Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Theo kn của tôi ăn được 3 hôm đến hôm thứ 4,5 khá là căng đó. Nên cẩn thận khi thua vào những hôm đó, ai giữ được bình tĩnh còn sống, mất bình tĩnh dễ toang như chơi. chúc bạn luôn may mắn nha nha<3
Mình cungz toàn ăn 3 ngày thông. 2tr lên 8 triệu. Ngày 4 bắt đầu bay hết. Mấy lần rồi.

Thế vậy , cũng sợ phết nhỉ . Vậy thì làm cách nào để không bị thua hả bạn @mini . Hay là thôi không chơi nữa cho chắc nhỉ.
Mình cungz toàn ăn 3 ngày thông. 2tr lên 8 triệu. Ngày 4 bắt đầu bay hết. Mấy lần rồi.
tôi chia sẻ toàn là những cái đã chơi và đã trải và cùng nhau tìm ra giải pháp, rất cụ thể và thực tế luôn. ;L

tôi chia sẻ toàn là những cái đã chơi và đã trải và cùng nhau tìm ra giải pháp, rất cụ thể và thực tế luôn. ;L
Mà tôi nghỉ, lâu lâu vô cầm 200k, ăn 100-200k nghỉ. Mới ăn dc 2 lần. Lâu rồi chưa vô lại.

Vốn ít nhiều thì nó chỉ là tiền .tiền người hạ lưu, tiền người trung lưu, tiền người thượng lưu.
Khi tiếp xúc điểm quan trọng tiếp xúc điểm . vấn đề là nhìn nhận.
Nhiều hay ít nhưng khi nhìn nhận 1 điểm yếu của 1 vấn đề
Cũng như tiếp xúc điểm của 1 người nam và nữ .
Vậy bây giờ nó cho ta 2góc độ
1là nhìn để xác định phương hướng
2 là tiếp cận khi nhìn ra tiếp xúc điểm đánh vào đâu

Hệ quả nó sảy ra nhiều trường hợp vd 1đôi nam nữ 1ông bạn chai ông tiép xúc phần lưng và cứ khoan vào lưng kích thich liệu ra sản phẩm ko

Quan trọng là chò chơi nhìn nhận rồi mới tiếp xúc .
E hỏi bác vd bác là nữ thì bẻn nam đầu tư tiếp xúc điểm yếu chỗ nào tạo ra sp ?? .mà bác là cái máy sx .
Quan trọng là có áp dụng vào thực tế có hiệu quả ko hay chỉ là trên lý thuyết ạ.:rolleyes:

Vậy nên ăn 3,4 hôm thì rút về nạp tk khác mà kiếm lúa b ạ.chứ tk khoản củ đánh típ là gãy á.
KN xương máu vì chết cả mấy lần oy

BÁc chỉ e cách rình nhé
Cái này khó nói lắm b ạ. Kiểu e hay chơi thì cầu nào chạy tầm 2,3 tay thì dí theo. Thấy 2 cầu đó cầu nào ổn thì theo. Rình nó gãy 1,2 tay thì vào. Đánh luôn cả tn + hn. Cũng ko đơn giản đâu
. Đen 1 xíu là đi 4,5m là có hihi

Ừ hừ @nam23 ơi mình không biết nuôi lợn . Vậy thì mình không trả lời về lộn với nam23 Và mọi người được . Còn chơi lotobet thì mình cứ chơi cả ngày lẫn đêm được thua nhiều nó cũng thành quen. Cũng cảm thấy bình thường mà. @nam23 ơi . Giờ mình muốn học cậu . Để gỡ lại chút xíu thôi cũng được. Mong được chỉ giáo
?

Ừ nhỉ thế mà mình không nghĩ ra được. Điểm nhạy cảm nam + ?. Nữ thì mình biết. Còn điểm con lô ở các kỳ trong lotobet . Thì mình chưa rõ . Mong bạn chỉ Giáo giúp.
? sx nó mặc quần 4,5lớp vạch ra nhìn cũng khó nó có để hở ra thì chộp dễ.
Cái này e và bác là bẻn chơi là bên B
Bên A là sx là nữ .
Thì phải hỏi bạn nữ chứ nó mặc quần kín vậy e cũng ko nhìn thấy , sờ cũng khó . khỏi bạn nữ họ chỉ chỗ nào hay cầm tay chỉ vào chỗ đó chứ e biết sao ?. có khi sờ vào lưng chả ăn đc gì

Đón nhận pp 1 hàng. Chỉ vào 2 số hậu nhị thôi ví dụ vào 10k cho 2 hàng x3 số =60k ăn lãi 39 k một kỳ. Cắm đầu vào là chơi không cần test. Chơi mọi lúc mọi nơi. Tỷ lệ có xảy ra trượt 2 tay. Tay 3 ăn. Chão tiền hợp lý.
Cảm ơn bác nha e toan Tim ấp bac chia sẻ để choi

Cảm ơn bác nha e toan Tim ấp bac chia sẻ để choi
? gớm nó là như này: 2chạm hay hàng nó là tổng hậu nhị đi hậu nhị k3kỳ. Có gì là cao sang.
1 đi gối liên khúc hai bắt dứt điểm 1khung hic
Đàng quái nào chả 1tạ tiền có lúc nó 3khung gẫy chả phè mồm ra à.
Vốn bác mobai55 có lúc còn chét 50m
Đấy là kêu hàng số ít vốn còn đi như nước.
Hic

Đi kiểu bác mobai55 là vay tiền 100m đi hàng số đi 10k/kỳ ko chết
Tức vốn ko chết là phải có vốn 100triệu đánh mỗi kỳ 10k hàng số hậu nhị là 20k/ kỳ

Còn ai có vốn 10tỷ đi hàng chỉ 50k/kỳ đánh cả ngày

Còn vốn 1,5m đi 10k/kỳ là quá to so với ý chỉ bác mobai55 . bác mobai55 là vốn 100m đi 10k
Còn vốn bác 1,5m thì đi 10đồng /kỳ hic ngồi đấy mà mơ pp đó

Sửa lần cuối:
? gớm nó là như này: 2chạm hay hàng nó là tổng hậu nhị đi hậu nhị k3kỳ. Có gì là cao sang.
1 đi gối liên khúc hai bắt dứt điểm 1khung hic
Đàng quái nào chả 1tạ tiền có lúc nó 3khung gẫy chả phè mồm ra à.
Vốn bác mobai55 có lúc còn chét 50m
Đấy là kêu hàng số ít vốn còn đi như nước.
Hic

Đi kiểu bác mobai55 là vay tiền 100m đi hàng số đi 10k/kỳ ko chết
Tức vốn ko chết là phải có vốn 100triệu đánh mỗi kỳ 10k hàng số hậu nhị là 20k/ kỳ

Còn ai có vốn 10tỷ đi hàng chỉ 50k/kỳ đánh cả ngày

Còn vốn 1,5m đi 10k/kỳ là quá to so với ý chỉ bác mobai55 . bác mobai55 là vốn 100m đi 10k
Còn vốn bác 1,5m thì đi 10đồng /kỳ hic ngồi đấy mà mơ pp đó
Nó bịp cho mình tâm lí có tiền tỷ cũng chết ấy chứ :ROFLMAO:

Đón nhận pp 1 hàng. Chỉ vào 2 số hậu nhị thôi ví dụ vào 10k cho 2 hàng x3 số =60k ăn lãi 39 k một kỳ. Cắm đầu vào là chơi không cần test. Chơi mọi lúc mọi nơi. Tỷ lệ có xảy ra trượt 2 tay. Tay 3 ăn. Chão tiền hợp lý. Pp này xin gửi đến bạn @THIEGIACHA . Và các bạn nào thích. . Chơi tự nhiên . Không cần sự may mắn . Đen thui cũng chơi Được hết.
E luôn sẵn sàng đón nhận bác ak
Cảm ơn bác .chúc bác nhiều sức khỏe và thành công

Nghĩ nó chán ae ak. Những ng có tâm cs thì lại nhận đc những lời nói cay nghiệt.
Cuộc sống vậy chán

Đón nhận pp 1 hàng. Chỉ vào 2 số hậu nhị thôi ví dụ vào 10k cho 2 hàng x3 số =60k ăn lãi 39 k một kỳ. Cắm đầu vào là chơi không cần test. Chơi mọi lúc mọi nơi. Tỷ lệ có xảy ra trượt 2 tay. Tay 3 ăn. Chão tiền hợp lý. Pp này xin gửi đến bạn @THIEGIACHA . Và các bạn nào thích. . Chơi tự nhiên . Không cần sự may mắn . Đen thui cũng chơi Được hết.
Bác có thể nói rõ hơn đc ko ak. E chưa hiểu lắm ak
Cảm ơn bác nhiều ak

Để mình lựa rồi mình gửi cho. Nếu ai thích thì bạn có thể gửi cho họ. Pp này chơi cho cả nhiều vốn và người ít vốn. Đặc điểm hay là ai vốn 500k cũng kiếm được tiền triệu trong ngày. Mình không chơi như đơn cược. Mình vào nhiều hơn một chút... Mình luôn tìm pp đơn giản cho người nghèo không muốn họ mất tiền. Vì nó rất hay và hiệu quả. Mấy đứa láo toét bình luận ở trên. Mình ích kỷ với bọn nó nên để mình lựa. Mình tranh thủ trong10 kỳ lúc 2 giờ chiều. Vào 10k gãy chão. Có kỳ ăn 2 nháy lãi được hơn 800 nè. Lãi suất vượt hơn 100%
Theo em hiểu là 1 kì đánh 3 con vào 2 hàng hậu nhị. Mong bác chia sẻ thêm cho em cách bắt số.

Để mình lựa rồi mình gửi cho. Nếu ai thích thì bạn có thể gửi cho họ. Pp này chơi cho cả nhiều vốn và người ít vốn. Đặc điểm hay là ai vốn 500k cũng kiếm được tiền triệu trong ngày. Mình không chơi như đơn cược. Mình vào nhiều hơn một chút... Mình luôn tìm pp đơn giản cho người nghèo không muốn họ mất tiền. Vì nó rất hay và hiệu quả. Mấy đứa láo toét bình luận ở trên. Mình ích kỷ với bọn nó nên để mình lựa. Mình tranh thủ trong10 kỳ lúc 2 giờ chiều. Vào 10k gãy chão. Có kỳ ăn 2 nháy lãi được hơn 800 nè. Lãi suất vượt hơn 100%
Dạ e cám ơn bác.khi rảnh bác cs cho e pp ak .cái tám của ng cs là để dành cho nhưng ae ham học hỏi và biết chân quý vì đc cs bác ak
Còn đối với nhg thành phần trẻ trâu ko chấp bác ak