Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

Mọi người đọc rồi tin hay không là quyền của Mn. Nhưng nếu không tin. Cũng không phải trả tiền. Mà đôi lúc còn có lợi.
Còn riêng cá nhân tôi tin rằng có sự thật , một thành công rực rỡ của người ta.
Có rất nhiều người đã được như vậy.
Nhưng nhiều người đã lại bị bay mất sau một thời gian.
Cá nhân tôi cũng đã có lần chơi được lãi được một ít. Vài triệu.
Sau đó rút hết tiền ra. Chỉ để lại 320 ngìn. Xác định chơi 1 tay nữa cũng là tạm nghỉ.
Ai dè tay ấy lại được ăn thành 972k. Và cứ thế tôi vã 2k, rồi hứng thú vã 3,4,5k thông được gần 10 tay. Đã có lần như vậy.
Nên tôi tin.

Mọi người đọc rồi tin hay không là quyền của Mn. Nhưng nếu không tin. Cũng không phải trả tiền. Mà đôi lúc còn có lợi.
Sau đó rút hết tiền ra. Chỉ để lại 320 ngìn. Xác định chơi 1 tay nữa cũng là tạm nghỉ.
Ai dè tay ấy lại được ăn thành 970k . Và cứ thế tôi vã 2k, rồi hứng thú vã 3,4,5k thông được gần 10 tay. Đã có lần như vậy.
Nên tôi tin.

2tr gỡ lên đc 600tr..chỉ trong 1 tuần ..ai nghe mà không giật mình.
Mong bạn chia sẻ sớm với ace
1 ngày cũng dc mà. Nếu ngày hôm đó bạn có lộc.
chém ẩu quá,cứ quăng đơn cược hoặc đơn rut tiền lên là rõ ngay
chém gì . Thật đấy . Vào 50k húp 105 củ mà. Nhưng thật sự là hên xui.

65298

A e nhìn tổng cược của t thì biết. Để ăn đc vài chục củ tổng cược lên đến hơn 1 tỏi. Chơi trò này vốn lớn bắt cá lớn. Vốn ít ăn ít, phải biết soi cầu chứ chơi theo cảm tính là đi nhanh lắm. T đã có những đêm hút mấy bao thuốc chỉ vì kubet này. Lên voi xuống chó. Thế nên anh em nào mà k có pp nên dừng ngay trc khi quá muộn. T chơi để gỡ nợ nên mới phải đánh gắt như thế. Giờ t k còn nợ nần gì nữa nên cũng muốn cs cho a e.
A chỉ e cách bắt càng dc k

Pp đơn giản là bạn xem thống kê
Con nào về nhiều bạn ghép dàn 4 chạm 64 số + 8 số làm càng đánh từ 1đ chão 3 tay
Cho e hỏi . Sao lời nói của a là thống kê con nào nhìu. Mà cái dàn a đánh lại ko phãi vậy. Nó theo 1 dàn cố định là sao ạ.

Chào tất cả anh em.
Tôi không nghĩ mình lại có thể về bờ trong vòng 1 tuần với số tiền ít ỏi còn lại là 2tr.
1 tuần t chơi lotobet lên được 600tr.
Hôm nay tôi đăng bài này rất muốn được giao lưu trực tiếp với tiểu mây và các admin để chia sẻ cdoi và hanh trình về bờ. Thực sự nó như một cuốn tiểu thuyết k viết hết lên đây được.

Chân thành cảm ơn diễn đàn và các chủ tịch
Chúc mừng b đã về bờ ,b có thể cs để mn cùng bít tk để cùng về bờ

Vốn 2 triệu chơi cháo 3 tay, dàn 64 số, chơi từ 1₫ mà tuần đc 600tr, lực cười

Có lần m bết còn đúng 200k mà loàng ngoàng thế nào lên đc 9tr mình cũng thấy nể rồi.Nhưng tóm lại là thắng ku thì dễ Nhưng thắng bản năng của mình mới khó ae ạ.
Chơi cái món này phải luyện thật tốt cái "cảm xúc" ae ạ

Ai dè tay ấy lại được ăn thành 972k. Và cứ thế tôi vã 2k, rồi hứng thú vã 3,4,5k thông được gần 10 tay. Đã có lần như vậy.
Nên tôi tin.
Đúng là ko tin thì ko mất gì bác ah. Nhưng cũng có thể đăng lên những đơn cuợc, rồi đơn rút tiền đó làm nhiều a c e vẫn còn mơ hồ về 1 ngày mai tươi sáng của bét. Riêng e thì e cho đó có thể là thật đi của 1 a e trong dd. Cũng có thể là người của ku đăng lên cho a e thèm, và cũng có thể là người đó may mắn đc anh ku cho lên đỉnh vinh quang 1 lần để rồi kéo nhiều người xuống vưc. Riêng e ko tin là ăn đc bét.

Đúng là ko tin thì ko mất gì bác ah. Nhưng cũng có thể đăng lên những đơn cuợc, rồi đơn rút tiền đó làm nhiều a c e vẫn còn mơ hồ về 1 ngày mai tươi sáng của bét. Riêng e thì e cho đó có thể là thật đi của 1 a e trong dd. Cũng có thể là người của ku đăng lên cho a e thèm, và cũng có thể là người đó may mắn đc anh ku cho lên đỉnh vinh quang 1 lần để rồi kéo nhiều người xuống vưc. Riêng e ko tin là ăn đc bét.
Ae lạc quan hơn 1 chút....bet hay xsvn không phải là khó ăn tôi thấy nhiều cao thủ và nhiều ct trên DĐ vẫn ăn đều và lãi to nữa là khác, mà ae không ăn được phải có nguyên nhân. Tôi cũng từng mất phương hướng như bạn rồi, và tôi nghỉ ae nên trung thành 1 cách chơi thôi chắc chắn ae kiếm được. Ae để ý ct top 1 Người Qua Đường hoặc ct Phan Bảo, ct Tô hùng...chỉ có 1 cách chơi và lặp đi lặp lại suốt tháng năm như vậy bạn test xem đã ăn chưa...chúc ae nào đang mất phương hướng sớm tìm cho mình 1 cái ct phù hợp cách chơi cũng như vốn để theo giờ đến tết và có tiền sắm tết. Cảm ơn tất cả....

Chào tất cả anh em.
Tôi không nghĩ mình lại có thể về bờ trong vòng 1 tuần với số tiền ít ỏi còn lại là 2tr.
1 tuần t chơi lotobet lên được 600tr.
Hôm nay tôi đăng bài này rất muốn được giao lưu trực tiếp với tiểu mây và các admin để chia sẻ cdoi và hanh trình về bờ. Thực sự nó như một cuốn tiểu thuyết k viết hết lên đây được.

Chân thành cảm ơn diễn đàn và các chủ tịch
e cug moi 1 tuan dc nua bac thoi ma k dc ngay ngay toang len toang xuong hom nao cao an dc 20m xong chua day 30p lai bay het

Chờ hoài mà không thấy ông chủ thớt giao lưu với anh em