Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

Mình hôm 3/10 vốn 20m chơi 3D đề kết hợp đầu (giải7) và giait nhất ăn đc 240m. Và hôm qua 4/10 có 1tieng đồng hồ vì ko tỉnh táo cũng bay thêm 70m tổng bay hết 310m. Mình chơi lấy 100s 2D ghép 5 càng chẵn hoặc lẻ được 500s chơi đb. Khởi điểm là 1k/500s. Mà gãy lần1 thì nhân 3k gãy lần 2 lên 10k, Gãy làn 4 lên 20k gãy lần 5 lên 40k. Cách chơi ngày 3/10cuar mình vốn 20m ăn đc 200m là vậy. Cũng như vậy ngày 4/10 mình bay sạch sẽ vì cứ gãy là nhan.đến lúc hết tiền thì mới ra. Vậy nên theo mình ai ăn đc thì cố ma giữ ae ạ.
bác đánh thế này thì thà chơi 1 hàng số chọn hàng trăm là chẵn lẽ rồi đánh từ nhỏ gấp lên còn hơn

bác đánh thế này thì thà chơi 1 hàng số chọn hàng trăm là chẵn lẽ rồi đánh từ nhỏ gấp lên còn hơn
Tại mình ko biết vào tiền kiểu đó bạn ak. Mình vào kiểu giống ghép tạo dàn đề cóp rồi dán vào cược thôi

Mình hôm 3/10 vốn 20m chơi 3D đề kết hợp đầu (giải7) và giait nhất ăn đc 240m. Và hôm qua 4/10 có 1tieng đồng hồ vì ko tỉnh táo cũng bay thêm 70m tổng bay hết 310m. Mình chơi lấy 100s 2D ghép 5 càng chẵn hoặc lẻ được 500s chơi đb. Khởi điểm là 1k/500s. Mà gãy lần1 thì nhân 3k gãy lần 2 lên 10k, Gãy làn 4 lên 20k gãy lần 5 lên 40k. Cách chơi ngày 3/10cuar mình vốn 20m ăn đc 200m là vậy. Cũng như vậy ngày 4/10 mình bay sạch sẽ vì cứ gãy là nhan.đến lúc hết tiền thì mới ra. Vậy nên theo mình ai ăn đc thì cố ma giữ ae ạ.
Tôi không có ý bênh chủ topic này, chỉ có ý nói rằng bạn không nên mang sự ngu giốt của bạn ra để đong đếm, để nghĩ người khác cũng ngu như bạn.

Đừng tự ái nhé người anh em. Ý nói, bạn chủ Topic này hoặc là người may mắn như trúng Vietlot, hoặc là bạn ấy nói đùa cho vui.

Dù gì thì cũng không nên phản đối bạn ấy. Nếu bạn ấy may mắn, thì chúc mừng (mà không có gì để học, học làm sao được may mắn). Còn nếu bạn ấy văn nghệ, thì hãy xem như đây là 1 bộ phim, không nên phản đối.

Tại mình ko biết vào tiền kiểu đó bạn ak. Mình vào kiểu giống ghép tạo dàn đề cóp rồi dán vào cược thôi
Nếu cược dưới 30m thì bác vào kèo đôi,muốn chọn hàng nào cũng đc,như bác nuôi 5 tay kia 1-3-10-20-40 thì tương ứng 500-1500-5000-10000-20000 mà tỉ lệ ăn là 99,25 cao hơn bác chơi kiểu đơn thức ăn 97 kia

Chào tất cả anh em.
Tôi không nghĩ mình lại có thể về bờ trong vòng 1 tuần với số tiền ít ỏi còn lại là 2tr.
1 tuần t chơi lotobet lên được 600tr.
Hôm nay tôi đăng bài này rất muốn được giao lưu trực tiếp với tiểu mây và các admin để chia sẻ cdoi và hanh trình về bờ. Thực sự nó như một cuốn tiểu thuyết k viết hết lên đây được.

Chân thành cảm ơn diễn đàn và các chủ tịch
Đây là nơi chia sẻ cầu kèo chứ không phải là khoe để khiêu khích mọi người ở diễn đàn, tôi nghĩ bạn chuẩn bị kick ra khỏi diễn đàn vì biết mà không chia sẻ cầu kèo lại khoe ăn lớn để chơi xỏ lá diễn đàn đó...nếu ai có kinh nghiệm cũng ích kỷ như bạn thì lập ra diễn đàn này để làm gì ?

Đây là nơi chia sẻ cầu kèo chứ không phải là khoe để khiêu khích mọi người ở diễn đàn, tôi nghĩ bạn chuẩn bị kick ra khỏi diễn đàn vì biết mà không chia sẻ cầu kèo lại khoe ăn lớn để chơi xỏ lá diễn đàn đó...nếu ai có kinh nghiệm cũng ích kỷ như bạn thì lập ra diễn đàn này để làm gì ?
Đây là mục về bờ mà , bạn có nhầm lẫn gì ko vậy?

512 số vốn 2 triệu 3 tam bạn dc mấy tay.chắc bạn là nguoief may mắn nhất trong toàn thể ae trên diễn đàn.chúc mừng
Xàm tý thôi mà. Vốn nhiều đánh nhỏ còn chết chứ 2 tr đánh 3 đầu hậu tam lại còn 512 s thì có c d b ấy.

Chỉ nói suông vậy thôi . Ai chứng kiến được . Cũng như tôi chơi vốn 2 triệu , 1 ngày kiếm được 50 triệu đấy . Mọi người cần chia sẻ không ?
Bác chụp đơn cược giao lưu phương pháp chơi cho anh em về bờ nhé bác

ko rình ko núp, ranh gio nao chơi giờ do... mà quan trong ăn non... nghĩ.... hahah
Ăn non 2-3 tay nghĩ đợi cầu kèo hốt tiếp 1 ngày hốt vài lần như vậy kiếm 20-30 chai rồi vẫn có khả năng xảy dẫn nhé anh em @@

Chào tất cả anh em.
Tôi không nghĩ mình lại có thể về bờ trong vòng 1 tuần với số tiền ít ỏi còn lại là 2tr.
1 tuần t chơi lotobet lên được 600tr.
Hôm nay tôi đăng bài này rất muốn được giao lưu trực tiếp với tiểu mây và các admin để chia sẻ cdoi và hanh trình về bờ. Thực sự nó như một cuốn tiểu thuyết k viết hết lên đây được.

Chân thành cảm ơn diễn đàn và các chủ tịch
sao k post cho ae ai xa bờ thì về... cần j làm lớn rùm ben cà len zay vậy... cho ku nó bít để fix ah....bác

Với lại khi khi nào rút tiền xong ae nghỉ luôn mấy ngày, còn để tiền trong tk thì còn ăn đc, rút tièn xong đánh hay bị mất thêm?
Theo tôi cứ để 1 vốn đánh định kỳ thôi,ví dụ 1triệu đánh 1 ngày, lãi hay hết cũng thoát ra. Lãi rút ra tk và rút thành tiền mua gì luôn cũng ngày...

A e nhìn tổng cược của t thì biết. Để ăn đc vài chục củ tổng cược lên đến hơn 1 tỏi. Chơi trò này vốn lớn bắt cá lớn. Vốn ít ăn ít, phải biết soi cầu chứ chơi theo cảm tính là đi nhanh lắm. T đã có những đêm hút mấy bao thuốc chỉ vì kubet này. Lên voi xuống chó. Thế nên anh em nào mà k có pp nên dừng ngay trc khi quá muộn. T chơi để gỡ nợ nên mới phải đánh gắt như thế. Giờ t k còn nợ nần gì nữa nên cũng muốn cs cho a e.
Chúc mừng ng ae nhé hết nợ rồi thì nghỉ đi ae như vậy thì ae mới thật sự về bờ còn nếu còn chơi nữa thì sớm muộn cũng trả lại bét cả ae ak khuyên chân thành đó

Tôi không có ý bênh chủ topic này, chỉ có ý nói rằng bạn không nên mang sự ngu giốt của bạn ra để đong đếm, để nghĩ người khác cũng ngu như bạn.

Đừng tự ái nhé người anh em. Ý nói, bạn chủ Topic này hoặc là người may mắn như trúng Vietlot, hoặc là bạn ấy nói đùa cho vui.

Dù gì thì cũng không nên phản đối bạn ấy. Nếu bạn ấy may mắn, thì chúc mừng (mà không có gì để học, học làm sao được may mắn). Còn nếu bạn ấy văn nghệ, thì hãy xem như đây là 1 bộ phim, không nên phản đối.
Dạo này bác bận gì mà ko thấy cs cầu kèo nhỉ