Về bờ - KHAI PHÁ TIỀM NĂNG XỔ SỐ MIỀN NAM ? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ KHAI PHÁ TIỀM NĂNG XỔ SỐ MIỀN NAM ?

Hi cả nhà, Tiểu Mây không có bát chốt riêng và cũng không livestream chia sẻ cầu kèo như các anh @PHONG VŨ @Phong_Vân @Giông Bão. Nhưng mây luôn mong muốn giúp mọi người định hướng được cách chơi tốt hơn.

Hiện tại, thị trường xổ số miền Nam được đông đảo cao thủ chốt số và có rất nhiều anh em đang theo. Mây cũng nhận được phản hồi tích cực của các thành viên về phong độ chốt miền Nam vô cùng ổn định của các cao thủ.

Vì thế, tại TOPIC này Mây mong muốn các Cao thủ chốt miền Nam là bác: @NguoiQuaDuong @MinhMan17 @DoTien @AnhDuy0810 @CaoCuong82 @SO1TBHTP @ChuTieu @PHANBAO @HiHi @DONGPHAM86 và các anh em đam mê xổ số Miền Nam có thể tụ tập cùng chia sẻ cách chơi cho nhiều anh em khác cùng biết đến.

Cũng tại TOPIC này Mây cũng sẽ luôn cập nhật phong độ đỉnh cao cũng như ưu thế của các Cao thủ để anh em mình cùng nắm bắt, cùng nhau phát triển. Hy vọng xổ số Miền Nam sẽ là miền đất hứa giúp nhiều bạn không may mắn khi chơi miền Bắc có thể về bờ an toàn nha :)

Cô gái Sài Gòn - Tiểu Mây đi mở đường ?

View attachment 108159
Chỉ cho mình cách chơi sxmn với

tỷ lệ ăn lô vẫn cao hơn ăn đề, nên anh em nào ít vốn nên cố gắng chơi 10đ stl + 1đ 3d lô: tổng ngày hết 18x2x3+17x12x3=1080+612=1692k/ngày. đếm nháy về, mỗi nháy 2d và 3d lô về thu về 1tr(làm tròn): tổng 2 nháy là có thóc nhé anh em. chúc anh em may mắn
Chào bác do tiến .em cũng ở an thi hung yên.nhung em ko đc nhu bác . năm ngoái em có mua số cũng như tu chơi và thua nên đến 500tr . giờ em mong muốn bác chia sẻ và giúp đỡ em .em chỉ chơi miền bắc và Theo bác miền bắc thì có tháng nào bị lỗ ko.bac hãy cho em lời động viên

Anh em ít vốn lúc đầu có thể chơi mỗi cặp song thủ lô 2D full đài. Thấp nhất 1đ 3 đài hết 1đx2 lô x3 đài x18k= 108k. Về 1 nháy thu về 99k lỗ 9k( tương đương 10%). Về 2 nháy thu về 198k lời 90k(tương đương 90%). Đây là số tiền tối thiểu chơi 1đ lô. Anh em cân vốn chơi, có to chơi to có nhỏ chơi nhỏ miễn phù hợp với điều kiện và đam mê. Chúc anh em thành công!
Chào bác đo tiên .em năm ngoái tự chơi cũng như bị tụi bán số nó lừa nên giờ em nợ lần ngập đầu . muốn đc bác hướng dẫn và em chỉ chơi miền bắc .mong bác chia sẻ và giúp đỡ em có cơ hội về bo .theo như bác mà chơi mb . thì có tháng nào bị âm ko .

Ae có vốn theo bác người qua đương hoạc bác đổ tiến khá ok luôn đó ae minh thì theo dõi hai bác chốt khá là ổn luôn chỉ tiếc là mình thì k đủ vốn để chải cả mn mb rồi
[/
Anh em ít vốn lúc đầu có thể chơi mỗi cặp song thủ lô 2D full đài. Thấp nhất 1đ 3 đài hết 1đx2 lô x3 đài x18k= 108k. Về 1 nháy thu về 99k lỗ 9k( tương đương 10%). Về 2 nháy thu về 198k lời 90k(tương đương 90%). Đây là số tiền tối thiểu chơi 1đ lô. Anh em cân vốn chơi, có to chơi to có nhỏ chơi nhỏ miễn phù hợp với điều kiện và đam mê. Chúc anh em thành công!
Cảm ơn ct. Ko biết có nên trải đều 3 đài 3 càng lô ko ct nhỉ. Hay chỉ đánh cho một đài đầu. Vì nếu trải đều mà so với kq thống kê thì đúng là có lãi mà.

tỷ lệ ăn lô vẫn cao hơn ăn đề, nên anh em nào ít vốn nên cố gắng chơi 10đ stl + 1đ 3d lô: tổng ngày hết 18x2x3+17x12x3=1080+612=1692k/ngày. đếm nháy về, mỗi nháy 2d và 3d lô về thu về 1tr(làm tròn): tổng 2 nháy là có thóc nhé anh em. chúc anh em may mắn
Cảm ơn ct. Có lẽ vào 3d lô vẫn ngon ăn hơn vào 3d đề.

Hôm rồi có ae nào cs mình quên tên, nay nhắc lại cho ae, ai muốn chơi thì chơi.
Đề đb : lấy 2số đuôi đài cà mau làm bộ (8số) chơi đuôi từ thứ 3.
Đề đầu g8 : lấy giải 8 (2 đài:tp và đồng tháp) làm 2 bộ chơi từ thứ 3 .
Chão sao cho có lãi ,tùy vốn ae.
Tôi thấy ăn đều !

PHONG ĐỘ MIỀN NAM ĐẲNG CẤP CỦA CÁC CAO THỦ ĐẾN NGÀY 10/04

108785

CẬP NHẬT PHONG ĐỘ MIỀN NAM CỦA CÁC CAO THỦ ĐẾN NGÀY 12/04/2021
View attachment 109394
Nếu anh em nào theo mỗi Lô và đề 2D, đến hnay mà k được 25 nháy cho cả 2 hạng mục này là đang bị âm vốn.
Tháng trước các CT rất rực rỡ MN, nhưng tháng 4 này có vẻ trầm hơn về số lượng.
Chúc các CT sức khoẻ và có những kết quả thật tốt để ae trong diễn đàn bám càng.
Thân .

Nếu anh em nào theo mỗi Lô và đề 2D, đến hnay mà k được 25 nháy cho cả 2 hạng mục này là đang bị âm vốn.
Tháng trước các CT rất rực rỡ MN, nhưng tháng 4 này có vẻ trầm hơn về số lượng.
Chúc các CT sức khoẻ và có những kết quả thật tốt để ae trong diễn đàn bám càng.
Thân .
Đúng rồi mong các chủ tịch luôn rực rỡ tháng này khó hơn nhưng chưa hết tháng hy vọng cuối tháng kết quả tốt hơn

Nếu ăn 1 thì lỗ.và xịt 2 3 hôm liền thì hết vốn mất chủ tịch oi