[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM?

Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Đã vậy còn tay trái vợ tay phải con thơ, khó khăn vô vàng!
Em trước nhé!
Hiện đang theo nghiệp môi giới chứng khoáng. Tháng kiếm tầm 15 củ!
---hình ảnh mang tính chất minh họa-----

Em làm công nhân lương có 8 củ nghèo nhất ở đây , nên kiếm nghề phụ kiếm thêm cơm .

Lương e đây 10tr..ko đủ cho 4 cái tàu há mồm..chờ sau 6h30 thui

Toi thì duoc 12 củ, tính chơi số để có thêm 2 hay 3t tièn cafe an uong no chút. chỉ mong thế thôi

bác mua nhà chỗ nào Sài Gòn đấy, em ở Bình Dương đây, cũng ngay sát SÀI Gòn.
[/QUOT Em đi giao kem mút tháng cũng được từ 3_5 triệu người ta gọi chung là thu nhập thấp ! Bác có buôn bán hàng gì cho em xin chân cộng tác viên kiếm thêm chút tiền đánh giàn đề tép!

1 mẹ 38t ở nhà ôm 2 con, ko lương ạ. Chỉ bán hàng online và ngồi soi số. Tháng hên thì đc 18-20 chai, tháng đều thì 10-12chai, tháng nào dây đen nhìu thì chỉ đủ tiền bỉm sữa cho 2 cô cậu thôi ạ.

Chào all đại gia đình giaimasohoc.tôi làm shipper tháng cũng trên 5m.mới chơi lô đề từ tháng5.bn năm tích góp nướng hết vào cho chủ lô rồi.h nợ ngập mặt,

Mình kinh doanh điện thoại và cầm đồ, thu nhập cũng khá ổn giờ đang làm thêm nghề phụ sau 6h30

mỗi ae một nghề nghiệp , mình là QUANG , 39T, làm lái xe bê tông tươi, thu nhập theo mùa vì xây dựng cũng phụ thuộc vào mưa nắng nên thu nhập bình quân cũng khoảng 10 củ/ tháng.. liu diu kiếm thêm lúc gà lên chuồng (6h30)

tôi tên là SƠN. làm nghề gõ đầu trẻ. thu nhập 6 triệu + buôn bán trên mạng 4 triệu + 2 cái nhà trọ 4 triệu tổng thu 14 triệu .đủ mua gạo các bạn à. Đang tính theo các cao thủ kinh doanh món lô đề kiếm thêm

Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Đã vậy còn tay trái vợ tay phải con thơ, khó khăn vô vàng!
Em trước nhé!
Hiện đang theo nghiệp môi giới chứng khoáng. Tháng kiếm tầm 15 củ!
---hình ảnh mang tính chất minh họa-----
Cũng vì chứng khoán mà lao sang số má. Trung với đứa e mỗi đứa 50 củ 3 tháng sau bay sạch, chuỷen sang chơi số 2 năm bay mất 9 số 0. Giờ phải đi cầm sổ đỏ để lấy tiền trả nợ. Nghề nghiệp kim hoàn thu nhập 8-10 củ chỉ đủ sh gia đình còn lãi lờ chưa tính .vào dđ theo giõi các cao thủ thi thoảng làm phát vì giờ chưa có đạn nhiều. Chỉ mong qua dc cái tết vui vẻ .sang năm kiếm tý vốn để theo cao thủ.

Mình làm việc cho tập đoàn nước ngoài
Grab lương tính theo độ may mắn từng ngày
Vào diễn đàn học hỏi.đánh lô đề kiếm tiền chè thuốc .đổ xăng đi lm

Đi lên từ đôi bàn tay trắng ?
Để zờ là 1 đống nợ khổng lồ ?

Bươn chải gần chục năm trời từ 2 bàn tay trắng, giờ đây tui đã tạo nên đc một số nợ khổng lồ ae ạ, 500m ngĩ mà chán :((

Mình giảng viên đại học,lương trung bình tháng 10 củ abc xyz nựa tháng tầm 15 củ,ko đu sống với đất hà nội nên hàng ngày phải học thêm môn toán học cấp cao này mong 6h30 được nhận học bổng.Ai dè học ngu quá bị phạt mất rất nhiều tiền.Nhưng h đây kinh nghiệm đầy mình + thêm có anh em 4r trẻ khoẻ thông minh giúp đỡ nên mình cũng gần qua được môn toán học cấp cao này rồi.Chúc anh em vượt qua môn số học này nhé kaka

E là mẹ bỉm, k kiếm dc nổi 1k, từ 1 con người ngoan ngoãn học dược ra, k xin dc việc do ở nhà có ho hang ghi lô. Ghi theo kiếm đôi đồng cuối cùng ghi bể đánh lại thêm nợ , âm 300 củ , báo nợ cho gia đình bme ruột, chồng ( trừ bố mẹ ck ra kb biết) nhưng may mà ck em hièn k chưởi 1 câu , phải thằng khác cho ra đường rôi, nhưng vẫn còn nợ 100 củ, mục đích kiếm bỉm sữa cho con cuối cùng bỉm sữa k có lại ôm thêm đống nợ, giờ mới xin vào diễn đàn mong may man đánh ít trăm kiếm trả nợ dan thôi ạ! Khổ tận cam lai! NG ĐÀN BÀ HƯ HỎNG , huhu