Về bờ - KHAI PHÁ TIỀM NĂNG XỔ SỐ MIỀN NAM ? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ KHAI PHÁ TIỀM NĂNG XỔ SỐ MIỀN NAM ?

Bác ơn cho con hỏi với nếu đi 1.2đ thế thì bỏ 3càng hả bác còn cảm ơn bác ak
Chơi mà full thì tỷ lệ như sau: 2d vào 10đ. 3d và 1 điểm cả lô lẫn đề. Vào full mỗi đài hết tầm 1.2tr. Tổng 3 đài là 3.6tr. Khi đó điểm lô và đề bằng nhau. Cứ đếm nháy tổng lô , đề cả 2d và 3d tính tiền. Mỗi nháy thu về 990k cứ tính tròn 1tr đi. Vậy về thấp nhất 4 nháy là mình có lời 400k. 3 nháy lỗ 600k. Lấy mốc 3 nháy làm cơ sở thì dưới 3 nháy lỗ. Trên 4 nháy lãi. Mỗi nháy tính 1tr. Vd về 6 nháy dc 2.4tr. Về 1 nháy lỗ 2.6tr

Anh em ít vốn lúc đầu có thể chơi mỗi cặp song thủ lô 2D full đài. Thấp nhất 1đ 3 đài hết 1đx2 lô x3 đài x18k= 108k. Về 1 nháy thu về 99k lỗ 9k( tương đương 10%). Về 2 nháy thu về 198k lời 90k(tương đương 90%). Đây là số tiền tối thiểu chơi 1đ lô. Anh em cân vốn chơi, có to chơi to có nhỏ chơi nhỏ miễn phù hợp với điều kiện và đam mê. Chúc anh em thành công!
Cảm ơn đỗ tiến nhiều

Chơi mà full thì tỷ lệ như sau: 2d vào 10đ. 3d và 1 điểm cả lô lẫn đề. Vào full mỗi đài hết tầm 1.2tr. Tổng 3 đài là 3.6tr. Khi đó điểm lô và đề bằng nhau. Cứ đếm nháy tổng lô , đề cả 2d và 3d tính tiền. Mỗi nháy thu về 990k cứ tính tròn 1tr đi. Vậy về thấp nhất 4 nháy là mình có lời 400k. 3 nháy lỗ 600k. Lấy mốc 3 nháy làm cơ sở thì dưới 3 nháy lỗ. Trên 4 nháy lãi. Mỗi nháy tính 1tr. Vd về 6 nháy dc 2.4tr. Về 1 nháy lỗ 2.6tr
Con cảm ơn bác

<3<3

Ở miền Nam anh em nên chơi song thủ lô và dàn đề 36 số và đi đều tiền cho các đài.
Nếu được 2 nháy lô và 1 nháy đề là có lãi và ngược lại. Nếu nhiều hơn là anh em đậm
Khuyến khích nên chơi cả 2 để cái nọ đỡ cái kia, luôn luôn ổn hơn.
<3<3

Cho e hoi sao kg thay chốt bang vang lô khung mb va mn vay ah
BẢNG VÀNG LÔ KHUNG Ở KHU VỰC NÀY BẠN NHÉ

Hi cả nhà, Tiểu Mây không có bát chốt riêng và cũng không livestream chia sẻ cầu kèo như các anh @PHONG VŨ @Phong_Vân @Giông Bão. Nhưng mây luôn mong muốn giúp mọi người định hướng được cách chơi tốt hơn.

Hiện tại, thị trường xổ số miền Nam được đông đảo cao thủ chốt số và có rất nhiều anh em đang theo. Mây cũng nhận được phản hồi tích cực của các thành viên về phong độ chốt miền Nam vô cùng ổn định của các cao thủ.

Vì thế, tại TOPIC này Mây mong muốn các Cao thủ chốt miền Nam là bác: @NguoiQuaDuong @MinhMan17 @DoTien @AnhDuy0810 @CaoCuong82 @SO1TBHTP @ChuTieu @PHANBAO @HiHi @DONGPHAM86 và các anh em đam mê xổ số Miền Nam có thể tụ tập cùng chia sẻ cách chơi cho nhiều anh em khác cùng biết đến.

Cũng tại TOPIC này Mây cũng sẽ luôn cập nhật phong độ đỉnh cao cũng như ưu thế của các Cao thủ để anh em mình cùng nắm bắt, cùng nhau phát triển. Hy vọng xổ số Miền Nam sẽ là miền đất hứa giúp nhiều bạn không may mắn khi chơi miền Bắc có thể về bờ an toàn nha :)

Cô gái Sài Gòn - Tiểu Mây đi mở đường ?

View attachment 107017
Tiểu mây ơi kêu gọi cao thủ chốt lô khung thì chơi miền nam mới được ăn

Bác đotien phong độ rất ok ae tham khảo bác đôtien cũng được .mình thì đang theo bác người qua đường đài miền nam .theo niemtin 678 đài miền bắc. Mình khuyên ae mới choi chỉ nên chọn 1 cao thủ theo cả tháng .và học cách vào tiền của các bác ý chỉ. Ae sẽ ko thua . Từ lúc vào diễn đàn tôi vẫn dương tiền ở 2 đài nam bắc .chỉ có 27lobet hốt tiền của tui. Cũng tại ham hố món đó quá. Nghỉ choi với anh thế giới thôi. Về vn theo các ct gỡ lại anh ý
Bác nói đúng quá!. Chơi 27Lotobet tốn không ít thời gian, phải mất ít nhất 60 phút canh cầu, sau đó mới vào cuộc chơi và chọn đúng điểm rơi để vào tiền. Như thế cũng chưa đủ, vào tiền hợp lý mới quan trọng. Thật sự món 27lotobet vẫn chưa ăn tiền của mình được. Mình đã truân qua các kiểu chơi: dàn 4c ( 64s), tam thủ lô, stl, X2, vừa STL +1X2 + 1X3 + 1X4. Chỉ thấy món cuối cùng là ngon nhất, đánh đều tay không cần chão.
Tuy nhiên, vào một ngày đẹp trời, tâm lý không ổn, vào mạnh tiền, vẫn phải trả giá.
Thế nên, an toàn cho các ace xa bờ là cứ theo các CT MN, MB, MT, chơi XSvn cho nó lành. Và đã bám càng CT nào thì nên đu theo một người thôi.
Diễn đàn GMSH, từ ngày minh tham gia đến nay, theo dõi các CT, thấy họ vừa có tâm, có tầm, và luôn có xu hướng dìu dắt ace xa bờ. Theo mình, vậy là đã tốt quá rồi.
Nhưng mình nghĩ, khi bị mất phương hướng, hãy nên bình tĩnh. Và trước khi quyết định chọn cao thủ nào ĐỂ BÁM CÀNG, hãy dành thời gian nghiên cứu các bài pots của họ, nếu có thời gian, lập hẳn một cái file exel thống kế trong 30 ngày xem lãi lỗ thế nào. Sau đó điều chỉnh theo lối đánh và vốn của riêng mình. V.v.
Nhưng Cờ bạc, có ngày đen ngày đỏ, và không nên đúng núi nọ trômg núi kia. Có thể hom nay theo CT này tạch mà CT kia Win, thì tốt nhất hãy xem.đó là chuyện của một ngày như mọi ngày, k nên cay cú.!
Cứ bình tĩnh, bình tĩnh, chơi CÓ KIỂM SOÁT ( TÂM LÝ + VỐN ), ắc sẽ Win

Anh em ít vốn lúc đầu có thể chơi mỗi cặp song thủ lô 2D full đài. Thấp nhất 1đ 3 đài hết 1đx2 lô x3 đài x18k= 108k. Về 1 nháy thu về 99k lỗ 9k( tương đương 10%). Về 2 nháy thu về 198k lời 90k(tương đương 90%). Đây là số tiền tối thiểu chơi 1đ lô. Anh em cân vốn chơi, có to chơi to có nhỏ chơi nhỏ miễn phù hợp với điều kiện và đam mê. Chúc anh em thành công!
Cảm ơn chủ tịch nhiều ạ

CẬP NHẬT PHONG ĐỘ MIỀN NAM CỦA CÁC CAO THỦ ĐẾN NGÀY 06/04/2021

107783

tỷ lệ ăn lô vẫn cao hơn ăn đề, nên anh em nào ít vốn nên cố gắng chơi 10đ stl + 1đ 3d lô: tổng ngày hết 18x2x3+17x12x3=1080+612=1692k/ngày. đếm nháy về, mỗi nháy 2d và 3d lô về thu về 1tr(làm tròn): tổng 2 nháy là có thóc nhé anh em. chúc anh em may mắn