Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Mình có vốn 2m, mỗi ngày kiếm 300k là quá ổn rồi, tháng cũng ngót chục củ, giải quyết đc khối việc
Ae đặt ra chỉ tiêu rõ ràng vậy là rất ok
Chúc ae may mắn và thành công
Giữ vũng lập trường nhé ae

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Đã có lúc nạp 100 lên đc 50tr nhưng rồi cũng đi.

Chào ae .mình thấy cầu chạy khung đêm khá ok ae ah
Chịu khó thức muộn chút kiêm thêm chút đỉnh

Qua mấy ngày chơi mình thấy cầu 1 đôi và cầu bóng bát quái và kết hợp thêm cầu
00=>5 /11=>8/22=>4/33=>3/44=>2/55=>0/66=>6/77=>9/88=>2/99=>1
cs thêm với ae về cầu này .mình cũng lấy trên diễn đàn
vd khi trong kq có đôi 1 thì ta cchọn 8 để nuôi khung 3 tay
khi kết hợp 3 cầu lại với nhau và thêm cầu 2s5t : 058,247,369,109 lại với nhau chọn ra 1 số để chơi hg số ,thú vị, 2s5t khá ok ae ak

:rolleyes: ae chịu khó vào khu chơi. Hỏi ai luôn thắng . với số vốn ít nhất . hỏi họ họ chỉ thực chién may ra 1,5m mới dữ đc ko bay. Chứ nói suông thảo luận khó , ai chả nói đc . với lại đây là khu thảo luận .
Ae qua khu 1là cầu hai là chơi chực tiếp kêu ae tét chỉ chực tiếp mới nhanh.
Chứ chơi vốn 1,5 lên 1,5 chả biết chơi cái gì pp gì cầu gì cầu chắc ko lịch sử bao nhiêu lần bắt 1000 lần bắt truọt nhiêì ko.
Cái món xstg này chơi cuốn . Nhiều hôm chơi hậu nhị đỏ lên nhanh, đen thì cũng hết, xong chơi cả tài xỉu. Hôm mình tài khoản 800k lên n 11m ,ngĩ ngon vui, và hôm sau chơi vui vài tay làm cho tài khoản tròn trỉnh, nào ngờ , cay cú bay luôn mấy trục phút hết sạch luôn, rất nhiều lần bay hết,

Cái món xstg này chơi cuốn . Nhiều hôm chơi hậu nhị đỏ lên nhanh, đen thì cũng hết, xong chơi cả tài xỉu. Hôm mình tài khoản 800k lên n 11m ,ngĩ ngon vui, và hôm sau chơi vui vài tay làm cho tài khoản tròn trỉnh, nào ngờ , cay cú bay luôn mấy trục phút hết sạch luôn, rất nhiều lần bay hết,
? cái gặp kiểu đấy ae đều vậy á
Đỏ nó ăn đánh mãi chớm ko ăn nghỉ .
Ae đều vạy ạ.
Từ cay cú nó là bị vạy như vạy( cầu pp nó bén đánh chớm gẫy nghỉ tìm pp khác thông bắt mà cjớm gẫy nghỉ) ngoià 1 vài pp đánh mãi nhưng cũng đều vậy nhưng nó có cơ sở gỡ , chơi

Càng chơi càng toang pp hay cám ơn bạn cs pp mình nghiên cứu để về bờ vậy

? cái gặp kiểu đấy ae đều vậy á
Đỏ nó ăn đánh mãi chớm ko ăn nghỉ .
Ae đều vạy ạ.
Từ cay cú nó là bị vạy như vạy( cầu pp nó bén đánh chớm gẫy nghỉ tìm pp khác thông bắt mà cjớm gẫy nghỉ) ngoià 1 vài pp đánh mãi nhưng cũng đều vậy nhưng nó có cơ sở gỡ , chơi
chơi bình tĩnh thôi ae ,ko phải nhất thiết tay nào cung chơi
tay nào đẹp thì chơi

đó là pp chơi ko hiệu qua . ae phải xác định là kiếm tiền chứ ko phải dựa vào đỏ đen

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
CHúc a ma mắn có cách hay chia sẻ giúp ae với ạ