[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM?

Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Đã vậy còn tay trái vợ tay phải con thơ, khó khăn vô vàng!
Em trước nhé!
Hiện đang theo nghiệp môi giới chứng khoáng. Tháng kiếm tầm 15 củ!
---hình ảnh mang tính chất minh họa-----

Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Em trước nhé!
T làm sales ăn sản phẩm, tháng cao nhất cũng được 50 củ, tháng nào xúi hẻo thì 5 củ đéo được.Mua được cái nhà ven Sài gòn, 2 vk ck đi làm rồi lo con cái mệt vcc ra, đang nản quá tính cuối năm về quê sống gần bố mẹ. À, lô đề t chơi chỉ để giải trí, giao lưu với ae, ko phải nghiệp chính, mà thấy thằng ad tốt bụng quá cũng quý nó lắm.

Chào anh em!

Em trước nhé!
E làm vận hành nhà máy nhiệt điện lương 15 củ 18 công. Thưởng quý tuỳ doanh thu. 1 vợ 1 con. Và đống nợ ????

Chào anh em!

Em trước nhé!
Mình làm trong quân đội , tháng 8 triệu bạc , lô đề chỉ để giải trí , ae quen biết nhau mới là chính giao lưu hoà đồng vui vẻ

T làm sales ăn sản phẩm, tháng cao nhất cũng được 50 củ, tháng nào xúi hẻo thì 5 củ đéo được.Mua được cái nhà ven Sài gòn, 2 vk ck đi làm rồi lo con cái mệt vcc ra, đang nản quá tính cuối năm về quê sống gần bố mẹ. À, lô đề t chơi chỉ để giải trí, giao lưu với ae, ko phải nghiệp chính, mà thấy thằng ad tốt bụng quá cũng quý nó lắm.
ừa, cũng vì thằng ad mà giờ anh em gặp nhau ở đây =))

E làm vận hành nhà máy nhiệt điện lương 15 củ 18 công. Thưởng quý tuỳ doanh thu. 1 vợ 1 con. Và đống nợ ????
lương cũng ổn mà sao để nợ vậy người anh em

tôi kinh doanh tự do, nhập hàng từ Pháp về bán lẻ, tháng kiếm đủ sống, đủ nuôi vợ nuôi con, vừa lên đời e Kia Cerato:cool::cool::cool:
đù, tên Loser mà em thấy Bác vậy là thành công phết, chắc giàu nhất ở đây mẹ rồi, anh em ở đây ai cũng nợ nần

làm trong ấy cực ko bác, em cũng ko hiểu rõ bên Quân Đội thời bình thì sẽ làm gì
Chỗ e nhàn lắm a oi
Ăn roiif ngủ trưa nào cũng rượu
Thỉnh thoảng đi cong tác
Nhặt cỏ nghịch đất trồng rau
Đơn vị e nhàn thoải mái lắm

đù, tên Loser mà em thấy Bác vậy là thành công phết, chắc giàu nhất ở đây mẹ rồi, anh em ở đây ai cũng nợ nần
37t r tôi mới tích góp dc như vậy, là thất bại vãi r bác, bạn bè nó nhà cao cửa rộng hết r, đi du học về ngu ngơ, rồi đâm đầu vào cờ bạc, sau lại nhờ ông bà già giúp vốn làm ăn, ae cứ cố gắng thôi bác

Chào anh em mình thì làm thiết kế lương tháng cũng dc 15 củ già rồi nhưng chưa lập gia đình vì chưa xác định được giới tính hihih mình sinh năm 1990 hiện tại đang sinh sống làm việc tại tp hcm

Chào anh em mình thì làm thiết kế lương tháng cũng dc 15 củ già rồi nhưng chưa lập gia đình vì chưa xác định được giới tính hihih mình sinh năm 1990 hiện tại đang sinh sống làm việc tại tp hcm
Hhahaa bác giống hệt ông sếp chỗ em, cũng già rồi mà chưa lập gia đình, chắc cũng chưa xác định được giới tính như bác =)))
mà chưa xác định được là sao? đôi khi thấy thích con trai à =))