Cầu MB - KÈO THƠM CHO NGÀY 22-11-2020 CHÚC TOÀN THỂ ACE DIỄN ĐÀN THÊM MỘT NGÀY ĐẠI CÁT ĐẠI LỢI | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO THƠM CHO NGÀY 22-11-2020 CHÚC TOÀN THỂ ACE DIỄN ĐÀN THÊM MỘT NGÀY ĐẠI CÁT ĐẠI LỢI

Hình cuộc sống đời thường của Bác trai
thật là OK
Khuôn mặt , phong thái , rất điềm đạm , bản lĩnh
Có tài trí , tâm thiện , sống có hậu về sau
Còn trước đây và hiện tại , đã trải qua nhiều khó khăn , trở ngại
Chính tố chất , trải nghiệm sâu sắc , Bác trai luôn vượt qua tất cả

Chúc cuối tuần vui vẻ , ấm áp , công việc hiệu quả nhé Bác
:$ <3 :+ s-***(y)
Cảm ơn sự cs và đồng cảm mấy hnay cùng e.. nay mắn và hp sẽ luôn gần gũi bên e

Không phải ý mình nói là nếu ace soi được số đưa lên luôn ace ai thích theo không thôi đừng vòng vo quá
có lẽ bác â
Toàn các bố đời... hãy nhìn lại mình đi các bố.. chỗ này là nơi cầu kèo nhé..
không biết cũng bị chửi mà biết cũng bị chửi . tốt nhất là bớt nói thì là bơt xàm . bên trang kia e cũng bị chửi . cái gì mà không phải học sếp nhỉ. nói chung đời mấy ai hoàn hảo ????

góp vui cầu kèo dựa vào tiếng kết . ai theo đc thì theo ????

Đính kèm

Tham gia với bạn một tí ke nó bạn ạ phương ngôn có câu,cho xua cứ xua người đi đường cứ đi, nếu cái đầu của nó nhu ban chắc nó không xua câu này.

Tham gia với bạn một tí ke nó bạn ạ phương ngôn có câu,cho xua cứ xua người đi đường cứ đi, nếu cái đầu của nó nhu ban chắc nó không xua câu này.
Uh ae.. cũng nên nhẹ nhàng .. thực ra có dc mất cái gì đâu ae.. cả nhà cùng đoàn kết nhé

M nghĩ 696 gãyko bao giờ nổ cn đâu bản thân nuôi từ t2 đến giờ nuôi ả tổng05 bộ 14 vỡ mồm
nó là bộ 14 có 8 s.. trong bộ này tớ kết cặp 191 ae ak.. nó có trong cả cầu ngày.. đưa vẫn cầu chạy nó lên loãng

nó là bộ 14 có 8 s.. trong bộ này tớ kết cặp 191 ae ak.. nó có trong cả cầu ngày.. đưa vẫn cầu chạy nó lên loãng
Uh trước mình theo cầu nay của nqd trước ăn 3 tay ổn mà tay này gãy khiến mình toang sm cả 34d từ đâu tuần tới nay nên nay m bỏ thấy có bộ 13 23 đẹp cho nay

Uh trước mình theo cầu nay của nqd trước ăn 3 tay ổn mà tay này gãy khiến mình toang sm cả 34d từ đâu tuần tới nay nên nay m bỏ thấy có bộ 13 23 đẹp cho nay
cầu cs xin ad xét đăng bài nó là chạm 16 và tổng 05.. nếu nếu gộp 2 cầu cùng chạy thì ra 8s.. bộ 14.. còn bệt tại giải đó nó ăn bộ 23...các cầu chỉ chạy đang thông lại là bộ 13.02 tổng 27 nữa.. nếu chơi an toàn chắc phải lập dàn 40s cho 4 tổng 0527.. xong nhặt thêm 1 số cặp của các cầu khả thi bụp.. phương án này mình thấy yên tâm hơn.. vậy dàn ra tầm 50s.. nếu bắt đc càng nữa thì mới mong hup to.. ae thấy sao

Chuẩn thì tuần nay tổng 05 ngày cuối. 2con đầu db cộng lại thêm bog duong và con hàng dv gdb t2 và bóng dương cũng báo tông 05 . Con dv gdb t2 báo tôg ăn mây tháng rôi ae ak

sếp ơi sao anh già vậy ????
cs a vất vả từ lúc ngồi ghế học c2 em ak.. lang thang khắp nội ngoại HÀ THÀNH bằng đôi chân trần.. Lên c3 lại lang thang đất CẢNG.. Lớn lên thì phong ba đủ các miền ĐÔNG - TÂY NAM bộ...giờ thì trách nhiệm pt cv no cho gần 10 hộ gđ.. thợ thuyền nhân công.. số khổ nên nhanh già.. nghĩ cũng tủi ae ak

Ae tes có phải con dv gdb t2 làm tổng ăn dài thi nay cứng tổng 05 ko. Chuẩn thì nay tổng 05 này cuối phải nổ