Về bờ - Kiếm 1tr 1 ngày là điều không hề khó | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Kiếm 1tr 1 ngày là điều không hề khó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vấn đề cốt lõi khi chơi Bet chính là ở chỗ đó. Bác đặt chỉ tiêu lãi 5m là nghỉ, bác đã hoàn thành nó trong 10 ngày. Nhưng ngày thứ 11 bác ko thể đạt chỉ tiêu vì bắt đầu chơi là đã thua, thua là phải gấp lên để gỡ, mà gỡ là chết.
Bet khó nhất là giữ được tâm lý khi thua và cắt lỗ đúng lúc cơ. Ai dừng được đúng lúc khi thua, biết chấp nhật ngày thua thì may ra còn tồn tại được. Nhưng tâm lý này e khẳng định khó lắm, các bác có thể dừng khi thắng, nhưng khi thua e đó bác nào dừng được đấy.
Đúng lắm người ae tôi cũng ko ngoại lệ ???

Gio chi có 2 phuong pháp 1 la dung cuôc Choi.hai la biêt dung khi thang va thua.thi moi vê bo dc.

Tôi dám trắc với ae chủ tốp này hiện giờ vẫn đang còn ngoài đảo, nếu ae có vốn 10m thì nên theo bất kể cao thủ hay chủ tịch nào trên diễn đàn thì ngày ae cũng kiếm được 1m còn giữ được hay không là tùy thuộc vào ae đó là pp tốt nhất
Mấy món live khó mời lắm ae ạ .

nói thật với chủ thớt ko có cái gì dễ cả kể cả chơi đen lên thì không kể nhưng mà đánh mà ăn nhiều đến khi bị soi nick chơi phát nào chết ngoẳng phát đó bác ko tin thì cứ thử bây h nó cho bác ăn dày đến vài ngày sau xem bác dám còn để lại tut kiếm 1 triệu 1 ngày này không đi làm chân tay chính đáng lâu lâu úp sọt 3-4D Đề may ra còn gọi là giải trí văn nghệ ngồi đó mà mơ 1 triệu 1 ngày haha bớt mơ tưởng hão huyền lại đi nha
Cái gọi là 1 tr/ ngày . Nó khó làm vì xóc đĩa thì 15 giây . Loto thì 1phut 3 phút .....nếu ăn đc ít thì ko muốn . Rất nhiều hôm vào chơi thua sấp mặt chứ nói gì là đủ chi tiêu thì nghỉ .

Đúng là cờ bạc. Càng gỡ càng chết. Có những ngày nạp triệu đôi triệu kiếm đc 3,4triệu. Có tí tiền lại tham đánh to lại hết. Hết lại nạp rồi lại hết. Rồi lại vay mượn nạp vào chờ biết đâu may mắn lại đến. Nhưng rất tiếc ... :cry:

Thật ra thì cũng không phải là khó, chỉ cần ae đủ sáng suốt để dừng lại. Đó là pp tối ưu nhất, chỉ sợ ăn được 1tr rồi lại muốn thêm triệu nữa thôi
Thì khó ở chỗ đó ae . Và đó là cửa ải khó nhất ( lòng tham ).bởi vậy ngoài đảo giờ mới đông. Có cả tôi ae an

og nao cứ ăn thông 1tuần là bị soi đánh kiểu j cũng chết k kịp cả ăn non đã chết rôi
[/QUOT chưa cần soi đã chết rồi vì cầu kèo quy luật nó biến đổi liên tục và rộng lắm , chứ tk vài chục m nó bịp làm gì

Đúng là cờ bạc. Càng gỡ càng chết. Có những ngày nạp triệu đôi triệu kiếm đc 3,4triệu. Có tí tiền lại tham đánh to lại hết. Hết lại nạp rồi lại hết. Rồi lại vay mượn nạp vào chờ biết đâu may mắn lại đến. Nhưng rất tiếc ... :cry:
Thôi đi làm nuôi gia đình là chắc ae ạ

Nói là dễ nhưng nhiều khi con không kiếm nổi mà đã chết rồi
Đó là tại ae muốn chiến đấu dai dẳng với thằng KU thôi ,chứ chịu khó ngồi canh khoảng 1 giờ đồng hồ gặp cầu nào nó chạy thì vào 1,2 Khung rồi biến xem có đạt chỉ tiêu không nào

Hiii.Thực sự kiếm trên ku 1tr/ngay ko khó j cả.Bản thân mình đã thử nghiem đươc 15 ngày sang ngày 16 có chút vốn roi lại đánh to lên .Mấy ngày tiep theo thua thêm 30tr nua !!!!( cũng chi vì đang thua mat hơn 1 ti ham gỡ).Bjo ko bjt làm ntn để sua đổi cái tính thua ham gỡ .Ae có cach j cứ chia sẻ giúp mình về bờ !!!!!

Vấn đề cốt lõi khi chơi Bet chính là ở chỗ đó. Bác đặt chỉ tiêu lãi 5m là nghỉ, bác đã hoàn thành nó trong 10 ngày. Nhưng ngày thứ 11 bác ko thể đạt chỉ tiêu vì bắt đầu chơi là đã thua, thua là phải gấp lên để gỡ, mà gỡ là chết.
Bet khó nhất là giữ được tâm lý khi thua và cắt lỗ đúng lúc cơ. Ai dừng được đúng lúc khi thua, biết chấp nhật ngày thua thì may ra còn tồn tại được. Nhưng tâm lý này e khẳng định khó lắm, các bác có thể dừng khi thắng, nhưng khi thua e đó bác nào dừng được đấy.
Quá chuẩn , em cũng từng trải qua .em đã rất nghiêm túc đc 13 hôm , nhưng đến ngày 14 thua ngay từ các tay đầu và rồi ko gỡ lại được. May em đã nghỉ 1 lúc và suy nghĩ rồi rút lui.nên ko dẫn đến nợ lần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.