Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

62228

Đây là sao kê tuần vừa rồi của mình
Pp đơn giản. Mình chơi 512so hậu tam, trung tam, tiền tam. Dàn không cố định mà sẽ theo nhịp về dựa vào thống kê của chính app.

View attachment 62228

Pp đơn giản. Mình chơi 512so hậu tam, trung tam, tiền tam. Dàn không cố định mà sẽ theo nhịp về dựa vào thống kê của chính app.
512 số vốn 2 triệu 3 tam bạn dc mấy tay.chắc bạn là nguoief may mắn nhất trong toàn thể ae trên diễn đàn.chúc mừng

512 số vốn 2 triệu 3 tam bạn dc mấy tay.chắc bạn là nguoief may mắn nhất trong toàn thể ae trên diễn đàn.chúc mừng
Đúng rồi. Sau khi thua 200 tr trong vòng 2 ngày tôi chỉ còn 2 tr. Rồi t big bet ăn thông lên 28tr. T thấy mình là ng may mắn và từ đó t tìm ra pp. T chơi bất kỳ lúc nào rảnh.

có lẻ chuyện truyền thuyết là đây chúc mừng bạn mặc dù chưa biết thật hay ko nhưng có chút động lực :((:((

Mình thì từ 5tr lên 280tr nhưng vì không kiềm được cảm xúc bay trong 1 đêm sạch sẽ giờ cứ nạp vào là thua cố gắng đừng giống mình nha bạn chúc bạn thành công
Cùng chung cảnh ngộ bác ơi . Lúc mới vào diễn đàn theo dàn 3d bác dameso123 ăn lên gần 200 xong cũng vì tham mà bay hết

Ae giỏi thật đấy! Thêm vài người chơi đc như bạn ku chắc chắn sập mất???

View attachment 62228

Thành quả đáng nể người ae tất cả mọi người đã chông rõ nhá ko còn thắc mắc gì nữa chúc mừng người ae đã về bờ thành công xin chúc mừng