong Đại tướng xem giúp
bản mệnh là nam hay nữ ạ ?

Cô giáo xem hộ anh xem có hy vọng gì không chứ bết bát quá sn 30.6.1974 AL, giờ ngọ khoảng 11h30 trưa, cảm ơn nhiều

Nhờ đại Tướng xem giúp cho nữ 11h53 ngày 17/5/2001 DL ạ

Nam: 24/10/1988, giờ sinh: 3-5h sáng.Cô giáo Hương cho hỏi bao giờ mình bỏ dc lô đề chơi mãi chán quá mà ko nỡ bỏ:ROFLMAO:

Nữ: 22/01/1989 sinh giờ ngọ 11h30
Hữu duyên em xin hỏi về sức khoẻ và bản mệnh của giaa đình con cái ạ!

Nhờ cô giáo xem cho em quẻ năm mới nhé . Nam : sinh 2h30 sáng .ngày 06/09/1987. Đinh mão . Cô giáo xem cho em năm nay lộc tài,CV, thế nào . Chơi số có nhiều lộc ko ah. Cảm ơn cô giáo trước nhé .😄🫰🫰❣️❣️❣️

Nhờ đại tướng xem hộ nam 22/12/1985 giờ thìn

Nam,sinh 20-7-1984, giờ 3-5h sáng, năm giáp tý,nhờ cô giáo xem cho e về công việc, tài chính

Ngày sinh 24/08/1993
Giờ sinh 5h30
Nhờ đại tướng xem giúp e công danh, sự nghiệp, tình yêu thế nào với ạ

Đính kèm

View attachment 356030

Mệnh chị số này cực lắm luôn, bắt buộc phải đi làm xa quê mới có kiếm ăn được, năm nay thấy báo có chút lộc nhưng cũng sẽ mất mát khó mà giữ được tiền, may cho chị số được nương nhờ chồng, phúc đức tổ tiên kém quá, đức năng thắng số ráng tâm hướng thiện để cải mệnh chị ạ, chị ngẫm đúng sai có thể phản hồi lại nha
Dạ em cảm ơn chị nhiều! Số cực và không giữ được tiền là em thấy đúng rồi 😓

hoán hỷ xem năm nay công việc tiền bạc em thế nào với ạ 18/07/1994 dương lịch Nam giới

thôi cố gắng nè chị, đức năng thắng số, tâm sáng hướng thiện sẽ cải mệnh phần nào chị ạ
Nam SN 03/06/1991 lúc 5h sáng. Nhờ ĐT xem giúp tiền tài, công việc vs vận hạn có gì ko ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.