Cầu MB - Kinh nghiệm bắt lô trượt | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Kinh nghiệm bắt lô trượt

Nay chơi 4 cặp lô xiên trúng này mà xơi được 1 ae ah. 2 cặp xiên 3 và 1 cặp xiên 4 xém ăn.
Mình mới quay lại nghề sau 18 năm hứa với vợ ko chơi. Ace đợi mình khởi động cho nóng người rồi mình sẽ có 1 số kinh nghiệm húp xiên 2 xiên 3 và 4 cho mọi người tham khảo?

Mình mới quay lại nghề sau 18 năm hứa với vợ ko chơi. Ace đợi mình khởi động cho nóng người rồi mình sẽ có 1 số kinh nghiệm húp xiên 2 xiên 3 và 4 cho mọi người tham khảo?
Hóng quá cao thủ. Chia sẻ ae cùng chơi bác ơi!

Tôi mới tham gia diễn đàn nhưng thâm niên chơi lô trượt hơn 20 năm, thập niên 90 các tỉnh phía bắc đã có lô trượt ( lô bống ) nhưng hồi ấy chỉ có lô trượt 10 tỉ lệ 1 ăn 10. Giờ có cả lô trượt 4 đến 10 nên xác suất ăn rất cao. Hôm nay bạo gan đưa ra kinh nghiệm của mình để ace tham khảo.
Các ace vào phần KQXS ở thanh công cụ phía dưới, rồi vào phần TK lô , tiếp vào phần lô đơn trong bảng thống kê lô miền bắc, kéo xuống dưới là Bảng thống kê tần suất loto truyền thống trong vòng 90 ngày.
Kết quả XSMB có 27 số , cũng có số về 2_ 3 nháy nên thường còn khoảng 20_24 số, khả năng về lại ngày hôm sau khoảng 3-6 số và dựa vào tần suất như vậy ace chơi vào các con số đã về ngày hôm trước với 3 tiêu chí ( kinh nghiệm của bản thân )
- ưu tiên số chập ( ví dụ hôm nay có 66 )
- ưu tiên đít 0 ( ví dụ hôm nay có 10, 70..)
- ưu tiên số mà không có tiền sử về liên tiếp 2, 3 ngày( ví dụ hôm nay có 10 nhưng xem bảng thấy hay về 2 đến 3 ngày liên tục nên bỏ qua).
Ace chơi trượt 4,5,6 xác suất ăn rất cao. Còn trượt7,8,9,10 thì phải ngâm cứu kĩ lưỡng 1 tí. Thường tôi thường chơi 1-2 cặp trượt 4, 1 cặp trươt5 và 1 cặp trượt 6. Còn hôm nào tự tin thì mới chơi trượt 7,8,9,10.
Thêm 1 nguyên tắc chọn số nữa ace có thể chọn trùng số với các lô trượt 4,5 ,6 ...10, rồi nâng dần số lên nếu tự tin vào số mình chọn hoặc chọn các số khác nhau giữa trượt 4,5 và6.
Note: trò chơi may rủi nên cũng có 1 ít thiên linh linh địa linh linh mới đỏ: nếu ace miền bắc đầu tháng ăn thịt chó, cá mực . Còn ace miền nam thì ăn thịt vịt , cá mực đảm bảo nổ banh xác đài?
Cảm ơn bác đã cs, mặc dù chả hiểu lô trượt chơi thế nào

Nay chơi 4 cặp lô xiên trúng này mà xơi được 1 ae ah. 2 cặp xiên 3 và 1 cặp xiên 4 xém ăn.
Mình mới quay lại nghề sau 18 năm hứa với vợ ko chơi. Ace đợi mình khởi động cho nóng người rồi mình sẽ có 1 số kinh nghiệm húp xiên 2 xiên 3 và 4 cho mọi người tham khảo
Cảm ơn bác đã cs, mặc dù chả hiểu lô trượt chơi thế nào
Lô trượt là bạn chọn 1 số con lô theo quy định mà tối ko về con nào thì bạn được tiền . Ví dụ lô trượt 4 bạn phải chọn chơi 4 con lô khác nhau , tối ko về con lô nào bạn chọn là ok. Còn chỉ cần dính 1 con thôi thì mất tiền . Tương tự lô trượt 5,6,7,8,9,10

Mình mới quay lại nghề sau 18 năm hứa với vợ ko chơi. Ace đợi mình khởi động cho nóng người rồi mình sẽ có 1 số kinh nghiệm húp xiên 2 xiên 3 và 4 cho mọi người tham khảo

Lô trượt là bạn chọn 1 số con lô theo quy định mà tối ko về con nào thì bạn được tiền . Ví dụ lô trượt 4 bạn phải chọn chơi 4 con lô khác nhau , tối ko về con lô nào bạn chọn là ok. Còn chỉ cần dính 1 con thôi thì mất tiền . Tương tự lô trượt 5,6,7,8,9,10
Lên số cho ae tham khảo lô trượt X4,5,6 đi bác?

Còn kinh nghiệm của em là cứ lên lô top rongbachkim lấy hết 10 số dàn đầu tiên và ghép xiên trượt tự động 4 số
Dàn 10 số lo top hên thj ngày về 3 con có ngày không có con nào thj ăn trọn vẹn lô trượt
Về 3 trượt 6 thì xác suất đánh 5 cặp ăn 3 vẫn lãi
Chuẩn hay

Theo tôi thi hn loại cứng lô 93,46,24,98 ai co lo nao nua thi ghep them choi truot 6,7

Mình cao có 1m65 nên chắc chỉ có thể gọi là " trung bình thủ " thậm chí là " thấp thủ" thôi. Cũng dự định thực chiến 1 thời gian xem kết quả thế nào mới bạo dạn đưa ra kinh nghiệm cho ace tham khảo, nhưng thấy mọi người ngóng rồi hy vọng là cao thủ , chẳng may kết quả ko như ý làm mọi người thất vọng.
Với tôi khái niệm lô đề là 1 dạng toán thống kê xác suất, xưa chưa có công nghệ 4.0 thì thường tự lấy sổ ra ghi chép thống kê nghiên cứu xác suất, rồi lân la làm quen các quán đề, lúc chốt sổ họ báo cho số đề và bao lô được nhiều người chơi nhất . Sau đó tôi áp dụng " định luật giao thoa"( định luật ước số chung?) lấy ra các số giống nhau, việc còn lại là lắp ghép theo cảm giác và ý thích của mình rồi đợi chờ với 1 ít may mắn .
Giờ bảng thống kê đầy đủ , cao thủ thì có đến 14 người ( 5 top1 , 6 chủ tịch, 3 thần tượng rồi thêm quán quân , á quân các cuộc thi TTL; STL-TTD...) tha hồ mà thống kê. Ví dụ cho các bạn dễ hiểu, cuộc thi STL-TTD đang diễn ra , amin thống kê các cao thủ đứng đầu, các cao thủ trúng nhiều lần STL, các bạn sẽ thấy có ngày rất nhiều cao thủ chơi trùng 1 -2 con số và tối đến nổ đỏ đít luôn.
Cái này gọi là kết hợp và tận dụng chất xám của các cao thủ
Các bạn cứ thử thực chiến xem hiệu quả thế nào. Tất nhiên ko phải ngày nào cũng có để áp dụng. Luôn có 1 chữ nhẫn và 1 cái đầu lạnh, tiền sẽ vào túi các bạn. ?
Vẫn là muốn mọi người chung tay rút tiền của KUDV, chứ đừng để nó hút máu mình như tâm sự của mấy bác mong sao xóa hết nợ?. Nên mọi người tham khảo cho vui